03-06 chọn trường đi!!!

Phải đưa website cho prospective stu tìm hiểu chứ. Ko thì cứ nói acceptance rate với fin aid :))

congrats em... VÀO ĐÂY ĐI EM ƠI... còn em nữa ở A1... Long sang liên lạc nhé :D

:mrgreen: Các chị em ở Lafayette mồi chài cu Long ghê quá, mấy năm rồi thiếu thốn viện trợ có khác :mrgreen: Chúc em nhiều may mắn :mrgreen:

thật xưa mà biết thế này mình đã transfer cha nó sang Lafay rồi :mrgreen: Ở Lafay có chị Lan bây giờ đang đi nhầm vào tà đạo Phù Tang, hy vọng chú Long vào đấy hướng đạo cho chị quay về đường chính đạo cho anh em được nhờ.

Chị Hương chưa gì đã ... aggressive thế này roài ;;), kiểu này hè về mình mất chân xe ôm roài :((

Chết thằng Long... thế là mày thành cửu vạn rồi em ạ :))

Hí hí, vào đây congrat em Long phát nữa nhể. Long ơi, congrats congrats!! Các chị là iu em Long nhứt đấy :x :D

Em cảm ơn các chị Hương, chị Lan, chị Ly, những tay trong của Lafayette và tất cả các anh chị đã giúp em trong cái cruel admission process này :D
Hihi em A1 được nhận là em Chinh ạ :D
Lafay generous quá :D Em ghi contribute 2K mà trường chỉ bắt đóng 1.7K ạ :D Mỗi tội có Loan :D E vẫn chưa hiểu cái Lafayette Mengel Loan đó là gì, em sẽ vào website Lafay tìm hiểu thêm ạ :D

Hôm nay đến lớp vui quá Long nhể :D Đêm qua còn đang than thở mà sáng đã có tin vui rồi. Người ta bảo được cái này mất cái kia, mà chú Long nhà ta được cả 2. Các chị ơi, Long sang Lafay chỉ tổ recruit mấy em gái khóa dưới thôi, không thêm được em trai nào đâu. :))

@QP: Rất tiếc VL College đã nhận 1 Vnmese rồi và ko đủ fin aid cho bất cứ Vnmese nào nữa đâu :))
Khánh, be patient, the great news would definitely come :D

6h sáng đang ngủ ngon tự nhiên em Chinh gọi điện tưng bừng báo tin Lafay admitted :)) thế là có đồng minh ngày ngày lên la Place cùng rồi :))
thằng VL chưa đi các chị đã mời gọi nhiệt tình vãi :)) wabash chỉ có mỗi mấy anh vẫy gọi thôi :((
+ đây đang dùng nick chị :p

Chỉnh sửa lần cuối:
Hồ Lê Việt Long đã viết:
Em cảm ơn các chị Hương, chị Lan, chị Ly, những tay trong của Lafayette và tất cả các anh chị đã giúp em trong cái cruel admission process này :D
Hihi em A1 được nhận là em Chinh ạ :D
Lafay generous quá :D Em ghi contribute 2K mà trường chỉ bắt đóng 1.7K ạ :D Mỗi tội có Loan :D E vẫn chưa hiểu cái Lafayette Mengel Loan đó là gì, em sẽ vào website Lafay tìm hiểu thêm ạ :D
Mengel Loan có nghĩa là loan cho hs quốc tế. Khi nào em đi làm thì mới fai trà, về VN thì hình như được bớt thì phải.
Lafayette lúc nào cũng generous với admitted students as long as they see you are in need :*

Back
Bên trên