^︵^ ¯`·★★★·´¯`·*Hậu NHAT - Hội HMTL*·´¯`·★★★·´¯ ^︵^

ko ko :)) cái chức bí thư đấy nó xa vời lắm :-j :)) hnay chỉ lucky thôi :)) hehhe

mình ko giơ tay cho An béo thì ko đc ăn phở 24 hả :-s :-? :))

ồ lala. thế là năm nay em gấu làm bí thư hả :X

vụ bạn Beo là thế nào đấy :))

:)) :)) Ôi, An béo hứa cho mọi người ăn phở nếu giơ tay cho nó :)) Bó chiếu :)) :)) Chết mất thôi :)) :)) :)) Cũng đang bị suy nghĩ giằng xé đây :)) :)) Nên đi ăn phở, hay là giữ vững lương tâm trong sạch, loại đồng chí An béo vì có tư tưởng hối lộ :)) :))

Đc Rùa như thế là 0 ổn [-x 0 có tư cak để hoạt động Đoàn và Đảng [-(
Nghi ngờ và quy kết bạn í thế là 0 tốt [-x
bạn í có lòng yêu quí chúng ta thì fa?i biết trân trọng chứ [-(
sao lại nghi ngờ tấm chân tình của bạn An thế [-x

Chẹp chẹp, cô Lùn với cô Gấu, 2 cô định thế nào đây:-w:-w:-w

Cô Lùn thì nhờ có tôi đề cử đấy nhá, chuẩn bị phở đê, ko cần 24, Thìn Bờ Hồ là ngon rồi:))

Còn cô Gấu, không nhờ có tôi ăn gian phiếu, thì cô có được đến 46 không:)):)):)) Cũng may mà lúc đấy là lúc đầu tiên + nhiều người quá, nên tôi cứ đếm 1 thành 2 thôi;;);;);;)

Anh Sake sao lại để lộ bí mật quốc gia thế :-s có gì nói nhỏ với nhau ;;).
Hôm nào lại phải tụ tập TL chứ mọi ng nhỉ ;;)?

ấy chết :> có gì đêm nhau anh e mình nói riêng với nhau chứ :"> sao lại lồ lộ lên đây thế này :"> anh thik gì nào ;;) 1 đêm xác thịt à =)) :)) :))

Gấu đã viết:
ấy chết có gì đêm nhau anh e mình nói riêng với nhau chứ :"> sao lại lồ lộ lên đây thế này :"> anh thik gì nào 1 đêm xác thịt à =))
;;) đêm có việc # rồi ;;) quan trọng hơn chứ ;;) thời jan đâu mà ngồi rủ rỉ vs nhau ;;)

Thg e Lít yêu chưa kìa :( hôm nào đến thăm nhớ ;;) nhớ chuẩn bị nh` đồ ăn e nhá ;;)

Hôm nay sao gọi vào cái số di động của em Lit mà k đc nhở, hay là nhầm số:-s. Khổ thân em Lit quá :( >:D< >:-D< :* .

Chỉnh sửa lần cuối:
Cho t số e Lít nào :D
E bị ốm nghỉ học ở nhà thg e lắm :( mình ngồi học chán chg` trong lớp nhắn tin vs e chơi :))

e Liz có mấy khi dùng đâu mà lấy :)) thi nhau ốm nghỉ hộ nhau chứ sao :> tuần sau mình lại ốm tiếp =)) :)) e với Liz là phân nhau nghỉ đứa đầu tuần đứa cuối tuần chừa 1 ngày giữa tuần 2 đứa gặp nhau giao lưu trao đổi kinh nghiệm ;;) ^^

Các em ơi bao h có đĩa đấy??? Nhớ ghi cả VCD nhé, ko nhà nghèo như nhà anh, thằng MC hay con Ze ko đọc được DVD :p:p:p

Back
Bên trên