03-06 chọn trường đi!!!

Úi dời, cho anh xin lỗi, anh làm sao gửi được với cái dial cà khổ của mình. Hic, thế này, 1 hôm nào đấy thằng VL xuống lớp anh, bàn bạc xem cần những thứ gì, anh sẽ in ra cho một bản roài đi mà photo cho đồng đôi, thế đỡ hơn ;)

Lại photo ạ :(
Lần trước cứ lộn xộn mệt quá :(
Thôi được rùi lấy form rùi hẵng tính:D
@HN: Ông cũng xài cái gso-media à:D, được mấy $ roài:D

hơ em có biết đâu, thấy 1 list chờ email dài dằng dặc, tham gia cho vui B-).
tớ đang ở Bangladesh bạn Hồng nam ạ B-).

@VL: Cái account kia là mẹ tớ đăng kí hộ cho, bây giờ mới biết username và refer id. Chưa hoạt động gì nhiều nên mới chỉ có $20, không bằng mẹ tớ được. $$$$ :x

@Toàn: Em tưởng anh bảo sang nhà ai đó rồi up mà :-?

Ặc ặc, đăng ký nick hộ để lấy hoa hồng huh:D?
Hôm nay xuống gặp anh Toàn roài
Anh hẹn thứ 2:D

Mẹ tớ không đăng kí nick hộ để lấy hoa hồng đâu. Vì tớ cũng đâu có phát triển đâu nên hoa hồng gần như chẳng có

Hồi xưa tui cũng làm vài cái nick ảo roài bắt lũ bạn đăng ký... để lấy hoa hồng:D, nhưng bây h chán roài
Tự nhiên mẹ ông đăng ký làm gì :-?

có nên apply online ko nhể mấy ku?? tớ đang tiếc tiền app fee quá, toàn >$50

Cũng chẳng hiểu. Chỉ biết hôm qua lần đầu tiên vào nick đấy đã có 22$ rồi.
Thôi quay lại chủ đề đi.

Apply online thì vẫn mất fee đúng ko. Nếu gửi form thì có thể dùng fee-waiver dc

Chỉnh sửa lần cuối:
xin miễn được fee em ạ, viết 1 cái đơn rồi xin chữ ký của giáo viên. Double-check nhé vì ngày xưa chị ko xin, ko biết chắc.
:) good luck,

:D thấy có mấy trường bảo là nếu apply online thì nó waive fee luôn :D còn lại mấy cái form online hầu hết đều thấy chỗ bảo trả fee bằng cách nào có cả fee-waiver mà :D

Tùy trường cả thui, thế mới cần research chứ
App onl nhanh hơn, tiện hơn, biết kq cũng nhanh hơn:D

App Onl vẫn dùng fee-waiver được, chỉ cần gửi qua bưu điện - hoặc nếu ko hỏi trường xem có được fax ko thì fax. Gửi thư thì nên gửi trước khi hoặc cùng với lúc app, nhớ ghi rõ họ tên, năm sinh và trường đang học. :)

Back
Bên trên