03-06 chọn trường đi!!!

Đùi: làm sao mà phải oánh chết tao hả mày? Mày nhìn lại mày xem, đang yên đang lành chuồn sang Mẽo học Chinese:)) Nói cho mà biết, từ đầu năm 12 đến giờ tao ko học thêm 1 từ Chinese nào, cả SGK cũng ko thèm mua. Khéo tao phải oánh chết mày mất:-$
@Bờm: take it easy, ông làm như mỗi cái trường Ams này là ko có AP ấy. Dartmouth của ông cũng phải đến 10% int'l chứ ít đâu;)

Ừ, :)) thế mà có em nào Anh1 04-07 khinh bỉ tiếng Tàu của tao đấy! :)) Chết cười.

Nhưng ở Mỹ cũng có nhiều trường ko offer AP lắm mà Bờm, lo gì chứ Tch...

Tao học AP Cal AB, Stats. Thi AP mà 3 điểm thì cũng phải cầu trời xem trường đấy có nhận ko [-o<

Căn bản tui lên thấy các bạn nhà mình cứ AP loạn hết cả lên nên cứ lo lo. Kiểu mình vào đại học cứ phải học lại từ đầu. Còn nếu 0 đáng lo đến vậy thì tốt quá chứ sao:)

:(( Khai nhầm rồi :((
Ở ISFAA mục 15 how many people including yourself, depend on the income of your parents for daily expense mình đề là 02 nghĩa là 2 đứa con ý. Đúng ra phải là 04 , cả bố mẹ và con đúng ko

chết rồi sai rồi :((
lỗi này có nghiêm trọng ko vậy? làm thế nào sửa đây package gửi hết rồi :(

Lê Thu Phương đã viết:
:(( Khai nhầm rồi :((
Ở ISFAA mục 15 how many people including yourself, depend on the income of your parents for daily expense mình đề là 02 nghĩa là 2 đứa con ý. Đúng ra phải là 04 , cả bố mẹ và con đúng ko

chết rồi sai rồi :((
lỗi này có nghiêm trọng ko vậy? làm thế nào sửa đây package gửi hết rồi :(

Không sao đâu em, không nghiêm trọng thế đâu. Nếu cẩn thận thì email cho họ, đính chính lại chút xíu thôi mà.

Đừng stresssed out quá thế, nghỉ ngơi ăn Tết cho vui đã ;).

hihihi cám ơn chị :D

ăn tết = ngủ

mọi người relax + ngủ nhiều nhé, cả năm có một vài lần
đi ngủ đây :D

chúc những đứa mai thi SAT may mắn, trừ những đứa apply chung trường với tao (hahahah)

hehe xem đứa nào xấu tính chưa kìa:p (sorry bác Hưng hay bác gì mod, cho em spam cái, năm mới năm me rồi:D)

Khai nhầm rồi

chết rồi sai rồi
lỗi này có nghiêm trọng ko vậy? làm thế nào sửa đây package gửi hết rồi
Cái này thì tùy thôi, mình email đến các trường hỏi thì có trường yêu cầu ghi cả bố mẹ vô, có trường bảo đừng ghi bố mẹ, chỉ ghi siblings thôi...

Chúc mọi người năm mới vui vẻ!

Chúc mừng năm mới.:beerchug: :beerchug: :beerchug: Chúc mọi người năm sau đều ăn Tết ở Mĩ.:beerchug:

ai về nhà nấy :((
ai về với người nấy :(

^^ Như tao nè, Tết nhất ko có không khí gì cả.

Sáng trời mưa tầm tã. tuyết vừa chảy được đã đóng thành băng lạnh cứng... thi SAT xong ra ngoài hắt xì nhặng xị... App thì thứ 2 phải nộp rồi... buồn..T_T

Back
Bên trên