^︵^ ¯`·★★★·´¯`·*Hậu NHAT - Hội HMTL*·´¯`·★★★·´¯ ^︵^

Chúc mừng sinh nhật em lit >:-D< >:-D< >:-D<.
Hôm nay lên thấy em be bét toàn bánh gateau :)) , mình với em mọi cũng đc hưởng " hương hoa " tí ti /:) :-s.
Mai mình với em mọi lên để hỏi han về nhu cầu quà tặng của em nhớ ;;) ;;) ;;) .

Rùa 0 nay nhờ đèo về mà trốn tránh trak nhiệm nhá [-x

chụp mừng sn em Lít yêu quý :x:x chúc em mọi điều anh có thể chúc em :x:x sn anh nhớ tặng quà anh nhé ;;);;) (j/k :p)

Chỉnh sửa lần cuối:
Haha.........bố ông Biên...[-x [-x [-x :)) :)) :))....
Hehe....muahzzzzzzz mọi ng`...:* :* :* :*....Chụt chịt mọi ng`....:* :* :*.....
Mình là mình iu Hội HMTL của mình nhất nhất...:x :x :* :*...:p :p :p......
Mọi ng` thật là xinh xắn....:x :*....

Hic...hn đi xem film nhạt nhờ Sin nhờ...gấu nhờ...:)) :)) :))....Có mỗi chuyện đâm nhau đánh nhau vỡ đầu chảy máu là hay...:)) :)) :))......

The Break up... Cảnh báo là cả nhà đừng có mà xem :)) Nhạt thếch và vô vị :)) Kết thì ngu :))

Chúc mừng SN em Lít ... Chị Sin chúc em Lít đủ :))---> Thế này cho nó xúc tích à nha :">

Chúc em iêu năm sau khôn ra, đừng dụ dỗ chị xem cái phim nào nhạt như cái phim hôm nay để chị đỡ tốn 50k :(( Đang nghèo :(

À, chúc em sơm sớm được lên chức nhá... ;;) Há há... Tay sổ tay bút đứng trước Boo Shop quát mấy anh 9 vạn " Nào, nào mấy cái thằng này nhanh tay lên...Cẩn thận hỏng quần áo nhà người ta bây giờ".... Hoặc là đừng chống nạnh hét thật to : " Vịt bẩn anh iêu... Hàng về, hàng về..." :))

Cố lên em cho chị được nhờ :>

Hơ, hắt..x...xì. Chúc mừng sinh nhật Lít (mặc dù chẳng biết là ngày bao nhiêu :p) :X:X:X:X
Lần sau gặp anh cứ chào to như hôm trước là được đấy, thật đúng là giật tờ lờ mình 8-} 8-} 8-}

Sin đã viết:
À, chúc em sơm sớm được lên chức nhá... Há há... Tay sổ tay bút đứng trước Boo Shop quát mấy anh 9 vạn " Nào, nào mấy cái thằng này nhanh tay lên...Cẩn thận hỏng quần áo nhà người ta bây giờ".... Hoặc là đừng chống nạnh hét thật to : " Vịt bẩn anh iêu... Hàng về, hàng về..."

Cố lên em cho chị được nhờ
Đúng ý tao lắm Lít yêu ạ ;;)

ừ anh cũng mong thế lắm.một người làm quan cả họ được nhờ :))

Điên....kon hàng Mông cong nhớ đấy....[-x [-x [-x.....
Any way....muahzzzzz mọi ng`....đã cmsn em...:) :) :x :)....
Nhớ mọi ng` nhiều dã man...kiểu cứ bị nhớ cái thời gian làm chương trình í....:(( :(( :(( :((.....huhuhu......:x :x :x.......

Bon anniversaire em Lít iiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii:D:D:D
Chúc tiếng Pháp cho nó lạ:))

Uiiiiiii....e iu anh Huy lắk....:x :*...
Em y anh như e vẫn bị y anh....haha....=)) :)) :)) :)) :)) :))...

Lít ơi hôm nào anh đến trường dẫn anh đi mua áo nhé :))

Điên....mẹ....kon hàng Mông ...[-x [-x [-x [-x....
Ơ tình hình các bạn ở bển thế nào rồi nhờ....>:D< >:D< >:D<....+ siêu nhân ruồi Ngân xôi Hồ trang.....thấy mỗi + là còn nhớ quê hương tổ quốc....:)) :)) :)).....:x :*.....

Bạn Lít hôm nay yêu thế :x
Bạn chẳng có ý kiến j` vs mình ;;)

Hôm nay thấy em Lít với anh Vịt cồ ở nhà khách chính phủ.hình như cãi nhau.lại còn nhìn mình cười nữa chứ :))

Back
Bên trên