^︵^ ¯`·★★★·´¯`·*Hậu NHAT - Hội HMTL*·´¯`·★★★·´¯ ^︵^

Re: NHAT - Hậu Chương trình!

Nguyễn Ngọc Hương đã viết:
chết chửa, dạo này thời đại bùng nổ thông tin, các em 9X ăn nói toàn từ chuyên dụng quá.Mình 8X , hơn nhau cả 1 thế hệ chứ đâu ít. già cả, không bắt nhịp được với các em roài
bà già đanh đá :))

oài
Hương ơi
quả ava mới trông như hoa hậu:D

chị tươi đanh đá thế :))

em ý thấy chán thì năm sau em ý làm hoành tráng hơn, càng tốt cho dân cho nước thôi chứ sao :))

mình là mình rất chờ đợi nha ;)

ko! em ko hề nói là chán
đọc kĩ lại là chỉ góp ý bộ phận âm thanh và khói lửa,
ngắn gọn ,dễ đọc, dễ phân tik đâm ra dễ bị phản cảm,..hài~~
trong khi có bao n lời nhận xét thẳng thắn và hoành tráng hơn, lolz~

Cám ơn tất cả mọi người vì đã đóng góp ý kiến cho Mr & Miss Ams :x
Đây là lần đầu tiên tổ chức nên có đôi chỗ không được như mong đợi ;)
Thật sự sung sướng khi nghe những lời khen ngợi chương trình :x

Nhưng cũng đáng buồn + thất vọng vì có những người chỉ biết bới lông tìm vết, vạch lá tìm sâu... bình phẩm này nọ /:)

Chương trình chưa thật sự hoàn hảo nhưng thật sự đã để lại rất nhiều ấn tượng từ ý tửong cho đến nội dung ;) Có lẽ không phải là BTC nên mọi người không hiểu... Thời gian gắn bó với nhau không lâu nhưng ai cũng cảm thấy đó là 1 thời gian không thể quên... Ai ở lại đến những phút cuối cùng xem clip Hậu trường chắc sẽ không còn có những nhận xét phiến diện nữa :x

Vừa là BTC, vừa là bầu sô của các thí sinh... Thật lòng mà nói là không ai trong số những đứa BTC muốn nghe những câu chê thí sinh của mình như kiểu mấy người chê Ngân- Nhân với đôi Cộng- Hải anh đâu /:)

Chê người ta nhạt nhẽo, lãng xẹt, không thể chấp nhận được thì sao không đăng kí dự thi với làm BTC đi /:)

@ em Ánh: /:) Cái từ LỞM của em nó không phù hợp ở đây đâu /:) Đọc lại cả topic này đi em ạ... Cái cách dùng từ của em nó lạc lõng lắm [-x

Chỉnh sửa lần cuối:

Trong 1 ct thì k thể k có những trục trặc nhỏ và NHAT cũng k phải là ngoại lệ. Nhưng trên hết ct đã để lại 1 ấn tượng khá tốt đẹp trong lòng khán giả.Có lẽ vì thế mà những sai sót ở đêm hôm đó đáng đc bỏ qua. K có lẽ rỉ 1 chương trình k tốt lại đc sự khen ngợi của các nhà tài trợ, những doanh nghiệp uy tín và ngay cả các báo đc mời viết bài.
Còn nếu ai đó thắc mắc về đôi này đôi kia thì cũng thật là.... Đến những đôi k đc giải rì cũng vẫn tươi như hoa nở , chẳng ý kiến ý kọt rì nữa là...

Khuyến mại cho mọi ngừoi ảnh này ;)

Có bán đĩa anh Tú ơi ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:

tất cả đều là ng` chiến thắng >:-D< yêu cả nhà lắm :x

----------

@Ánh : ấy phát ngôn cẩn thận 1 tí nhé :) dù sao cũng là công sức ng khác làm

----------

lần sau giỏi thì bon chen vào mà làm /:) ghét nhất cái kiểu thùng rỗng kêu to :|

hihi e cũng bon chen,h mới bít có topic hậu tr`g:x ,
E thấy chưa bao h mình đc tham gia và thưởng thức ct hay thế này,rõ ràng hoành tráng hơn rất nhìu các ct tr'c!!!:x :*
Cho nên nh~ y' kiến kiểu fe^ bình tỏ vẻ hiểu biết lám í,nhạt lém í chẳng có tí vị j` đu:)) ,ho`ho` mọi ct đến cả truyền hình trực tiếp như siêu mẫu kòn có trục trặc lớn nưa là nh~ cái nhỏ như kon kiến cua NHAT.=; :))
cái kiểu bình phẩm 1 bài dặng dặc chê bai chứng tỏ ko hiểu đc sự cố gắng của BTc và các thí sinh,và cũng mù tịt về thành công của cuộc thi,tuy e cũng chưa đóng góp đc nhìu lém hì nhưng e cug hiểu đc mọi ng` fa?i vất vả tn,đến bựa mấy bài chê pai...b-(
E cám ơn mọi ngừoi đã động viên và giúp đỡ e rất nhìu trong lúc tập luyện
1 lần nữa xin chào và quyết thắng!!!!!^^.:* :*:* :)>-
p/s:để mai e pot ảnh,h ngủ đã

thôi mà, khuyên các bà rồi, các bà đừng lóng lữa :D

chương trình còn nhiều thiếu xót, cảm ơn mọi người đã góp ý!

BTC xin tiếp thu ý kiến để năm sau chuẩn bị một MADE IN 12 hoành tráng

NHAT lần sau nhường sân chơi cho các em lớp 10 lên 11 rồi ;)

cố lên chiaki \:D/

hôm NHAT galworld có 1 thợ ảnh chuyên nghiệp chụp ;;) tiếc là đến phần thi tài năng thì anh thợ ảnh bị gọi về :(( ko chụp được ảnh trao giải :(
bao h có ảnh sẽ up lên đây cho mọi người :x

Ngày hội anh tài hoành tráng :x

cám ơn BTC và những thí sinh tối hôm đó
cám ơn chương trình
Ấn tượng lớn nhất chương trình để lại là Tình cảm

đoạn Clip hậu trường của mọi người hay lắm, rất vui và rất ấm
đoạn đó đủ để làm qên đi tất cả những lỗi về âm thanh ánh sáng
tất cả chỉ là còn lặt vặt vì những công sức mà các bạn bỏ ra là lớn lao

câu nói của Mông cong hôm đấy cũng hay, đơn giản là từ những tình cảm chân thành:
"Cuộc sống của tôi vẫn sẽ bình thường thôi. Tôi vẫn chỉ là 1 Long Mông Cong trong lớp 12 Toán 2... Nhiệm vụ trước mắt của tôi vẫn là thi đại học... Tôi sẽ làm hết sức vì bố mẹ tôi và các bạn tôi... "
đây xứng đáng là câu ứng xử hay nhất
chúc Mông Cong, Tín, Cộng, Hải Anh, và các anh chị lớp 12 khác thi tốt

sau khi nghe câu đấy, rồi sau khi chương trình kết thúc ... bỗng thấy hơi sợ ...
sợ NHAT năm sau...
rồi sợ MADE IN 12...
sợ 1 năm nhanh chóng...
cám ơn ngày hôm đó... vì khiến sợ... để biết "vội vàng".

1 lần nữa rất cám ơn các bạn BTC
chắc chắn năm sau sẽ còn thành công hơn
luôn ủng hộ các bạn

:x :x :x Cảm động quá :x :x :x

Bạn Hà cho tớ làm quen :x :))

Tự hào quá :> Clip hậu trường mình là người dựng :x

sẽ nhớ 0306 lắm :(( nhớ anh + và chị hải anh :(( nhớ bố Mông cong nhớ anh tín

----------

:(( chị Hồ Trang và anh Thắng :( anh bờm chị phương :((we're always a family:x

----------

lúc cuối chương trình tự dưng anh tín và bố MC kêu là"Bọn anh ra trường thật rối"

----------

tự dưng khóc :(( 1 NHAT ý nghãi :* yêu và nhớ mọi ng rấ nhiều :x

----------

nhớ tất cả nh~ giây phút chúng ta bên nhau :x lúc buồn lúc vui :x

NHAT phần Mr and MIss mà các anh chị làm làm em ngưỡng mộ, nhưng mà em lo quá, ko biết năm sau bọn em phải làm ăn thế nào đây, hum nào các anh chị phải truyền thụ kinh nghiệm cho bọn em với nhé.
Àh quên có anh chị nào in hộ em cái đĩa với, em muốn xem lại

Chỉnh sửa lần cuối:

Vũ Phương Anh đã viết:
:x :x :x Cảm động quá :x :x :x

Bạn Hà cho tớ làm quen :x :))

Tự hào quá :> Clip hậu trường mình là người dựng :x

tự hào quá ! em sin iu dấu của chị ! tàn mah ko phế ! :> :>

mọi người thứ 4 này ăn chơi đập phá không thiếu 1 ai nhé.
CHúc anh Tín, anh Cộng, anh Mông cong, anh Thắng, anh Bờm,chị Hồ Trang, chị Minh Phương thi tốt nhé.
Tạm biệt.......Rồi ngày mai ta gặp nhau..........

>:-D< Chương trình rất ấn tượng và ý nghĩa. Chỉ tiếc mấy tiết mục chị không xem được vì đang phải lo đủ thứ bên trong :(:(, bao giờ có đĩa nhắn chị với nhá :x:x.

:x Không ngờ trước khi rời trường Ams lại có được những giây phút khó quên như vậy :x. Cảm ơn tất cả các em nhiều nhiều lắm :*:*.

:smoking: Bây giờ thì chị đang ở nhà gạo Sử, Địa, Văn, bị cấm cả ra khỏi nhà và nghe điện thoại :(:(:(. Nhưng vậy cũng đáng lắm :)):)).

>:-D< Yêu tất cả các em nhiều lắm :x:x:x.

Chẳng cần biết NHAT có những j` chưa được,nhưng đối với em nó giống như là chương trình "Từ trái tim đến trái tim",em đã kết nối được với một người vào ngày hội này,cảm ơn BTC:)) :x
@Leohearts:Đoạn sau em ko biết mấy quả bóng tụi em ngồi bơm cả buổi chiều có được tác dụng j ko???Chắc chương trình hay quá, chảng ai để ý hai bên cánh gà đâu anh ạ,anh lo xa;;) :)>-

Back
Bên trên