....:::: 04-07 và những người bạn ::::.... Offline box 04-07 lần III

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Nguyễn Trang Thư
(tuti_TMT)

:> Hoành tráng - đây là từ duy nhất Tuti thấy là hợp lí để nói về buổi họp off này. b-) :>
Welcome .... tất cả những ai là mem 04-07 hay ko là mem 04-07, là bất cứ ai quan tâm đến 04-07, thích 04-07, yêu 04-07 kể cả ghét 04-07,..... ai cũng được hết :D

Thế nào nhỉ, buổi họp sẽ bắt đầu từ 10 a.m... đến chiều luôn, thời gian và địa điểm cụ thể nè:

Sáng ngày thứ Hai 7/2/2005 tức ngày 29 Tết âm lịch :D :-$ :)>-
Tại Cổng trường Ams (có cần địa chỉ nữa ko? b-) ) :D
Tụ tập từ 9h30 đến 10 a.m, wa thời gian đó là đi mất tiêu luôn đó nhá ;)

Làm gì? Lợi gì?

- Bạn sẽ được ăn uống + giao lưu + kết bạn thoải mái, toàn những boy đẹp trai ga lăng và các girl xinh tươi dễ thương, sao lại ko đi nhở? :)>-
- Bạn sẽ được đưa ra ý kiến của mình, và chúng được tiếp thu 1 cách hợp lí và trực tiếp nhất tới các mods và các mems khác. :* :x
- Bạn sẽ được cộng điểm chất lượng nếu đến đúng h và có nhìu ý kiến hay nữa nè :> =D>
.......

Bít đâu đấy, 1 cơ hội cực kì cực kì hiếm có để bạn thể hiện mình.... Let's come...... :D :> :)>- =D> =D>

Chỉnh sửa lần cuối:
hờ, mod Trang chọn ngày, phải nói cho mọi ngươi rõ:))
btw, có thể tớ ko đi được, mà nếu tớ có đi được thì: TỚ CẦN TUYỂN XE ÔM!!!!!!!!

Đúng là mod Trang chọn ngày, các boys nhớ đi và mang theo xe để có cơ hội được thể hiện bản lĩnh ga lăng nhá!!

Thôi tao tuyển mày làm xe ôm cho tao THư ạ:))

Hic, có thể ko đi được, hôm đấy chắc phải về quê rồi, chúc mọi người vui vẻ nhé.

29 tết ah????? sợ lúc đấy phải ở nhà mà dọn dẹp....:))..... nhưng okie..... sẽ cố.....
TO mod:chỉ cho tớ bít đóng góp kiểu gì để đc điểm chất lượng tới 65????? :))

nó đuợc sẵn 50 điểm roài :(
okie, được rồi, nhận :D sẽ đi

Hờ hờ hôm đấy thì đang còn ở nhà mà lau dọn, với mua đồ cho gia đình.
Ko ai phải làm việc hay sao mà chọn ngày đó. Hic.

Biên đã viết:
2 mod chủ chi nha
Ai lại như mày hả Biên [-x Nam nhi chân chất mỗi thằng thừa 1 chân góp vào cho đủ, chứ lại để 2 bạn mod đã thiêu sắc rồi lại phải đóng thêm :x :))
To mod - Vợ iu :x :Anh tình nguyện làm xe ôm cho vợ, miễn là vợ ngồi xe ko rung đùi là được :D

trời ơi, vợ chồng rắc rối quá, chẳng hỉu gì cả
Tao là đến trường bằng xe bus rồi sau đó, đi bằng gì thì tùy bọn mày:D

Ngày 29 âm sợ phải ở nhà ,nhưng dù j` sẽ cố đi để kiếm điểm chất lượng:D

Nguyễn Hoàng Hà đã viết:
nó đuợc sẵn 50 điểm roài :(
okie, được rồi, nhận :D sẽ đi

Vớ vỉn, tao được có 40 :((

To all: cố đi đi cho vui.....
Thực ra cũng chỉ vì con Mực nó chọn ngày thui, chứ thực sự tớ cũng đang sợ là ko xin được đây này :((

To Mực: tao ko đi xe, làm xe ôm cho mày thế quái nào được...
To bạn Phong: tớ tưởng dù ngày nào bạn Phong cũng ko đi được :eek:

TO Chồng:nàyb-) chồng ăn nói cẩn thận, ko vợ vặt răng đấyb-)

chồng con gì ở đây , mod dạo này câu hơi bị lắm đấy B-) thảo nào lên 2004 bài rồi ( oài , số đẹp )

sao lại phải lập thêm cái topic này làm gì nhẩy , ai chả thik 2 đ? chất lượng :D

Ừm, cho những bạn nào chưa bít :D Để các bạn ý ko bỏ lỡ 2 điểm chất lượng :D, thậm chí bạn nào rủ được từ 15 ng` trở lên được cộng 4 :D

oài sướng , 4 đ? :D cả niềm mơ ước của những đứa dưới 10 đ?

Hôm đấy khó mà đi được, what a pity.
Hay tổ chức vào một ngày khác đi: chủ nhật đẹp trời, trời cao mây xanh, thật là lí tưởng.

Cố lên bạn Quân, hôm đấy đã được nghỉ rồi mà :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên