09-12 vào đây nhá ;)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ah chị cũng k biết :"> Thường thì đầu tháng 8 trường mới dán lịch tập trung cụ thể.
Các khối mới 6,8,10 sẽ tập trung trước, các khối còn lại tập trung sau. Rồi sau đó sẽ có một ngày cả trường tập trung và một vài ngày tập khai giảng :-@
Từ năm ngoái bắt đầu có chính sách đi học sớm. Nhưng các trường khác đi học sớm trước cả tháng thì trường ta chỉ học sớm có khoảng 1 tuần cuối tháng 8 thôi em, rồi lại nghỉ 2.9, tập khai giảng bla bla :))
Tóm lại đầu tháng 8 đến trường xem lịch :D

@anh tiệp: anh có ẩn ý gì k thế ;))
thế cmsn bạn í hộ em =)) vs cả cho gửi lời xin lỗi =)) vì lần ấy phũ phàng quá =)) nếu muốn thì có thể add lại nik em =)) để em cmsn trực tiếp cũng dc =)) k thì thôi =)) anh chuyển hộ nhé =))
mà bạn í vào đâu anh nhỉ :|

Ôi khổ thân em tôi =((
Hnào các bé tập trung anh chị qua xem mặt nhé ;)) K biết em Kiều Anh có xinh k chứ chị có con bạn tên Kiều Anh cute lắm :x

em mentioned rồi, kiều của em là hotgirl lê quý đôn mà ;)) nhưng em sẽ giữ, không để ai mon men tới gần bạn của em đâu

Bạn nhìn thấy tớ được mấy lần mà bạn sure thế :-? Hay là nhìn nhầm sang bạn khác rồi ;))

5 lần là ít :-"
đừng quên tớ chơi với lê quý đôn hơi bị thân ;)) thông tin tớ cập nhật nhanh lắm

Đâu. Tớ nhớ là có 2 :-"
Ấy chơi thân vs 1 đứa là em dâu tớ, 1 đứa bạn thân tớ. Nó chả tán cho à ;)). Có khi đá đểu mìh cũg nên :-<

ơ thế bạn An A2 09-12 vào đây chưa ấy nhỉ :-/
còn Hiền Chi với Hằng, Thạch Thảo nữa
(hiền chi thủ khoa toán kiều à :-SS 39.25. tởm)

Biết rồi. 9,5 toán chuyên :-ss. Thế mà bạn ý còn kêu là thích học lớp Anh :))

ờ, con người tài giỏi :-SS chúng ta không nên so bì làm gì kẻo xấu hổ :">

nhưng anh nhiều nữ rồi, mất chi chẳng sao. cần con trai cơ

hôm đấy em chuồn về sớm ;))
ôi nóng lòng muốn xem mặt cả lớp quá :X:X sao lâu thế nhỉ, hè lâu quá :((

em chào các anh chị. Em amser mới 09-12 đây ạ.
Khổ úa cái hồ sơ chán quá. HÔm đăng kí chưa có điểm nhưg em cứ đki' bừa là nga =)). Đến bh vào CE thì k biết làm tn để đổi đây ạ. Đúng là cái tội ngu :((. Có anh chị nào bbieets cách đổi hồ sơ k chỉ em với ạ. Em làm 5 lần lần nào nó cug~ bảo bạn k đc phép đổi hồ sơ. CHán quaaaaaaa

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên