09-12 vào đây nhá ;)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
bạn Thư đã học ams ngày nào chưa mà nói mạnh mồm thế :|
bạn Phương đừng nge bạn í kẻo chết oan có ngày =))
mặc quần khác quần đồng phục thì xác định đi là vừa =))
2 amsers đã confirm vụ nghỉ học " có phép " nhé =)) trong đó 1 ng đã học ở ams 5 năm =)) 1 ng mới 4 thôi =))
àh tuy nhiên cũng có những dịp mà =)) mặc quần đùi áo may ô vẫn vào trường như thường =)) nhg ko đến dịp mà mặc là đứt r` =)) bị Beijing chặn =; =))

thế có nghĩa là phải mặc quần của trường chứ j? :D Sao không nói nhanh cho nó vuôg lại còn cứ ẩn ý xứng đáng làm học trò cô hương lắm :X :*. Tớ cũng k có ý định ham hố chơi trội = cách quần đùi áo may ô đâu :-". Đùa thôi chứ tớ cũng k có ý định mặc quần jeans và quần kaki đi học mùa hè cả :)). Tớ chỉ muốn là đc mặc quần df tự may thôi. Vẫn là vãi xanh đen bt đồng phục bt nhưg ý tớ là k fair cái loe của trường ấy. CHứ ống 19 thì ... :(. Không thể đc mặc quần vải mnh tự may hả cậu :(

Chỉnh sửa lần cuối:
Ống loe? :-O Ống loe á :-O Sao hôm đấy tớ k phát hiện ra nhỉ :-O

k dc :-j hồi lớp 9 tớ mặc quần đồng phục may ở Phương Thảo mà còn bị Hương Lan soi xog hỏi =)) ơ k mặc đồng phục àh =; nản luôn =; nếu cậu muốn dc vào phòng đoàn đội ngồi vs mấy bác Kinh Bắc đẹp zai thì cứ việc =)) ô mà chỗ đấy thoáng mát lắm =))

to Hà: NHìn thì chưa thấy đâu mặc vào mới biết :-<

to HOàng ANh:Mà khổ thân đời thế sao tớ hỏi bao nhiêu anh chị học ams rồi ai cũng nói là mặc quần khác mà =)). Mà k thì cũng chả làm sao. Như bạn thư nói ấy. Vẫn có cách lách luật =)). cái quần của trường cứ chơi thôi. Nguyên si bản gốc nhá k may mẽo j =)). Nhưng ống di sửa lại từ 19 xuôgs 15 thì có sao k ;;)

Vấn đề ở đây quần loe thì k sao cả nếu biết áp dụng thích hợp với các thứ khác. Nhưng áp dụng trong th tớ thì k đc:X. Lí do là ngoại hình cảu tớ k đc chuẩn như các bạn khác :">:">. Chân tớ ngắn nên tớ phải biết cách che khuyết điểm đi. CHứ người ngu đến mấy cũng biét đã lùn rồi mặc quần rộng thì trôgn nó hay phải biết :X

Chỉnh sửa lần cuối:
bạn Hoàng Anh học cùng cấp 1 với bạn Hiền và bạn Hải Linh đúng ko? :D
tớ nghe kể về cậu nh` rồi mà bây h mới đc diện kiến :))

k fải quần bò và quần ság màu (kiểu xanh hay đỏ í 8-}) mặc ngon làh =)

nói thế chứ thực ra trường mình 1 số giáo viên cũng thoáng về khoản đồng phục lắm.
Như lớp anh đây này,cả lớp ko hôm nào ko có đứa sai đồng phục :)),nhưng mà cô có thấy cũng chỉ bảo nhớ mặc đồng phục nhé rồi lại đâu vào đấy.
Cấp 3 khác cấp 2 khá nhiều đấy,có thể giáo viên cấp 2 muốn các em "nề nếp" hơn thôi,còn cấp 3 mà như lớp anh có mấy đứa bùng tiết,đi tông,quần ngố,áo chim cò =)) cũng chả sao,mỗi tội đừng làm nổi bật mình giữa đám đông là được :)).

Chỉnh sửa lần cuối:
e k học cấp II ams nên e cug~ k rõ ;)). Nhưng suốt mấy năm cấp II thì trường em chả khác j vườn thú =)). Vì mỗi người mặc một kiểu chả bị cấm đoán j cả :p

àh ngô sĩ liên thì rân trơi rồi =))) đợt cuối năm thấy bạn liên đội trưởng kể chuyện phải đi mượn quần đồng phục 50 của 1 bạn nam =)) để trốn vào trường mà =))

cậu quen chi trym béo ah` :X. Quen biết rọng nhỉ quen cả LIÊN ĐỘI TRƯỞNG cơ đấy =)))))).

mà nsl thì rân trơy j hả cậu :"> Cậu cứ nói thế làm tớ ngại thay cho trường tớ đấy :">. Rân trơy mà đc như cậu chắc 1/3 trường tớ hem = rùi :X :*

Chỉnh sửa lần cuối:
ôi ngại quá =)) chắc lại bơm đểu gì mình rồi =))

lạ thật đấy tớ bảo là tớ đc nghe kể về cậu, cậu lại nghĩ mình bị bơm đểu là sao? :)) chắc bt` cậu hay bị bơm đểu lắm =))
hehe đùa thôi thực ra tớ nghe kể chuyện t` trân lớp tớ thích cậu =)). chả biết tnao` chứ t` đấy là t` bựa nhất lớp tớ đấy =))

Sặc sụa ở cái trường, à quên, trường mình là mặc đồng phục cả tuần à :|

Thơm chết cha ra được ấy ạ . ;;)

@ H.A: Khiếp chuyện tình cảm của em đúng là tất cả các trường trong thành phố đều biết thì phải 8-}
Hết vụ break rồi lại vụ em Trân =))

Mấy em ơi, ngày tập trung tốt nhất là cứ mặc đồng phục. Nếu chưa có đồng phục mới thì mặc tạm quần đồng phục cấp 2 vs áo sơ mi ý. Ngày đầu, đừng có dại ăn mặc linh tinh xong các cô "nhắc khéo" hoặc tệ hơn cho đứng lên làm mẫu chỗ cột cờ thì dông cả năm đấy ;))

Còn trong năm thì cũng tuỳ cô tuỳ lớp tuỳ ngày :-" Chỉ cần mặc quần tối màu và KHÔNG PHẢI QUẦN BÒ là được. Thậm chí kể cả mùa đông quần bò vẫn bị bắt. Sau khi bị Giám thị ghi tên và dán lên phòng hội đồng thì tuỳ theo giáo viên mà có cách xử lý. Như lớp chị bị ghi gần chục đứa trong 1 tuần như mama cũng chỉ nhắc nhở, còn có lớp thì kiểm điểm :-@

----------

Sặc sụa ở cái trường, à quên, trường mình là mặc đồng phục cả tuần à :|

Thơm chết cha ra được ấy ạ . ;;)

Đừng nói với chị em chỉ có mỗi 1 bộ đồng phục mặc suốt cả tuần nhé :-ss
Anyway, năm nay lớp văn mấy zai hả em ;;)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên