03-06 chọn trường đi!!!

2 ed đâu. 1 thôi, cái kia là EA. Ai bảo tufts 0 waive fee. Mà dám chơi Brown ahf, láo quá. Mọi người up tiếp đi

ơ con QP này ko chơi Smith với Bryn Mawr à :D
Phí đời thế
Chuyện chú Bờm apply Tufts là vì bố nó là alumnae của trường
Mày có họ hàng gì ở conncoll đâu mà dám so với colgate của tao :D
@Bờm: list này gần như final roài :D Để xem tình hình có viết kịp essay ko cái đã :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Bờm apply Princeton ah? Hình như nó vẫn đòi 3 môn SAT 2 khác nhau đấy chứ :All applicants must submit official score reports of the SAT Reasoning (formerly SAT I) and SAT Subject (formerly SAT II) Tests—in three different subject areas.

Chỉnh sửa lần cuối:
My list :

1. Lafayette (ED1 - chờ kết quả)
2. Bates (ED2 - nếu có)
3. Wabash (EA đợi điểm là đủ luôn hồ sơ)
4. Wesleyan :)
5. Dickinson (Thích lắm nhưng mà thỏa thuận mất rồi - RD thôi)
6. Brigham Young (Tiền học và tiền ăn ở ... đúng là trường dòng có khác)
7. Duke :D làm một phát to chứ, không lại hối hận
8. Whitman - zzz
9. John Hopkins - zzz
10. Washington and Lee - zzz

zzz là gì thế KR :D Điểm SAT 2 của ông cao vãi + leadership exp (Communist Party as they translated) , tôi nghĩ Lafay sẽ nhận thôi :D

nghe chữ communist party của thằng VL rất là communist
mày đừng đem mác có sibling ở colgate ra doạ :p:p
mà ai so CC với colgate
kô apply Smith với Bryn Marr có zì là fí? Smith tao có thể sẽ app, còn Bryn Marr đòi 2,3 cái essays, tao sợ :-ss
ku bờm có bố học tufts? sao kô nói trc :D
trường dòng là trường theo đạo ah`???

Chỉnh sửa lần cuối:
các bạn cứ mass apply này thì các thể loại bưu điện lợi nhuận gấp mấy lần năm ngoái :D

uh đúng rồi trường dòng ở VN là do các sơ phụ trách và dạy dỗ bảo ban còn ở nước ngoài thì ko biết :))
Chỉ sợ vô lễ mấy bà nữ tu bà ý ếm bùa cho thì :))

Mấy người nhà tui đi học mấy trường lớn phết. Nhưng mà đã có người đăng kí hết rồi, ông chú thứ 2 học Upenn thì để dành cho Béo yêu năm sau. Hôm nay đi ăn với chú đã gửi gắm rồi. Cọn ông chú cuối học ở Duke thì dành cho thằng Bốp, xin lỗi Thắng nhé.

----------

Con khánh có mấy trường lớn như thế mà bảo chỉ có mỗi Duke

@QP: Đấy là do cái giấy khen Student Org President của KR rất trang trọng ra ngoài các bác công chứng đóng cái dấu Communist to tổ bố vào :)) Trông đến là chán
@Bờm: ông nói cứ như đúng rồi :)) Có phải ở VN đâu mà gửi gắm :))

QP: Đấy là do cái giấy khen Student Org President của KR rất trang trọng ra ngoài các bác công chứng đóng cái dấu Communist to tổ bố vào Trông đến là chán

thật ah =)) cẩn thận kô nó thấy chữ communist lại đá luôn từ vòng đầu thì khổ thân bạn Khánh :D
vào trường dòng có trò đầu tuần cuối tuần ngồi tụng kinh kô 8-}
thế chắc kỷ luật ác lắm nhỉ, kô có zai gái gì đc :( chắc cái này phù hợp với bí thư đoàn ah :p (no offense)

Không có em 03-06 nào đăng ký Amherst năm nay ah? Williams thì có gì hay nhỉ :-?

Em đã từng cân nhắc giữa Williams, Swarth và Amherst bởi đây là 3 trường LAC danh tiếng và tốt ngang nhau, và trường em loại đầu tiên đó là Amherst (sorry anh Dũng) vì cái đề supp essay của Amherst quá khó, và standards của Amherst cũng rất cao, vì thế nếu tập trung cho Amherst thì rất mạo hiểm, còn Willy ko đòi supp essay và em cũng rất thích Willy nên đã ED, còn Swarth em để RD :)

Hoa ra em QPhuong ko apply Laf nữa nhỉ?

ED của Laf là khoẳng giữa tháng 12 là biết rồi :) có gì lúc nào rỗi chị đi nghe ngóng tình hình vậy :D

@a.Dũng: chính xác là tại cái đề essay của nó đấy ạ :D.
@MsLan: thực ra em vẫn có Laf trong list ạ, nhưng chance của em kô cao vì em kô có interview (mà năm vừa rồi Laf lại sang VN để interview :()

Chỉnh sửa lần cuối:
Quỳnh Phương ơi, interview tốt chưa chắc đã tốt đâu :)) chance của những nguời ko interview có khác gì đâu :D

Bạn Bờm làm tớ sợ wé. Cái list của tớ những năm trường giống ấy. Run 8-}

Tớ định làm một cái tự interview rồi gửi sang :D nhưng mà đợi lấy máy quay về đã.

Back
Bên trên