05-08 đồng hành cùng FifaWorldcup Germany'06 !!!

Lê Thùy Linh đã viết:
Chả bít, cầu Fra thua :)) Sao mình lại mất cảm tình vs bọn này thế nhở? Toàn các cụ :)) Dù Por đá tệ hơn thì vẫn mong nó thắng :))

Por đá tệ hay ko thì ko bít nhg chíng lối chơi tiểu xảo hèn mạt của nó làm mọi người ghét đấy Bzéo ạ /:) Theo ngu kiến của em thì là như vậy :D

trận BDN vs PHÁP chắc PHÁP thắng thôi
PHÁP toàn thằng trâu bò :)>-
BDN có thêm DECO chẳng làm đc j` đâu :|

Hi vọng đc như chú Quang nói.
Tỉ số hiệp 1 vẫn 0-0, Ý đá hay hơn nhưng Đức có cơ hội nguy hiểm hơn.

Ấy các bác nhầm hết rồi. Ý tương cho 2 phát mới hay chứ. Đã bảo ĐỨc còn non lắm, gặp bọn nhiều kinh như Ý thì nó tương cho vỡ mặt
CK chắc 2 thằng nhiều kinh nhất tg: Pháp - Ý

nhiều gì thế :| !
ghê quá Bi ơi :| !

sáng ngủ quên ***** mất :| !
nhưng được xem highlights là quá đủ òi :| !
chết ***** bọn Ger đi :| !
ai bảo có cơ hội mà ko thèm làm bàn :| !
lúc hết giờ cả đội + thằng Klinsman vật lộn khóc lóc nhìn thấy sướng :| !

P/S: khổ thân MÍT con :| !

2 bàn của bọn Ý thì khỏi chê rồi, đẹp hết biết luôn b-)
Đội Pháp dùng sức trâu để thắng kĩ thuật à :)) ,cổ vũ cho Pháp vì trận đấy lấy Pháp :))

:|Đức bay rồi:|
Đành cổ vũ cho đội thắng Đức vậy:|
Ý hôm wa công nhận đá xung, 2 bàn thắng đẹp vãi ạ
có khi trận tới ý đập chết luôn cả mấy thằng già Pháp:)):))

bọn Đức đá rắn thật nhg phản công k hiệu quả, lần nào vào đến vòng cấm đều lúng túng.Trận này Ý lại thể hiện đúng sở trường của mình, có cơ hội là dứt điểm ;)Ý thắng là phải rồi

Đức thua mới đau chứ X( Dm có 2 phút cuối hiệp phụ mà nó chơi cho 2 bàn :(

Mình thích Đức hơn Ý :(

Oh yeah trận này đặt 50k vào Ý, thắng rồi vui quá :)) =)) Mie mình đã linh cảm cái giải này trước lịch sử trước đó ntn thì vào trận y hệt D: :))

ô hô hô, sao đứa nào cũng nghĩ pháp thắng bồ là chuyện đương nhiên thế nhờ !!!!!!!!
Tao thấy hậu vệ Bồ năm nay tiến bộ vãi lều ra, bằng chứng là Ricardo mới nhặt có 1 quả trong lưới.
Tổ chức như thế thì Henry có biến từ đứa con thần gió thành thần gió cũng đố qua được.
Mà Costinha vào sân thì Pháp ko dùng sức trâu mà càn lướt được đâu.
Nói chung là nếu ko muốn nói là Bồ sẽ thắng thì phải nói là Pháp còn gặp khó khăn dài dài.

Chia tay đổi chủ nhà Đức :|
Chúc mừng các fan của tuyển Ý :))
Chúc mừng mình vì đã suýt có ý định đặt cho Đức :| sau lại ko chơi nữa :)) :))

Phệt rồi,thằng Đức ngu như con milu(con milu nhà tao còn khôn hơn),cả trận chơi như thế mà cuối trận lại để *** kèm thằng gaross để nó ghi bàn,sau đấy lại còn sơ hở cho nó ghi thêm bàn nữa.Nhục!!!
Ballack chơi như cục ***!!!Bất lực rồi!!!

