[ 1 chút S ] Ăn phở

Em Nhung lại định chuyển sang làm chủ quán cơm cao cấp à :))
Nhớ giảm giá cho anh em VC nhé :D :))

anh em VC thi ko cho vào ăn cơm đâu:D anh em VC là phải cao cấp,nhỉ:D ăn phở cho nó ngon,mà cần nữa thì ăn phở ...cuốn:))

Ăn phở có foócmôn, ko an toàn đâu 8-}
Em cứ chuẩn bị cơm gạo thật ngon là được :D Càng thơm càng tốt em nhé ;)

Gạo thái lan ý, ăn không cần thức ăn vẫn thấy ngon :mrgreen:

Hầy, đang bàn chuyện cơm cho tui mà, sao mọi người lại tranh thế, cho tôi ăn thử, mỗi món một đĩa nhé. :)) Thích đỉnh Olympia cơ :)) :D

Cái này từ [1 chút S] đã chuyển thành [ổ S] :)) :)) =)) Không khéo lại thành [siêu S] ý chứ :))

ko có gì đâu,em Hưng thích ăn cơm thì có ngay:D nhưng mà em phải đăng kí trc,để chị thu xếp,ko thì cho em lên...tầng 4 khu nhà trống đấy:)):))
Linh: em ăn gạo THÁI LAN à:eek:..chậc,gạo này chắc ngon phải biết,hôm nào cho chị địa chỉ chỗ bán nhé,chị mua về cho anh em VC thưởng thức:)):)):)< thế em ăn rối có thấy..có vấn đề ko vậy:)) >

Chỉnh sửa lần cuối:
Linh ăn rồi cho chị biết cảm tưởng đi,để lần sau còn bảo bọn nó..rút kinh nghiệm:))

Cần quái gì phải em truyền kinh nghiệm, cứ tự ăn rồi tự thưởng thức nó mới có vị ngon, bất ngờ nữa chứ :p :))

Phê lòi cà óc cơ á :eek:
Thế thì sợ lém :-&
Phê vừa vừa thui :D

Dùng từ đấy còn chưa đủ mạnh đâu anh Tâm ạ :(

Oài.. mạnh đến thế cơ à?
Thế chắc đến mức rụng cả ... ấy chứ nhỉ :))

chị chỉ là chủ thôi,anh em đến ăn thì chị bán,chứ chị có ăn đâu mà bảo chị ..tự thưởng thức:D:))

Chị biết cách tự thưởng thức mà :)) Đừng nói là không đấy nhé

Nhưng cũng phải quảng cáo cho họ bằng thực tế chứ, không thì làm sao bán được hàng :mrgreen:

Quảng cáo băng thực tế là sao em? Có phải là cho khách ăn thử 1 ít không :D Nếu khách thấy ngon thì trả tiền rồi được ăn tiếp =P~

Nguyễn Lê Hưng đã viết:
Chị biết cách tự thưởng thức mà :)) Đừng nói là không đấy nhé
:)) đương nhiên là chị biết tự thưởng thức:D nhưng mà ko phải là hàng này:)):)):)) hàng khác em ạ
To LINH & a TÂM: của đâu mà xộp thế cả nhà:D làm gì có cái gọi là free trial với thể loại hàng này--> có mà xập tiệm:D:)):)

hết xộp rồi lại xập :))
Sập sao được hả em :p Cái này ko sập tiệm được đâu em, chỉ có đông khách hơn thôi :))

Back
Bên trên