1 phần tất yếu của bộ ba!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
em lý nhật linh à! cái tên của em hay đấy nhưng chả biết là dạng người thế nào? anh không tin là các cô lại xinh như thế? anh gặp nhiều con gái xinh rồi nhưng chưa thấy ai xinh như các cô! nói thật anh cũng có con em họ học lomo, hôm nào anh phải lên xem xem mặt ngang mũi dọc các cô thế nào mà vênh thế không biết?

thi cho vui thôi mà các em :D , biết đâu lại thắng thì sao :) phải tự tin thì sẽ thắng thôi chứ có gì đâu :D xinh thì tội gì không thi em ;) chị xấu lắm, chứ nếu mà xinh thì cũng cố thi một cái cho nó vui cửa vui nhà, mặc dù biết là đằng nào cũng thua :D

@ anh quân : hân hạnh quá cơ, sao bọn em lại có vinh hạnh thía nài ko bít cơ chứ ! mời anh ........
@ chị hà : thanks

thế thì đi thi đi, nhanh nhanh, qua bên Miss HAO vác về cái đơn đăng kí rồi gửi kèm ảnh nữa, đi đi , come on :D

ĐÚng đấy Linh
Bộ ba các ấy đi thi đi
cho rôm rả
mình ủng hộ

Oài,nói vậy mấy em không đi thi à??????Thất vọng..............:((

ho` ho` ........... hic hic .......... cảm động vật !
nhưng liệu có được cả ba cùng thi với nhau ko ? kiểu đồng đội ý ạ ! bộ ba mà bị tách ra thì ko còn là bộ ba nữa oài !

ặc ặc thoai ko thi thố j` nữa ......... mày có biết bài hóa hôm qua tao đc mấy điểm ko ?

cả 3 thi càng hay chứ sao, điểm hóa cso vẫn đề gì, thi đi được giải có phải sướng không em

hơ hơ ............ sao dạo nài nhìu chuyện dồn dập thế ko bít ? chắc là sẽ thi thoai !

ảnh chụp thì dùng để lừa tình là chính

Chỉnh sửa lần cuối:
Cả nhà vận động thế này mà mấy em xinh tươi lomo gì gì đấy vẫn ko chịu đi thi à? Phí quá! Đi đi mấy em ;)

ặc ặc...sao kiêu vãi...........các anh chị í đã mời như chế zậy mừ còn kiêu hả mấy mẹ .......... pé TRANG nữa.............điểm hóa hoét nào ở đây...... lắm nhọt........ :D

đúng rùi
đi đi
lâu lắm/mấy khi được mọi người ủng hộ như vậy cơ chứ
Vậy cho mình hỏi một câu nhá :
Ly' do nao` khiến mấy bạn ( dù đã được ủng hộ như vậy ) vẫn chưa quyết định tham gia cuộc thi , phải chăng còn ngại điều gì sao ???????????????????????????

ngại bị lộ mặt thật chứ sao

Ko bít có bị gọi là chọc ngoáy tiếp ko??? :(
Chứ iem thấy ảnh của iem Ngọc Anh bên Miss HAo, chụp web nhưng đúng như những gì iem dự đoán trông hơi nhừ, ko xinh lắm. Tuy là cũng có nét 1 tí và ăn mặc được. Có lẽ là tại ảnh.

@ Vu Ngoc Duong : hi hi ai bảo bác là tôi sợ lộ mặt thật bác vẫn chưa tin hả ........ add sailormoon_dad6 oài tôi cho bác web oài bác sẽ tin tôi thôi :))

nói thật là cái ảnh của Lí Nhật Linh , HA post bên HAO most wanted là ảnh của? 1 bà tên Ren Si Lu của TQ muh

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên