03-06 chọn trường đi!!!

Em QP rõ là nhàn cư vi bất thiện :D Lo ôn thi ĐH đi chứ :D Anh cũng đang phải ôn thi nè :(

Thôi chúc các bạn nữ nhà ta sáng mai dậy toàn tin vui nhé, mai đến trường là mình chỉ muốn thấy cảnh các bạn chạy nhảy thôi:x

Hồ Lê Việt Long đã viết:
Trường mình sao năm nay bội thu thế nhỉ, giải QG cứ ầm ầm như mưa 8-} Mấy bạn A1 hổ báo thật :D 3 đồng chí đi thi đều có giải :D Congrats Thế là hết nỗi lo ĐH
Mai có kq 2 trường nữ :D Good luck gals :D
ừ công nhận lớp tao 1 nhất,2 nhì lý 1 nhì hóa,2 giải 3,2 khuyến khích 8-} mà thằng vịt giời năm nay lại còn nhất của nhất luôn nữa chứ 8-} nó đồng giải nhất với 1 thằng tông hợp nhưng thằng vịt giời cao điểm hơn 8-}

bạn phân vân Cornell-NUS kia chắc vì Cornell ki bo cho ít :D thấy anh Khang hay anh Việt trên VA có lần bảo là Cornell và UPenn ki với Inter guys lắm nên dân VN dù hình như năm nào cũng có người được admitted nhưng toàn drop,chả ai vô cả vì contribute so much

Kì lạ nhỉ, những trường lớn như thế thường có resources nhiều mà lại ki thế à :-?, tưởng nó đã thích ai rồi thì meet full need luôn

Ko phải bạn mà là chị + à :D Chị ý được full mà, được cả tiền mua laptop 8-}
Bao h mới có kq Tnú đây :D

ừ, anh cũng đang bảo thế, đáng ra có cả đoạn sau nữa nhưng hồi đấy chưa kịp post thì không bị reject nữa roài :D
@Long: chú là không được tăm tia chị Ny đâu nhé, chị ấy là Iron maiden của A1 đóa ;;)

congrats :)

cho anh hỏi một tẹo, MHC, Smith & Wellesley notify bằng kiểu nào vậy? email?

Smith thì bảo bọn em lên check web anh ạ :D

Tớ bị Laf và Gettysburg reject ngày hôm qua ><
Sáng nay thì được Richmond và Smith :(( :(( :((

ko ạ :D chỉ có mỗi MHC là notify = email, còn 2 trường còn lại là post lên website của họ :D

oooooooooiiiiiiiiiiiiii tôi sung sướng quá :D :D: :D :D:D
đang buồn vì bị Smith reject nhg lại đc MHC nhận :D :D:D :D :D: D: chưa biết fin aid thế nào nhg chắc afford đc :D :D :D :D có nơi chứa chấp rồi
SIS THANKS U SO MUCH!!!!!!!! U R SO DEAAAAAAAAARRRR!!!!!!!!!!

Các em này thông báo lộn xộn quá chả biết đường nào mà lần, thế tóm lại là:
Thơ: MHC
Giang mơ: MHC
Thanh Thanh: Smith & Richmond

@MN: Tao đã viết thứ withdraw cho mày rồi, sáng nay họ vừa send email confirm + decision (admittance), hy vọng mày sẽ được nhận :)

Chúc mừng các bạn nữ giỏi giang nhé :D Hehe sướng thật :D Vui xuân mới ko quên nhiệm vụ, nhớ ôn thi ĐH kỹ càng :D

@Thơ em: Lần sau sướng thì nhớ viết chữ đỏ in đậm cỡ chữ to cho dễ theo dõi nhé :D
@Toàn anh: avatar của a Toàn quả là hàng độc :)) Lục Tiểu Phụng :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Trần Vũ Toàn đã viết:
@Long: chú là không được tăm tia chị Ny đâu nhé, chị ấy là Iron maiden của A1 đóa ;;)

Quảng cáo linh tinh cái gì thế /:) Muốn tao ế à :biggrin:

Congrats các em gái ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên