03-06 chọn trường đi!!!

Lê Thu Phương đã viết:
Trong handout VA có đấy :D hôm đấy Hiệp có lấy đc bản nào ko? :-/

Rất tiếc là không,hôm đấy còn phải đi nhậu nhẹt nên mình sợ vướng víu.....

Trần Hoàng Hiệp đã viết:
Rất tiếc là không,hôm đấy còn phải đi nhậu nhẹt nên mình sợ vướng víu.....
Thế thì đến nhà tớ đem đi photo :D
tớ có "trách nhiệm" đảm bảo quyền lợi cho các ấy :p

Giang mơ sao lại để avar ảnh bọn lớp tao thế, với cả sao mày apply ít trường thế.

ảnh bọn lớp mày đâu
có cả tao với con HIền lớp tin mà
apply ít cho chất lượng :p

Đây là ý kiến của anh về chuyện chọn trường (đối với những ai cần học bổng)
http://www.vietabroader.org/forum/index.php?showtopic=1475

Anh sẽ bổ sung thêm cái này vào handout của VA (sau phần tìm trường theo học bổng)...và sẽ cố gắng up lên sớm (mấy bữa nay đang bị bóc lột sức lao động -_- )

Nguyễn Hoàng Cộng đã viết:
anh ấy là bf thứ bao nhiêu =))
ngoài đời thì anh chưa gặp bao giờ nhưng hôm nọ anh thấy trong ảnh hội thảo Quang Minh và Giang đều trông rất hiền ...em nói vậy coi chừng hai bạn ấy buồn hay giận em đấy -_- ... hy vọng là không sao :)

Pham Anh Khoa đã viết:
ngoài đời thì anh chưa gặp bao giờ nhưng hôm nọ anh thấy trong ảnh hội thảo Quang Minh và Giang đều trông rất hiền ...em nói vậy coi chừng hai bạn ấy buồn hay giận em đấy -_- ... hy vọng là không sao :)
Giang nào cơ anh :)) anh bị cáo gian nó lừa rồi :)) bạn Giang Va và bạn Giang này là 1 anh ạ,và em kô nhầm ;;)

trừ trường hợp bạn Giang bây h quay đầu là bờ chung thủy 1 vợ 1 chồng :))

Tao cá độ với Thắng là anh này ko hề nhầm :)):)):)) chỉ vì thèng Thắng chưa chứng kiến con Giang "hiền" thoai, tao mà ko quen nó nghĩ thế cũng là bt mà :)):)):))
Anh ko có ý gì đâu mơ ạ :x:x:x, nhìn mãi mới nhận ra là ai, toàn gọi nó là mơ :D:D:D

hic...không hiểu gì hết...

có phải Giang là bạn mặc áo xanh dương và Minh bạn trai ngồi thứ hai từ phải đếm vào trong hình này không? hay là hôm nọ Phan Duy bình luận sai tên -_-
http://i9.photobucket.com/albums/a80/vaconference/Hanoi/guysgirls.jpg

trông hiền thật mà...Hic tại anh vẫn còn bị ám ảnh hồi cấp 2 cũng hay "trêu" mấy bạn hiền hiền trong lớp và một bữa kia hai bạn kéo lên mách với cô chủ nhiệm -_-...nhưng hai bạn này cấp 3 rồi chắc không sao

Phạm Minh Ngọc đã viết:
Tao cá độ với Thắng là anh này ko hề nhầm :)):)):)) chỉ vì thèng Thắng chưa chứng kiến con Giang "hiền" thoai, tao mà ko quen nó nghĩ thế cũng là bt mà :)):)):))
Anh ko có ý gì đâu mơ ạ :x:x:x, nhìn mãi mới nhận ra là ai, toàn gọi nó là mơ :D:D:D
tao yêu MINH NGỌC nhất T_____________T
mà bạn Thắng là bạn nào? tớ còn ko biết và chưa từng gặp bao h
oan quá :((
quay về chủ đề chính :|:|:|
mọi người cứ tích cực apply vào Mt Holyoke đi vì năm nay có 1 adcom là chị Trang cực kì dễ thương >:-D<
thế nào Mt Holyoke cũng nhận tới 4 5 vnese cho coi

Lê Ngọc Giang đã viết:
tao yêu MINH NGỌC nhất T_____________T
mà bạn Thắng là bạn nào? tớ còn ko biết và chưa từng gặp bao h
oan quá :((
quay về chủ đề chính :|:|:|
mọi người cứ tích cực apply vào Mt Holyoke đi vì năm nay có 1 adcom là chị Trang cực kì dễ thương >:-D<
thế nào Mt Holyoke cũng nhận tới 4 5 vnese cho coi
Tớ cũng mới gặp ấy vài lần thôi, chưa có cơ hội nói chuyện nhưng nghe kể vể ấy thì nhiều rồi :)) :p Để lúc nào tớ add ấy ;;)

Nguyễn Huy Thắng đã viết:
Tớ cũng mới gặp ấy vài lần thôi, chưa có cơ hội nói chuyện nhưng nghe kể vể ấy thì nhiều rồi :)) :p Để lúc nào tớ add ấy ;;)
tớ deny đấy :|

Back
Bên trên