09-12 vào đây nhá ;)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
ơ thế e vào mail kích hoạt chưa t nhỉ :-? lần trc lâu qá r` a k nhớ nữa =) hình như là cách đây 2 3 năm j đó =)

anh Tiệp: :-j tuổi trẻ em 1 thời lầm lỡ từ chối tình cảm của bạn í 8-> =))
bh thấy mình đúng là trẻ ng non dạ =)) =)) anh còn 1 cô em họ học trường Lê Ngọc Hân đúng k nhỉ =))

o uhm ma ban ay la mai hoang anh co ma. sao lai lay chuyen cua ng khac ra bep xep the em. can than bi lua "ra doi" day em( ko phai anh tiep)

Chào anh chị! Em cũng là một Amser mới 09-12, học lớp A2. Em mới vào trường, vẫn còn thơ dại, mong mọi người giúp đỡ! :D

ờ, con người tài giỏi :-SS chúng ta không nên so bì làm gì kẻo xấu hổ :">

nhưng anh nhiều nữ rồi, mất chi chẳng sao. cần con trai cơ

Hey! Tớ là con trai nè. Năm sau học cùng lớp, bọn mình làm quen trước nhé! :D

k phải anh tiệp thì là ai thế =))
nếu như anh nói thì có 3 trường hợp xảy ra :-j
1 :-j thik mình mà tên mình cũng nhớ thành tên con khác :| ô hay nhỉ =))
2 là anh ko biết rồi anh nghĩ thế :-j
3 là sau khi thik em nó thik con đấy =))
cùng lắm anh hỏi bạn í :-j tên nik của cái bạn mà bạn í thik :-j thì rõ ngay là chuyện của em hay ng khác í mà :-j

Chào anh chị! Em cũng là một Amser mới 09-12, học lớp A2. Em mới vào trường, vẫn còn thơ dại, mong mọi người giúp đỡ! :D

Uầy chị chào em Phúc ;;) Lớp chị cũng có anh Phúc, ga lăng tốt tính lắm ;)) Chị hi vọng em Phúc cũng dc như anh Phúc lớp chị nhé, hơn thì càng tốt ;))

[ Cuối cùng cũng có em zai, hị hị :"> ]

bạn Phúc thì vô đối lắm :-j đẹp trai học giỏi :> ngây thơ nai tơ :-j nge nói là hot boy trường Hoàng Liệt thì phải =))
mỗi tội có gf rồi chị ạh =))

Chào các anh chị & các bạn >:D<

Chỉnh sửa lần cuối:
bạn Phúc thì vô đối lắm :-j đẹp trai học giỏi :> ngây thơ nai tơ :-j nge nói là hot boy trường Hoàng Liệt thì phải =))
mỗi tội có gf rồi chị ạh =))

Hả có gf rồi à =(( [ Sao mấy thằng tên Phúc đều có gf sớm thế nhỉ >"< ]
Thế chúc 2 em tình cảm mặn nồng như Phúc - Ân lớp chị ;)) Đừng có sang trường mới rồi lại thay lòng đổi dạ em nhé :*

Em ơi, spam chất lượng tí đi :-s
Anyway welcome bé H1 đầu tiên ^^
H1 08-11 k lên spam mấy đến mức bị lock cả topic, hi vọng các em sẽ khá hơn các bậc tiền bối ^^

hình như mình nge tên bạn này ở đâu rồi hay sao í nhỉ =)) Lê Kinh Hiếu =)) nge quen quen =))

=)) thế à ... cậu học lớp 9 j ở cấp 2 thế;)) tớ học bên GV
@Ngụy Hồng Hạnh Nga : vâng >:-D< e nghịch ý mà... sau e không spam nữa đâu ạh:D

Chỉnh sửa lần cuối:

a`h hóa ra là phúc đấy ah tớ học cug` lớp cô Kiều Hương vs cậu này nhưg mà trih` độ k có nên chỉ vào đc CE thôi :((

----------

xét duyệt lâu thế nhỉ?

cậu ơi tớ CE-er đâyyyy năm nay thành classmate rồi :X :D

Ah` mah` hôm 18 lần đầu tập trug làm j đã có đồng phục. Tế hôm đấy mặc bt ah`. CHị tớ kêu là nếu mặc bt thì sẽ bị cô hiệu phó mời lên cột cờ nên chắc tớ phải áo sơ mi tră'g quần xanh thôi :(

Mà mấy hôm đầu có phải mặc quần ống 19cm của trường hem??=)). Hay là mình mặc luôn quần của mình? Tớ đang định tuần đầu cứ mặc cho nó ngoan. k các thầy cô có ấn tượng k tốt thì chết :(

Chỉnh sửa lần cuối:
Bạn An sau đợt hạ điểm thành mem A2 rồi :-j. bạn ý hơi gặp rắc rối ở cái khoản lớp ý mà ;))

ồ 18 đã tập trung rồi sao các em :-s Sớm nhỉ. Chị nhớ năm ngoái là 25 mà :))

thế àh tớ cũg gặp rắc rối cái khoản lớp k sao chuyển đc thành Ce :O

@e Phươg: chưa đi may đồng phục ah e ;))
@các e đag chờ xét duyệt: cố lên =) kiêẻ j vào trog năm chả đc xét duyệt :-j

em đi đo df ở trường rồi ạ nhưg chưa nhận đc. Nhưng cái quần đó ống 19 :O:((. Khiếp lắm em đã bị lùn rồi mặc quần loe thì k chấp nhận đc ạ :((. Chứ còn vào năm sống chết j cũg fải mặc quần của mình k thì .....

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên