09-12 vào đây nhá ;)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
ơ bạn Phương nhớ bạn Phúc mà k nhớ mình àh =)) buồn nhỉ =))
àh bạn là bạn nữ :-j nhớ bạn nam đẹp trai lai lắng là phải =))
nữ là k nhớ nữ rồi :( em đi chuyển đổi giới tính nhớ anh Zớ ơi =)) chỉ chỗ cho em =))

o thế hóa ra cậu là hoàng anh cao cao đúng:))))))). Nhìn khác quá k nhận ra.
Với cả cậu bảo tớ nhớ ra bạn Phúc trước cậu là k fair rồi =)). Chả qua ava cậu khác quá.
Nói thế chả hóa quy chụp chuyện tớ hám dai ;;) * eyeroll*

Chỉnh sửa lần cuối:
Uầy chị chào em Phúc ;;) Lớp chị cũng có anh Phúc, ga lăng tốt tính lắm ;)) Chị hi vọng em Phúc cũng dc như anh Phúc lớp chị nhé, hơn thì càng tốt ;))

[ Cuối cùng cũng có em zai, hị hị :"> ]

Vâng, em sẽ cố gắng :D

bạn Phúc thì vô đối lắm :-j đẹp trai học giỏi :> ngây thơ nai tơ :-j nge nói là hot boy trường Hoàng Liệt thì phải =))
mỗi tội có gf rồi chị ạh =))

Vừa mới vào trường đã được khen rồi, ngại quá :D . Mà ai cho cậu phát biểu cái câu cuối đấy hả? Bí mật người ta mà cứ đi bêu toàn dân thiên hạ :(

Avatar trong ảnh là ai đấy? Đừng bảo cậu nhá:eek:

Chỉnh sửa lần cuối:
Vâng, em sẽ cố gắng :D

Vừa mới vào trường đã được khen rồi, ngại quá :D . Mà ai cho cậu phát biểu cái câu cuối đấy hả? Bí mật người ta mà cứ đi bêu toàn dân thiên hạ :(

Avatar trong ảnh là ai đấy? Đừng bảo cậu nhá:eek:

Phúc em, tại sao chị để ý em mới post có 2 bài :-s Trình độ spam rùa bò thế là k dc rồi em. Mời em qua topic A2 08-11 xem các anh zai A2 spam kinh khủng thế nào để học tập đi ;))

em nge là em đoán dc ngay mà =)) ơ thế thì =)) anh đính chính lại vs bạn í hộ em =)) tên em k phải là Mai Hoàng Anh đâu anh nhé =))

@ bạn Phúc: ava là tớ chứ ai =))
@ bạn Phương: ấy nhớ ra tớ àh =)) uầy =)) thế có nhớ ra bạn nào liên quan đến tớ ko =))

Phúc em, tại sao chị để ý em mới post có 2 bài :-s Trình độ spam rùa bò thế là k dc rồi em. Mời em qua topic A2 08-11 xem các anh zai A2 spam kinh khủng thế nào để học tập đi ;))

Chị thông cảm, em vốn có tính nhút nhát từ bé, khi nào cần nói mới nói, khi nào cần post mới post, chứ không thì "Im lặng là thượng sách" :D .

đc, 1 thằng khối ngữ đã ra dág đàn ôg :x a là a rất kết chú :>

em thề vs chị nge bạn này nói buồn cười lắm =)) cái điệu bộ í =)) cả cái luk bạn í đọc thơ í =)) nchug từ bé đến h em chưa thấy bạn nam nào nói như vầy đâu =)) chất cực =))

Chị thông cảm, em vốn có tính nhút nhát từ bé, khi nào cần nói mới nói, khi nào cần post mới post, chứ không thì "Im lặng là thượng sách" :D .

Ố ồ zai khối ngữ mà nhút nhát sao em ;))
Yên tâm, chàng Mót lớp chị ngày cấp 2 cũng nhút nhát lắm. Bây h thì ngược lại, lắm mồm hơn ai hết ;))
Cứ học ở cái lớp nhiều "vịt giời" thì em k muốn nói chúng nó cũng cạy mồm em ra thôi :-"

tiếc là lớp mình ko nhiều vịt giời nên mãi mà mình chả bỏ được cái tính nhát gái :(.

@ hai: bi loai roi e oi :(( uc trog tai vkl, a nem truot qa 3 cuoi bi chug no day nga den 2 met' ma eo' bat loi:))

trg` Ams có cho mặc quần khác đồng phục k nhỉ?? :-/

có cho mặc em ạh :))
mặc xog là được nghỉ học "có phép" luôn đấy =))=))
mà sao An em A2 cơ mà nhỉ, sao lại có lớp CE 2 ở đâu ra thế kia lol =))
mà chưa xét duyệt vẫn đc post bài trên HAO àh :-/ :D

topic này thành viên chưa được xét duyệt được post chị à

@phúc: ấy có gf rồi thì tớ không làm quen sớm đâu :)) để vào năm nhé

OMG. LỚP MÌNH CÓ 5 THẰNG RỒI

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên