[ 1 chút S ] Ăn phở

Tốt nhất là cắm 1 cái biển "Đã phun thuốc sâu", thế là chúng nó sợ, ko đứa nào dám léng phéng gì :))

Sao giống thói quen mua hàng Tàu của dân mình quá 8-} Cứ thấy hàng đẹp thì mua chứ tốt xấu thế nào deck cần wan tâm :p

mấy anh giỏi nhỉ
đọc cái hiểu ngay :))
em chưa đọc đã hiểu rồi :))

em Linh bây giờ ở đâu có chị N là xớn vô, để chị dạy cách lánh anh Toàn cho hehe
này, đoạn xung phong !!! ấy giống như dân mình đứng trước đồ hàng thugnf, vừa ngon vừa rẻ ấy nhỉ :))

Chả hiểu gì cả, thùng rồi lại vừa ngon vừa rẻ là làm sao :-/

Chị Thu explain đê, chứ mà post bài chẳng có ý nghĩa gì cả, nhìn ngữa mắt lắm :D

Ngứa mắt đến mức này chưa

Hic hic, thằng cu Linh kia, mới học lớp 9 đã đòi mặc áo mưa :( Mặc thử hay mặc để đi ăn phở đấy :(
Chết chết, bọn trẻ bây h lơn nhanh quá nhỉ, bệnh tật, bệnh tật
Mọi người nhầm đề rồi, đang bàn về ăn phở chuyển sang ăn cơm thì còn có lý, chứ sau đấy lại chuyển sang ... trồng lúa e ra không ổn.
Em đề nghị không ăn phở, không ăn cơm, ăn bánh pizza :))

Em thì phàm ăn lắm anh ạ, nên ở nhà lúc nào cũng đầy áo mưa, cứ có đồ ăn là em mặc áo mưa và xông ra ăn liền. PIZZA à? =P~ Híc híc, đâu đâu, lấy ra đây

Ăn pizza không dễ đâu
đầu tiên là giá hơi đắt
nhưng bù lại mình không phải mặc áo mưa
Pizza phải mặc :))
=> Món ăn được ưa chuộng tại các nước phát triển :))
Thứ hai là hơi to và nhiều calo nên phải share với nhiều người
Thứ ba là gì ý nhể, chưa nghĩ ra. Thế thôi

Chỉnh sửa lần cuối:
Trời ơi là trời, đất ơi là đất! NGhe mà thèm nhỏ dãi lòng thòng rơi xuống cổ =P~ =P~ =P~ =P~ =P~

Nhỏ dãi còn được chứ nhỏ cái khác thì không ổn rồi :)) Thằng em hiểu chứ ??? :))

Back
Bên trên