[ 1 chút S ] Ăn phở

Hôm nào anh em mình ăn chung nhé. Thích pizza gì nào ? anh biết mấy chỗ hay ho phết, vấn đề là tiền.
Chết chết, lạc đề, bậy quá :(

Em lại không biết cửa hàng nào bán :-/ :biggrin:

Thế thì chú Hưng chủ trì chú Linh chủ chi :))
Hai chú đi ăn thử coi có ngon không thì về hôm nào tổ chức cho toàn thể VC đi cái nhể :))

VC thì có nhiều pizza lắm, (ý chết, em nói có hơi láo quá không nhỉ :D :-/ )

có, tất nhiên là có rồi :))
Này thì pizza này, dập cho nát bét ra, hmmm .... hmmm, ngon tuyệt :))

Sao chú lại dập cho nó nát bét ra thế 8-}
Vừa vừa phai phải thôi chứ ;)

Híc, pizza để ăn mà lại làm thế, phí chết :p

Đấy gọi là ăn pizza theo kiểu sành điệu và gợi cảm, không dập bằng tay, ta dập bằng trym :)) Dập qua cái lỗ được đục sẵn trên cái bánh 1 cách có chủ ý :))

HÊ, xong rồi thưởng thức vị ngon, và cảm giác ... hê :mrgreen:

Dập kiểu gì thì dập nhưng ko được để nó nát bét thế chứ 8-}
Bạo lực quá là lần sau ko ai cho ăn bánh đâu :p

Ăn là nó phải hơi hơi sôi động một tí, chứ mà cứ buồn buồn thì nhạt lắm :p

Thôi, nói chiện ngày càng nhạt rồi, chả mấy chốc lại phải đổ thêm muối, chỉ đc cái bậy thôi :( Mọi người nghĩ ra chiện khác đi, nhớ là phải đấy :D

Giờ thì đổ thêm muối vào vẫn nhạt ấy chứ :p
Hóa ra bản chất của cái đấy là nó ko nhạt à :))

Híc, lúc ăn lại đổ thêm muối vào đấy cơ à, thế thì... híc .... sshhhh... shót lắm :(

Đấy, thế mà chú Hưng chú ấy chịu được đấy :D
Nể thật V:)V

Ha, không ngờ khi "ấy" lại cũng phải có gia vị :))

À ko ko, mọi ng` hỉu nhầm roài, không phải là muối mà là bột canh, có mặn, có ngọt nó mới hay, có người còn cho cả hạt tiêu, cả sữa, nấm, v.v... :)) :)) :)) :))

em Hưng trí tưởng tượng phong phú nhỉ.thế thích pizza hay thích ăn cơm,thích đồ ngọt hay đồ mặn,thích chua hay đắng..để chị bảo mấy em chuẩn bị:D gì chứ với tầm em Hưng thì..OK hết.em hưng cứ gọi là...đỉnh Olympia:))

WOWOW, cái topic này bây h nhờ mod Vũ đổi tên thành trang nội trợ S đi cái nhể :D

Back
Bên trên