03-06 chọn trường đi!!!

Em cảm ơn chị Lan rất nhiều :D
I FORGOT TO SAY THANKS TO MY DEAREST BROTHER, WHO IS THE SOURCE OF INSPIRATION TO MY COMMONAPP ESSAY, WHO IS THE BEST INSTRUCTOR IN THIS WHOLE WORLD: HUNG HO :D
GOOD LUCK TO YOU :D
PS: I'm still wondering who would be my sister-in-law :p

Ko biết PA có gần NY ko nhỉ :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Nồng nhiệt chúc mừng Việt Long nhé :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Đâu có, h hội đú sớm vẫn hoạt động tốt, bác Vlong thi đại học cho nó có thôi bác, relax tí, học hành vất vả cả năm. Anyway, congrat to the two new LAFAyette students, bây h đi học là dưới tư cách học sinh Lafayette rồi, đấy, lo mà bảo vệ màu cờ sắc áo đi nhé các đồng chí:)>-

Chúc mừng Chinh với VLong nhá!!!! Hehe, :D :D :D Ko ngờ Lafay lại generous thế :D :D

Thằng VL đc Laf rồi thì withdraw các trường khác đi nhé, để đất sống cho nh~ đứa khác. Kô thì cũng bỏ nh~ trg` trùng với bọn này đi :D.

Cái đấy thì còn phải xem xét thái độ các em gái thế nào đã ;;)

Hồ Lê Việt Long đã viết:

Em hỏi NY state hay NY City? Hờ, đi ra khỏi trường 10 phút dưới downtown có cái bus station, nhảy lên, 1.5-2h đến NYC.

Hy vọng mấy em được nhận thì cân nhắc và ... vào Laf nhé :D. Cho nó đông vui.

Ý em hỏi cụ thế là cái trường ông anh em ạ :D Em thấy từ Hamilton đến Colgate cũng đã có vẻ rất xa :D Bố mẹ em thì cứ sốt sắng xem có gần trường anh Hưng ko :D

chúc mừng Việt Long và Chinh nha:D

tuy rất mừng cho mọi người, nhưng trong lòng không khỏi lấy làm tủi thân:p:(

:((

hmm gần xa Colgate á... em xem trường anh em đến NYC mất bao lâu... Sau đấy cộng 1 tiếng rưỡi nữa... Hưng thì có gì Hưng nhỉ, ấy đi Chicago rồi Ohio suốt :D

Hồ Lê Việt Long đã viết:
Em cảm ơn chị Lan rất nhiều :D
I FORGOT TO SAY THANKS TO MY DEAREST BROTHER, WHO IS THE SOURCE OF INSPIRATION TO MY COMMONAPP ESSAY, WHO IS THE BEST INSTRUCTOR IN THIS WHOLE WORLD: HUNG HO :D
GOOD LUCK TO YOU :D
PS: I'm still wondering who would be my sister-in-law :p

You forgot to say thanks to someone else :madflame: B-) [-( (thật uổng công ta ngồi viết rec với correct essays cho mi x( )

Rồi em biết chị Hường là người rộng lượng, nào có chấp nhặt người thấp cổ bé họng như em :D Chị yên tâm đi em sẽ "phong bì" cho chị đầy đủ :))
Hôm nay lớp H1 rõ nhiều tin vui, Khôi sư phụ được giải nhì QG, 3 đứa được nhận vào INSA De Lyon, Hùng Sủi được nhận vào IPC ở NZ :D

Hoàng Long đã viết:
thật xưa mà biết thế này mình đã transfer cha nó sang Lafay rồi :mrgreen: Ở Lafay có chị Lan bây giờ đang đi nhầm vào tà đạo Phù Tang, hy vọng chú Long vào đấy hướng đạo cho chị quay về đường chính đạo cho anh em được nhờ.

Haha anh Long ơi, anh cứ đến thăm Lafayette nhiều là hướng hiếc gì em cũng ok hết :D chứ cháu Long có vào thì em cũng có được sơ múi gì đâu => hướng đạo thế nào được :D
Nhưng em nhớ lời anh dặn rồi, khi nào bỏ thằng Nhật thì báo :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Chúc mừng VL với Chinh nhá!!!! Thế là an tâm rồi nhé ;)

Cầu Chúa phù hộ cho con ... A....la :D

Thôi VL lấy Lafayette đi cho chị em nhờ các trường khác :D Mà này, đọc kỹ lại thấy bài cảm ơn của VL cứ giống lên nhận Oscar ý :))

Back
Bên trên