Bồ Đào Nha đá hơi hay đáng được giải phong cách.phong cách bẩn ko ngửi được.trận 1/16 thì chơi Dead or Alive 4 với Hà Lan.thẻ vàng, thẻ đỏ như mưa.trọng tài thì có hơi cứng ngắc thật nhưng ai cũng phải công nhận tất cả những pha đó đều...đáng thẻ cả.có chăng là nen hạn chế bớt cho trận đấu đỡ căng thẳng thôi.còn trận tứ kết với Anh ko hiểu thằng Ronaldo do cái loại súc vật gì nuôi lớn mà hành động ko có tí tình người nào.bạn thân của ông ông ý bán đứng thẳng thừng.nhìn mặt Rooney lúc đẩy thằng đó ra đến tội, chắc ko tin vào mắt mình.thằng trọng tài ko có nổi chính kiến của mình, để Ronaldo điều khiển trận đấu giùm mới nhục.cựu danh thủ Alan Shierer sau trận đấu đã khuyên Rooney đá vào mông thằng cẩu con đó lúc về MU, bản thân Rooney cũng thề sẽ trả thù rồi.để Rio với cả Gary Neville phụ một tay nữa.
tóm lại BDN hoàn toàn xứng đáng với giải phong cách vì trong một giải đấu ko có phong cách của các đại gia nên việc trung thành tuyệt đối với lối đá bẩn, đá phi thể thao của BDN ko có gì để bàn cãi nữa.họ xứng đáng nhận giải thưởng vì những chiếc thẻ,những màn kịch họ đã cống hiến cho người hâm mộ những giờ phút kinh tởm.nhưng cái ngày mà phong cách chơi bẩn của BDN lên ngôi thì quả là ngày tàn của bóng đá rồi.

Và Cris đạt giải cầu thủ phong cách nhất =))
Ngày đó tao tự sát :|

Pháp chắc ko chơi tấn công ào ạt đâu. Nó cứ rập rình, rập rình, rập rình, rập rình, rập rình, ..... chờ bọn kia lên cao, lên cao, lên cao, lên cao, cao .... rồi Zidane hoặc Ribery chọc thật mạnh cho Henry làm 1 phát. Nhưng mà con dog Carvalho đá bẩn dễ Henry sắp ghi bàn nó tụt quần Henry thì khốn nạn. Nếu Henry bị kèm chặt thì hi vọng Vera hoặc Zidane đích thân làm 1 phát

Phạm Quốc Cường đã viết:
Phệt rồi,thằng Đức ngu như con milu(con milu nhà tao còn khôn hơn),cả trận chơi như thế mà cuối trận lại để *** kèm thằng gaross để nó ghi bàn,sau đấy lại còn sơ hở cho nó ghi thêm bàn nữa.Nhục!!!
Ballack chơi như cục ***!!!Bất lực rồi!!!
Chửi cái đ' zì mà chửi, "chơi như thế" là như thế l nào? Bảo Ballack nhục ý hả, t thấy m còn nhục hơn, thật t đ' hiểu gaross là thằng nào thế? Đá cho Đức hay Ý, nói hộ t cái. kém còn chơi chữ

hôm qua bọn ý đá hay fe^t'
mie cái thằng Grosso sao nó đá hay thế ko biết nữa :(
làm ĐỨC của mình thua :((

Thật là thê thảm. Thua rồi :(:)(( Bực cả mình, bố đêk xem World Cup nữa :(( ờ thôi, còn 2 trận thức nốt. N thua tức tưởi quá. Ai lại có 2 ph cuối :((
Nhìn các anh khóc tu tu thấy tội. Nghịch cảnh. Lịch sử lặp lại theo chiều hướng có lợi cho Italia thì bó gối roài, nói năng j đc nữa :((
@Noob: Lớp mình phong trào gọi là tao bzéo từ bao h thế 8-} Tao thik đc gọi là Bréo hơn :))

@ Cường: mày nói năng cho cẩn thận, tao "cut" đấy! Ghét vật:(

Đức thua rồi, lại thua trên sân nhà mới đau chứ:(( Hum wa toàn khóc là khóc. Đã định ko khóc mà thấy Odonkor khóc thế là khóc luôn:(( Đời thật đáng buồn!

Italy 90 thì Đức vô địch. Chắc Germany 06 thì Ita vô địch rồi. Bàn cãi gì nữa.

Lạy trời Pháp vào CK. Ghét Bồ lắm! Dám loại đội Anh của mình:((

Mà lại còn cái luật chết tiệt 1 trong 2 đội thua ở bán kết năm nay thì WC sau ko được tham gia ( điển hình là Thổ Nhĩ Kì). Tình hình là vòng loại cho WC 2010 mà Đức đá vớ vẩn thì ở nhà xem TV rồi:((

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên