^︵^ ¯`·★★★·´¯`·*Hậu NHAT - Hội HMTL*·´¯`·★★★·´¯ ^︵^

@ Zim: :)) thôi chết :( e nhầm :"> ngượng qá :">
thôi 0 sao học Địa a Hà thế là qá jo?i rồi :> =D>
mà e thấy a í jo^'ng Bờm hơn là Hải Ly :)) :)) =)) =))

Anh + ơi anh +.... Em đổi ý rồi... Anh cho em sang làm osin đi...;;)

Anh đi thử đồ phải có osin đứng bên cạnh cầm áo cho anh, tạo dáng cùng anh nó mới ra dáng đại gia :x Rồi khi anh uống coca cola cũng phải có người đỡ cốc cho anh, đưa khăn giấy cho anh... Lúc anh đứng ở cái cầu nắng chết cha thế kia phải có đứa lăng xăng cầm ô cho anh nữa chứ :-? ;;) :x

à mà quan trọng là khi anh chụp ảnh thì phải có đứa cầm máy ảnh cho anh nữa anh ạ ;;) Em nè :)) Còn ai ngoài em anh nhỉ, người đã từng đạo diễn hình ảnh cho anh, lăng xê anh lên hàng sao còn gì :x

Thuê em làm osin giá rẻ thôi mà :)) Anh Khải trả lương em bằng nem chua rán thì anh biết rồi đấy :)) ;;) Đắt ở tiền vé máy bay thôi anh ạ :-? Mấy tháng đầu em làm ko ăn lương đc ko anh ;;)

Anh đồng ý anh nhé ;;)

chết thật em Sin viết bài dài thế này từ chối kiểu gì đây ;;) anh lại phải mua giường mới rồi, giường anh bên này bé quá ;;) :))

có đĩa NHAT rồi à ;;) bạn nào có lòng gửi cho mình với ;;)

Cái đĩa của anh là clip thôi chứ có phải là quay chương trình đâu :p:p:p.
1 VCD thôi, nhưng mà chất lượng âm thanh và hình ảnh thì tất nhiên ko thể bằng DVD được :D:D:D

chết thật em Sin viết bài dài thế này từ chối kiểu gì đây anh lại phải mua giường mới rồi, giường anh bên này bé quá

;;) Em có từ nào bảo anh phải từ chối đâu anh ;;) :x :x

Ôi giường to giường bé quan trọng gì... :x :x :x Em là Osin thân phận thấp hèn em sẽ nằm đất :))

chết thật em Sin viết bài dài thế này từ chối kiểu gì đây anh lại phải mua giường mới rồi, giường anh bên này bé quá

;;) Em có từ nào bảo anh phải từ chối đâu anh ;;) :x :x

Ôi giường to giường bé quan trọng gì... :x :x :x Em là Osin thân phận thấp hèn em sẽ nằm đất :))

ava e Lít kìa ;;) :-j
có cái j` đẹp đẹp to to, có 2 ng` xinh xắn :-"
đôi tình nhân =))

Cả nhà chúc mừng sinh nhật bạn Beo đê!!! ^^ :)) :D CMSN nhé :p

ừa, mai sn beo rồi :D

tiếc là beo chả bao giờ vào đây :))

để mình chúc luôn :">

thứ 5 tuần sau tức ngày 2/11 ;;) sẽ có dạ hội Fa'p ngữ :x ở nhà VH Thanh niên Thiền Quang nhá :D do khối Fa'p trg` mình tổ chức đấy :>
mọi ng` đi xem nhá ;;) mua vé có j` liên lạc cả e ;;) 15k/chiếc $-)
ồ dê :)>-

Back
Bên trên