05-08 đồng hành cùng FifaWorldcup Germany'06 !!!

Xem báo nó bảo là Đức chưa từng thắng Ý ở WC bao giờ. Cũng tại Ý luôn là đại gia từ lâu rồi. Không biết hôm nay Đức đá đấm ra sao? :-/

Trần Bùi Quang đã viết:
bây h mới thấy thằng CR nó thế
X(thằng tởm X(
@bạn nào để ava thằng CR : đổi hết ava đi dc ko ???? :D
Hix! Các bạn có cần thiết phải thành kiến đến thế ko nhỉ? :(
Vậy bạn nào để ava Phllip Lahm cũng đổi đi nhé. :D

Hôm nay thằng Fring ko được đá, chưa biết thế nào đâu. Năm nay lịch sử trước ntn thì đến giải này vẫn vậy : Pháp thắng Bra, TBN ko bao h đi xa, nhà đào bô thắng Anh, ........... dễ hôm nay Đức thua :|

chuyện Đức lên ngôi ở Italia thì có :| !
chứ Đức thắng Italia thì chưa chắc đâu :| !
MÍT con cẩn thận thua độ đó :| !

@Q:hehe chú CR ti ta ti toe,ăn quả dưa bở :)) tưởng thằng Juan Miguel Villar Mir lên làm chủ tịch Real nó rước về,bây giờ thì xuống đất rồi hết mơ :)) thể nào về Mu cũng bị anh em hắt hủi,ko sớm thì muộn cũng phải ra đi
Tao cổ vũ Đức cho bọn Italy thua về nước bị bọn thẩm phán sử vụ tiêu cực Serial A nó ghét đánh cho mấy thằng Juvetus,AC,Inter bay xuống Serial C -->chuyển nhượng năm nay cứ gọi là vãi nhụy

Nguyễn Thái Minh đã viết:
@Q:hehe chú CR ti ta ti toe,ăn quả dưa bở :)) tưởng thằng Juan Miguel Villar Mir lên làm chủ tịch Real nó rước về,bây giờ thì xuống đất rồi hết mơ :)) thể nào về Mu cũng bị anh em hắt hủi,ko sớm thì muộn cũng phải ra đi
Tao cổ vũ Đức cho bọn Italy thua về nước bị bọn thẩm phán sử vụ tiêu cực Serial A nó ghét đánh cho mấy thằng Juvetus,AC,Inter bay xuống Serial C -->chuyển nhượng năm nay cứ gọi là vãi nhụy
Đúng rồi, ts nó chứ, bây h thì có mỡ Real nó rước về, có xin về Real để đánh giầy cho Beckham với Zidane thì may ra :)) :)) Tiếng xấu của thằng này nổi như cồn, Real mua về để mất fan à :)) =)) :))
Về MU cho ngồi dự bị đến năm 2010 đê =))

Chỉnh sửa lần cuối:

Hơ ...
Rõ sướng :D
Bây giờ thì CR chết đi nhé :D
Giờ thì chắc về đá cho mấy đội vớ vẩn đi ...
Mà nó cũng chưa chắc thèm nhận
Rước về cổ động viên nó lia dép vào sân ấy :))

tại sao các bạn lại cứ trách anh ý thế ;;) !
anh ý có tội tình gì đâu ;;) !
chửi sau lưng người ta là ko được ;;) !
mình là mình muốn chửi thẳng vào mặt anh ý cơ ;;) !
thế mới đã ;;) !

< lolz >

Võ Tuấn Anh đã viết:
tại sao các bạn lại cứ trách anh ý thế ;;) !
anh ý có tội tình gì đâu ;;) !
chửi sau lưng người ta là ko được ;;) !
mình là mình muốn chửi thẳng vào mặt anh ý cơ ;;) !
thế mới đã ;;) !

< lolz >
Mie tao mà gặp được lại chả cho đôi giầy vào mặt.

Chỉnh sửa lần cuối:
Trần Tuấn Anh đã viết:
Mie tao mà gặp được lại chả cho đôi giầy vào mặt.

Có quá phí phạm ko :-$
Thôi ko nên chửi nó nhiều quá :|

Thực chất thì trận đấu hôm nay hứa hẹn là rất hay đấy :D
Ko thể nói trc đc bên nào sẽ thắng lợi :-?
Theo ngu kiến của em thì Đức thắng 1-0 :|

Đức thắng VN.

----------

Đào Trọng Hiệp đã viết:
Theo ngu kiến của em thì Đức thắng 1-0 :|
Đúng, đúng lắm. Đúng là... ngu kiến
Theo sáng kiến của em thì Ý thắng cùng tỉ số với ngu kiến của ĐTH

Chỉnh sửa lần cuối:
Thông minh kiến của tao là Đức sẽ thắng 2-1 :))

Phút thứ <10 nó sẽ làm 1 bàn :D

Hiệp 2 2 bàn còn lại :)>-

Không ghi bàn sớm thế chứ, quần nhau tả tơi mới vui. Đức thắng 2-1, n chắc là hiệp 2 mới ăn uống j đc :))

hay fe^t' =D>
đọc bài của mày
thấy mát hết cả mề :D

----------

hôm nay ĐỨC thắng 1-0 :x
phút 30: Klose ghi bàn :)>-

Đội nào ghi bàn trước coi như thắng 1 nửa rồi. Không biết có đá bẩn ở cái vòng này không, ghi bàn xong là co dúm lại phòng ngự.
@Q:hehe chú CR ti ta ti toe,ăn quả dưa bở tưởng thằng Juan Miguel Villar Mir lên làm chủ tịch Real nó rước về,bây giờ thì xuống đất rồi hết mơ thể nào về Mu cũng bị anh em hắt hủi,ko sớm thì muộn cũng phải ra đi
Bác Minh phán cho cả topic như cởi tấm lòng. Nhìn mặt thằng cha CR hãm thế. Mai cho Pháp dập chết nó đi!b-(b-(b-(

Chỉnh sửa lần cuối:
Chả bít, cầu Fra thua :)) Sao mình lại mất cảm tình vs bọn này thế nhở? Toàn các cụ :)) Dù Por đá tệ hơn thì vẫn mong nó thắng :))

Back
Bên trên