03-06 chọn trường đi!!!

Ơ mày bắt anh trình bày gì cơ. Về Wabash á. Được rồi nhưng để lúc khác anh còn 10 phút nữa để print bài tập + chạy đến class :))

Anh Hiêu oai ,có phải học bên đó phải dùng thành thạo PPoint, frontpage, đủ các loại ko nhẩy ? :-? ( cầu trời là tin vịt )

Wabash có essay (hay short answer) Why Wabash ? Vì thế nên anh Hiếu trình bày càng nhiều càng tốt ạ :D

Muốn biết cách vào Wabash, các chú ngâm cứu kỹ bài essay "chemistry is the love of my life" của anh Hiếu để biết thêm kinh nghiệm viết app essay của người đã thành công ;).

Ơ VLong ơi ,tớ tưởng cái esay của anh Hiếu pót len VA rùi,tớ đọc cái esay đấy đầu tiên mà.
Chị Vân hoc Sewanee ạ?Thế chị thích gì nhất ở Sewanee?

Thế à :-? Cái Essay of VA '09 tớ đã đọc hết đâu, lúc hỏi thì anh Hiếu cứ giấu :-?
@chị Vân: em cũng apply Sewanee đấy ạ, chỉ kể chi tiết 1 chút về trường được ko ạ :D?

Anh dấu lúc nào.... bài của anh post ngay trang đầu tiên mà :((
Các em ko cần biết PP hay Fontpage vì ở đấy có media center giúp em làm hết những cái đấy mà ko mất xiền. Ngoài ra còn có chương trình học về các software kiểu như photoshop online (free luôn).
Ờ anh đang học về campus design để bao giờ anh rỗi anh viết 1 bài về Wabash chắc trong này ..bọn em vào VA xem nhá.
BTW, ở đâu ra cái essay Why Wabash sao anh ko biết nhẩy :))

Ở đây có em/bạn nào định apply Dickinson ko ^__^ Nếu có ai định apply và có câu hỏi gì thì cứ post lên đây hoặc viết mail vào hòm thư [email protected] nhé :D Anh sẽ cố gắng trả lời :)
(thông tin thêm là hiện tại trong trường có 3 người VN đều là freshman :D)

Tin thêm là hai nam và một nữ.
Toàn những anh chubby và đẹp trai.
Chú Long cứ nói bậy nào. Tội nghiệp anh Hiếu phải thanh minh.

Tin thêm là hai nam và một nữ.
Toàn những anh chubby và đẹp trai.
Good lord. QM còn tạm được chứ Phan Duy thì .... :p Mừ ko hiểu bé này suy nghĩ thế nào mà lại đặt chubby ngang hàng với đẹp trai được. =))

Nguyen Khac Son đã viết:
Good lord. QM còn tạm được chứ Phan Duy thì .... :p Mừ ko hiểu bé này suy nghĩ thế nào mà lại đặt chubby ngang hàng với đẹp trai được. =))
Thế có nghĩa là một người chubby 1 người đẹp trai ;))

Thế thì chắc là em nhớ nhầm :D
Nhưng anh Hiếu vẫn chưa kể gì về Wabash ?
Còn Dickinson thì sao ạ :-?

Em muốn nghe những gì current student kể về trường cơ ạ :D
Cảm xúc về campus, prof, canteen, girls :D

Lê Ngọc Giang đã viết:
anh QM kêu ở Dickinson party suốt ngày 8-|

Chẳng trường nào như thế đâu em ạ. ( kể cả khi tính cái non-drink dorm party cũng ko được như thế b-) :p)

Hay anh Duy cũng làm snapshot album như anh Hiếu ý ạ
Cho nó dễ hình dung ạ :D

Back
Bên trên