1 phần tất yếu của bộ ba!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
làm quen với cô em xinh đẹp cái nào !

@ bảo ngọc : hơ hơ , thía ra bạn cũng quen mi vân ~~~> chúng ta là người nhà oài .......... hahahahaha............. mi vân mà ko bít đến lý nhật linh tùi đấy ko phải là mi vân nữa oài !
@ chị linh : ac.ac.............. lấy ava của chị mi vân vì thấy cái đó trông hay hay ......... mấy cái chụp web trông mờ quá .......... có rì mà ko hay ạ !????!

Chỉnh sửa lần cuối:
em lý nhật linh có cái tên nghe kêu quá như tiếng chuông ý! ko biết có kiêu ko? mà ava của em là ai thế? BF à?

uhm ........... ex thôi ..... tên em cũng bình thường thôi anh ạ ! lý nhật linh sao bằng hàn bảo quân được !

ko dám, tên cô em hay thế kia, chả biết có xinh hay ko nhưng mà đọc ở mấy bài trên thấy cô em lấy ava của mi vân nào đó( nghe cũng quen quen ) làm của mình thì đúng là ko thể chấp nhận được rồi! em có nghe câu " tốt gỗ hơn tốt nước sơn " ko ?

hahahhahahaha........... em đã được đọc trên báo chí rất nhiều về chuyện " học nhiều quá nên đầu óc có vấn đề , ko thì mắt cũng ko bình thường , bên nổ bên xịt " nhưng em vẫn cứ nghĩ là " nhà văn nói láo , nhà báo nói điêu " ai ngờ lại được chứng kiến hẳn hoi về tình trạng của căn bệnh này !
thưa anh hàn bảo quân , anh bảo em lấy ava của sis mi vân và bảo là mình ở trang bao nhiêu ạ ?!!! anh làm ơn chỉ cho em cái ! em thật lòng chả biết nó ở đâu cả ! anh là người lớn ( lớn hơn bọn em oài ) thì anh cũng nên ăn nói có bằng chứng chút xíu , ko mọi người trên HAO lại bảo là bọn em hỗn láo với anh ! ......... đấy , em lấy ava là ex của em đấy , anh cũng nghĩ là em nhận đó là em hả anh hàn bảo quân ?!!!

hic hic , vậy linh để mình hỏi lại mi vân , vì hôm trước mình hỏi , bà ý bao ko quen ai tên lí nhật linh cả

uhm ........ bạn làm ơn hỏi lại cái .......... ko bị hiểu nhầm rồi lại như lần trước thì .... hic hic

hờ hờ , nếu bạn là người mẫu HHT trò chắc la bà ý biết thôi , bạn hay lên ảnh 2! hay HHT

mình lên HHT là chính nhưng dạo nài dang bận học thi nên có mấy khi lên " đại bản doanh " đâu ........... hix hix .......... nhắc đến HHT lại nhớ đến anh quang minh ......... hic hic ....... nhớ anh quang minh quá !

Hèm hèm, oai quá iem ơi!!! Iem lên số nào thía? Quả thực chị trung thành với HHT bấy lâu mà chưa có phen nào nhìn thấy 1 ai ko phải cấp 3 cả ( à ngoài bạn Mai Ngọc đình đám mới lên số 2! vừa qua, nhìn tiêu điểm kinh, như họ hàng với Lindsay Lohan ý) Chẹp, thực sự ko dám gọi là mơ ước bấy lâu nhưng quả thực đang rất trông ngóng được nhìn ảnh Linh! :D
Ủa mà cái ảnh kia iem phải xin gẫy lưỡi cơ à, wa`i wa`i vất vả quá. Chị còn thấy nhiều cái sis ý xinh man rỡ hơn cơ. Vào google tìm mivanpiano sẽ thấy cái link của ttvnol. Trong đó chị gái sis ý lăng xê em gái ghê lắm. Còn ảnh thời trang thì vô vn99 ấy.
Mà chị ko có cái diễm phúc quen sis Mi Vân :D. Chỉ biết mặt thui. Người nổi tiếng mà. Mới cả nếu có cơ hội dễ chắc cũng chẳng làm quen, khác tầng lớp và suy nghĩ :D ( nghe hơi to lớn thì phải)
Thía ra iem ko học LQD à? Chẹp, dạo này đầu óc lú lẫn quá cơ. Chị đầu tiên cũng chắc mẩm iem học Lomo đấy chứ. Nhưng tại qua Lomo lại thấy màn chào hỏi của các iem lại giới thiệu mấy đứa là dân LQD thấy trang web trường chán quá nên nhảy qua Lomo chơi cho phấn khởi xởi lởi. Kiểu này hoặc iem lú hoặc chị sai nhầm. ( mà khả năng chị nhầm chắc cao hơn :D Ra xem lại)

