^︵^ ¯`·★★★·´¯`·*Hậu NHAT - Hội HMTL*·´¯`·★★★·´¯ ^︵^

Mk ông +...:)) :)) :)) :)) =)) =))....
Uiiiiii ngượng thế....làm trò lố ở đường....haha....ai đi qua cũng quay lại nhìn...=)) =)) :)) :)) :)) :))....
Xong 1 lúc thấy 1 thằng "béo béo" "xấu xấu" mặc áo xanh đi qua....đằng sau là 1 iem gái xinh xắn đeo cái túi kẻ....mẹ....2 đứa ngoái hẳn cổ lại mà nhìn....:-s :-w :-w /:) /:)....Ồ dê...phát hiện ra đó là kon hàng mông kong......:)) :)) :)) :)) :)) :)) =)) =)) =)) =))......

HIc....ava + là cái j` xấu thế...:)) :)) :))....

em Lít mạt đang hầm hầm nhìn thấy mình tự nhiên cười toe toét.không hiểu anh vịt cồ có tưởng em Lít bị hâm không :))

Chào cả nhà, lâu lắm chưa vào đấy, 0 ngờ topic này vẫn sống cơ ah, các em giỏi chim lợn quá. THôi vào thông báo cho mọi người là Mr của chúng ta vẫn sống sót đàng hoàng ở bên mĩ và vẫn nhớ về các em như 1 kỉ niệm đẹp cuối cấp 3. Nhân tiện, tặng các em mấy cái ảnh, 0 năm sau anh về lại quên mất Mr là ai rồi.[-x
detail

detail

Chẳng hiểu sao 0 up được ảnh, chỉ được link

Chỉnh sửa lần cuối:
Hóa ra bờm vào đây khoe ảnh còn + vào đây khoe ava :))

TRung thu vui vẻ và chúc mừng SN Lắc ;)

=)) đang nhìn từ trên xuống thấy đeo kính áo phanh ngực xì tin =))

nhìn xuống dưới thấy quần đùi kẻ karo =))

bờm đúng là mr AMS :>

:eek: uầy :eek: Bờm anh ;;)
Hot quá >:) xì tin quá @-) chất chơi quá ;;) đẹp zai quá :>
Đấy, Mr Ams đấy :> đại diện cho cả 1 thế hệ đấy :>

:-$ nói bé tí :-$ bụng fe^. rồi anh ạ :))

anh Bờm xuất hiện vào topic nhưu 1 ngôi sao :)) update đôi chút thông tin cho các fan :)) các fan nhìn thấy ảnh anh như vồ như vập tới nó :x ôi thật là hot :)) Hot boai :)) Mr Ams ^^ thật hoành tráng

@sin: Sin ơi xem ảnh của Bờm phanh ngực nhớ tới cái gì ko ;;) :)) :))

Cái ảnh đầu tiên nhìn Mr sáng 0 chịu đc :x
Đeo kính mặt ẹp zai vãi đạn ạ :))

Không ngờ sự trở lại của Bờm lại được đón tiếp nhiệt liệt như thế, thật là hạnh phúc.
Em li: Đẹp zai vãi đạn, đọc đến đây anh cười nhiều vãi đái. Thông cảm lần đầu tiên anh nghe thấy từ vãi đạn em ạ:))

đây cũng là lần đầu anh thấy câu vãi đạn hay quá :))

Lê Bá Nam Anh đã viết:
Không ngờ sự trở lại của Bờm lại được đón tiếp nhiệt liệt như thế, thật là hạnh phúc.
Em li: Đẹp zai vãi đạn, đọc đến đây anh cười nhiều vãi đái. Thông cảm lần đầu tiên anh nghe thấy từ vãi đạn em ạ:))
Mãi mới thấy anh Bờm ;;) , siêu nhân Ruồi thì cho nghe tiếng ruồi bay :| rồi cũng biến mất :((. Mr Ams chụp ảnh thật là phong cách " vãi đạn" :)). Mà anh sửa lại đi, con Ly mọi là nó rất đau khổ khi bị người khác viết tên = chữ i tủn mủn :)) :)) :)) .

Chúc mừng em Gấu với 46 phiếu :))

Tất cả những đứa hôm nay trúng cử trả công cho BCH đê :-" Không lờ đi được đâu đấy :))

Ít thì là kem tươi mà nhiều là phở 24 nhá :)) ;;)

sao e tưởng kem chanh =)) :)) :))
nhờ có Sin chỉ giáo nên mới đc thế =)) :)) :))
1 lúc điên rồ ^^
hết ốm rồi :x đi học nhìn mọi ng` thì thik :)) nhìn Giáo Viên thì nản =))

đại hội chù bị có cho ra ai sáng sủa k :D?

e gấu của chúng ta sắp làm bí thư chưa :X?

nhìn ban chấp hành năm nay thật sáng láng ;;) đúng là hậu duệ của toàn các thiên tài ;;)
e Gấu 46 :)>- thật là vô đối =D> nắm chắc chức bí thư Đoàn trg` rồi ;;)

Vũ Phương Anh đã viết:
Chúc mừng em Gấu với 46 phiếu :))

Tất cả những đứa hôm nay trúng cử trả công cho BCH đê :-" Không lờ đi được đâu đấy :))

Ít thì là kem tươi mà nhiều là phở 24 nhá :)) ;;)
Em chọn kem... /:) Tràng Tiền ;;) còn bạn Thanh An bạn ý hứa khao phở 24 rồi cơ mà sin :)) :)) :)).

Back
Bên trên