09-12 vào đây nhá ;)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
09-12 nhanh chân thế ^^

àh ngô sĩ liên thì rân trơi rồi =))) đợt cuối năm thấy bạn liên đội trưởng kể chuyện phải đi mượn quần đồng phục 50 của 1 bạn nam =)) để trốn vào trường mà =))

NSL dân chơi hả em :-?
sao anh học 4 năm k thấy nhỉ :))
chết thật, mình kém quá :(

13 pages rồi mà k có e nào L2 :-<

L2 khóa 09-12 toàn thằng lười spam,chả bù hồi mình mới vào lớp 10 :)).

OMG chế độ độc tài quân sự ở đâu thế này ???

Quần bò mà bị cấm à X-( Mùa đông cũng cấm à ? Thách ông nào bà nào đến trường đi dạy mùa đông mà không mặc quần bò đấy >"<

Trường này có phải sơ vin không anh em ;;)

có sơ vin :-j nếu k phải tiết cn thì bỏ ra :)) vs cả mùa đông thì cũng k có thông báo là bỏ đồng phục =)) nhg mà khi nào thấy có 1 số lượng đông đảo học sinh mặc jeans thì biết là luk đấy mặc jeans dc r` =))

Chỉnh sửa lần cuối:
@ H.Anh: Có kinh nghiệm nhỉ ;)) Ams 2 có khác :x
@ em Quân: ở đây k chỉ có "anh em" mà có cả "chị em" nữa đấy :-s
[ Các em zai bây h ăn nói kì thật, 2 thằng bé lên HAO đều bị mình chỉnh cả 2 :-? ]

@ minh anh: đấy biết ngay mà =)) chuyện bạn Trân lại k phải là bơm đểu àh =))
@ bạn Phương : chắc tại những bạn NSL tớ quen toàn rân trơi cả :-j
tớ thì có chơi bời gì đâu =))

Quân :eek: Ù hú :))

Này chị ơi, nhìn kĩ lại tên em đi :-w

À ừ xin lỗi em Đức :") Em Quân A2 nên là chị nhớ :">
Vâng, thế chị sửa lại là em ĐỨC ơi ở đây có cả các chị và các bạn nữ nữa em ạ ;))

bạn Đức chuyên văn àh :| ngưỡng mộ 8-> bạn vào đấy thì sướng rồi =)) chuyên văn nhiều gái :-j mà gái nào cũng xinh =)) khóa trc đươc chị Hải Anh cute lắm ==)) cả chị Chi nữa 8->

----------

là bạn này này =))

ồ ko chuyện bạn trân ko fải bơm đểu đâu cả năm tớ ngồi cạnh bạn Hiền nên tớ biết mà =)) bạn Trân suốt ngày ra kể chuyện về cậu với Hiền xong hỏi ý kiến đấy =))

hơ hơ
ngoài những tháng đầu năm học thì kể từ đợt bắt đầu rét cho đến cuối năm học đều mặc jeans mà ko bị nhắc nhở lần nào :))
kinh nghiệm cho các em khối chiều là nếu muốn ko bị bắt thì nên đến trường sớm trc khi các bác secu ra cổng, hoặc là bị chặn lại thì cứ bảo là cháu khối sáng đến học chuyên đề b-)
Trường mình phải sơ vin à :|. Cả 0811 hình như có mỗi lớp Sinh phải sơ vin :))

@ e đức: k thèm pm a ah :-? a là cầm trịch hội zai l2 lq lớp văn đấy =))

La liếm.
có em nào xinh hem up ảnh đi @_@
rồi pm cho anh cái số dd có gì đi uống cafe. À quên, ăn chè @___@

ồ ko chuyện bạn trân ko fải bơm đểu đâu cả năm tớ ngồi cạnh bạn Hiền nên tớ biết mà =)) bạn Trân suốt ngày ra kể chuyện về cậu với Hiền xong hỏi ý kiến đấy =))

hỏi ý kiến gì chứ =; thôi thôi =; đừng bàn đến bạn í nữa =)) tên cậu hay nhờ :X minh anh có nghĩa là thông minh sáng lạng đó 8->

công nhận là vụ đồng phục trường ams khắt khe thât, em đang định mặc quần bò áo phông hôm đi tập trung, thế mà...:-ss. Haizzzz. năm nay trường thay đổi đồng phục, áo tay bồng thắt nơ là sự tiến bộ lớn, nhưng có vẻ mấy cái đấy hợp vs váy hay jeans hơn thì phải :|:|:|

Chỉnh sửa lần cuối:
ồ xin chào các bạn =)) dạo này mìh k lên HAO nên k biết các bạn đag rầm rộ như vậy =))
1 là mìh quen bạn Đỗ Anh Đức đấy =)) k ngờ chàng trai ấy nổi tiếg đến vậy =)) bạn ý học cũng jỏi phết :> tính hay lắm =)) cần mìh jới thiệu k ;)) nhưg hiện giờ bạn ý đag nhắm một em lớp hoá 1 rồi =))
2 là về chuyện đồng phục thì mìh cũng k rõ lắm nhưg rõ ràng cả mấy năm cấp 2 mìh vẫn quần côn bình thường mà =) :| có thấy ai nói gì đâu nhỉ :-? miễn k fải quần bò là đc mà :-B

ờ tiện thể mìh là yến nhớ =)) anh 2 nhớ =)) có bạn nào cbị cũng anh 2 nhỉ :">>>>
à mà bạn hoàng anh vào lớp nào nhỉ =)) mìh dạo này k nchuyện vs bạn nên k biết ;)) đã quen đc bạn nào xinh trai đẹp gái chưa giới thiệu cho tớ =)))) tớ làm quen kém lắm :-<

Chỉnh sửa lần cuối:
mình chào bạn yến :">. CHo mình làm quen nhé ==))). Mình là phương =)))

THật tốt là bạn yến đã tham ja, lí do vì sao chúng ta đã nói vs nhau ở ngoài ym =))
Lí do là: tớ rất yêu quý bạn yến nên mong bạn yén join topic này cho vui. cảm ơn :"> =))))))

uh :"> hí hí :">
tên ấy hay thế :"> lần đầu tớ đc nghe đấy 8-> lam phương nghĩa là con đường màu xanh đấy ;;)
=))))))

uầy bạn đức gì văn 1 kìa :eek: dũg cảm qá 8->

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên