03-06 chọn trường đi!!!

Con Quin với con Hồ dạo này sap mốt nhạc chế thế :D Có nơi có chốn còn lo gì :))

VL: :| Chiếu trên là sao? Hitle mày đi.

Em Khoa: ^___^ Chị mà bán McDonalds được thì đã tốt :)) ở lại với tư cách xuất khẩu lao động còn đỡ đau đớn hơn về VN bơm xe với GDP dưới 400$/năm :))

Còn cái ava của chị là official ava ^^ ai trong FC đều đổi theo, em Khoa đổi luôn đi cho nó hoành tráng :))

Ava bạn Thanh trong My Girl yêu quá :x anh ý cứ xinh ý..=P~

( Em xin lỗi em spam ạ )

Chỉnh sửa lần cuối:
spam thêm 1 quả: có em nào thấy có phim HQ gì hay bảo chi để chị down nhé :D lâu rồi ko xem :D

Chúc mọi ng tiếp tục nhận tin vui ;), hoành tráng quá ! :x

@ chị Đùi : em có là fan đâu :)), lấy cái pic đó mai bọn FC đến úp sọt giữa sân trường thì lại sứt mẻ :)). Đùa muh nghe offical avatar xúc động vl :)), FC dạo này phô trương thanh thế bá cháy ah :))
Quả ava chị Giang mơ cũng thôi rồi :-B
( em chỉ spam 1 lần duy nhất ah :smoking: )

Chỉnh sửa lần cuối:
@ Đùi : ấy cũng xem MG huh ^^ tớ chưa xem tập nào toàn ngó caps thôi cũng mê rồi ^^. Dv Lee Jun Ki trong ava tớ ý còn đóng The King 's Man - Brokeback Mountain của HQ đấy :D. Doanh thu vượt qua cả Tekukgi ( 0 nhớ đ viết thế nào đại loại là thế) với Silmildo .

Chị Lan tiện thể save tên fim đi ạ khi nào có em báo chị ^_^. Fim này đang ăn nên làm ra ở rạp nên chắc hè mới ra DVD hay có trên clubbox

Fim HQ hay chị xem The Bow đi .

the king's man có phải là fim về 1 thằng hề trong cung và vua kô :D lần trước có xem review trên arirang :D

Thanh ơi, My Girl có vẻ có lâu rồi :D Tớ down về lâu lắm rồi mà :D Hay khủng khiếp :)) Buồn cười cực, không bị ỷ ôi đâu. Để khi nào tớ tìm lại cái link down về ^^ Trong MG cái anh xinh xinh đấy ý cứ... xinh ý :x dễ thương lắm TT_TT Nhìn kỹ mới phát hiện ra anh đóng Gong Chan hóa ra là cái ông đóng trong cái phim phỉ báng "Cô Dâu Hà Nội" quay ở VN :))

Chị Lan có hứng thú thì nên xem Goong với My Girl ^^ Là phim mới nhất ạ :D Xem cười chết luôn.

Nguyễn Hoàng Cộng đã viết:
the king's man có phải là fim về 1 thằng hề trong cung và vua kô :D lần trước có xem review trên arirang :D
Chúng nó yêu nhau u ạ! BbM của Châu Á!

spam ác liệt :p các bác list lại các trường mình được accept đi ạ?

bắt đầu lại từ đầu nhé!

người đầu tiên viết tên mình và trường đã được nhận. người tiếp theo quote lại bài trước đó và viết tiếp phần của mình xuống ngay dưới, tạo thành 1 danh sách liên tục

:)

show us your victory!

chúc mừng các bạn nhé :D Thơ Thanh Thanh và Giang giỏi wá =D>

Tớ vừa nhân được email của Duke :( Rejected rồi :(
Thế là toi cả cornell cả duke :(

khổ thế thắng, its their biggest mistake not to admit so special like you. Feel sorry for themmore

Con Thanh Thanh đam mê giai Hàn từ bao giờ vậy -___- (mà mặt anh Lee Jun Kin nhìn cứ dâm vãi) :D

Congrats mấy bạn nữ trường mình nhé ^ ^~~~~ Thế này là có hội phụ nữ Việt Nam tại Mỹ rồi :D

@ Đùi: chưa lâu lắm mà, mới hết 1/06 ^^. Tớ down về rồi nhưng 0 có sub nên chỉ xem đoạn nào có Jun Ki thôi :D
@+ : 2 thằng hề với 1 ông vua ông ạ :D. JK yêu anh đồng nghiệp còn ông vua yêu anh JK 0_o.
@Ruby : dâm tùy lúc thôi mày ạ ^^.
@Thắng: cám ơn cám ơn nhá :D. Hôm kia đc 2 thư reject tôi 0 được như ông đâu :">

Back
Bên trên