ho` ho` ............ thật hả chị ? sao chị ko nói sớm với em về cái trang đó ....... làm em cứ xin bả ấy mãi ! vâng bà chị nói đúng ở đó toàn cấp ba thoai ...... mà em cũng đâu có giống cấp hai cơ chứ ! hahahahahaha
@ bảo ngọc : quên quên , mình ko lấy tên là lý nhật linh ở trên HHT đâu , hix hix , nên có thể bạn hỏi chị mi vân chả rõ cũng phải thoai !

mấy em Linh, Trang, Huyền Anh đi thi Miss đi em.. My Vân cũng gửi ảnh đấy.. thi đi :)

http://www.lomonoxophn.com/forum/index.php?showtopic=7077
Dẫn chứng cụ thể nà iem vẫn chưa già! Trí nhớ vẫn tốt, xương gà vẫn nhai rau ráu.
Ayda, roài sẽ có người biểu iem nà lắm chuyện. Nhưng tính iem vốn thế cái gì cũng cần rõ ràng, chính xác, trung thực. Chứ bản chất iem nà ko có tọc mạch đâu. 8-}
Chả dám nhận xét nhưng tự thấy thay tên đổi trường thía này là ko tốt. b-)
Thoai iem xin cáo đây, ko bao h viết bài nữa ( nếu bên bị ko có ý kiến gì khác)
Đã có ý định là bao h đỗ vào Ams mới viết bài mà. Xấu tính quá. Mọi người thông cảm.
Hy vọng 3 tháng nữa nick iem sẽ có thông tin mới là 05-08, T1 :x

vậy tên gì , nói để còn biết người nổi tiếng chứ , công nhận nhìn cái mặt trên avatar cũ của bạn rất quen , nhưng thật sự là mình ko để ý trên HHT là có ảnh bạn hay ko

ạch ạch
mình cũng quen MiVân ( lần dạ hội HOW )
chat với bà ý một hai lần gì đó đến lần thứ 3
gặp chị ý lại quên mất mình là ai
đau thế
từ chị MiVân mới quen Bảo Ngọc đấy chứ

Công nhận
Mình mua báo HHT rất nhiều
thấy Linh bảo Linh cũng làm người mẫu
giở mấy số ra xem
nhưng chả thấy đâu cả

Anh Hàn Bảo Quân hay nhỉ ? tên anh kêu như sấm ý .......... nhg tính tình thì chưa biết như thế nào nhẩy ?

thật ra chuyện ng` mẫu HHT là như thế này ......... Lynk quen anh Quang Minh trên HHT nên anh ý có nhờ Lynk chụp vài kiểu làm mẫu ..... chứ Lynk ko phải là người mẫu thường xuyên .... có j` các anh chị cứ hỏi chị Ngọc Anh ( bài tiêu tiền to ) thì biết

ho` ho` ............ nothing to say ..........
@ slm : mọi chuyện là sự thật hiển nhiên thì việc rì phải giải thích chứ !
@ chị hà : chị oai ....... chị có cái ava mới hơi bị nổi đấy ......... mà thi làm rì khi biết chắc là mình sẽ thua cơ chứ ! ho` ho` ...........

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên