^︵^ ¯`·★★★·´¯`·*Hậu NHAT - Hội HMTL*·´¯`·★★★·´¯ ^︵^

Re: NHAT - Hậu Chương trình!

THÔNG BÁO: Đã có ALBUM "Mr & Miss Ams", yêu cầu cả nhà post ảnh vào đấy!:D

Em/anh Huy làm Mod của cái Album đấy nhá;;);;);;)
-------------------------------

Thêm tí, hôm nay thác loạn vui quá! Phải công nhận cả BTC lẫn các thí sinh đều rất vui và....... không còn từ gì để diễn tả, Văn có 7 phẩy thôi :D:D:D:D

Chỉnh sửa lần cuối:

:(:)(( Ôi, đi chơi vui thích thế :(:)((.

anh Huy ơi thế ai pót ảnh cugx đc à,có quy dịnh chỉ 1 ng` đc pót hay ko??:-/

k, post thoải mái vô tư em ạ :D

mọi người ơi tình hình là đói quá :((

biết thế lúc cuối bảo đi ăn đã rồi mới về :((

Hôm nay bù khú vui vãi. Sau khi các anh chị lớp 12 thi tốt nghiệp xong thì phải làm quả đập phá VOL 2 nhé

buổi karaoke hôm nay mang tên: Minh Chi và những người bạn :x:x:x

Bùi Tín đã viết:
Anh xin thay mặt cho đôi số 04 xin chân thành cảm ơn tất cả những gì BTC NHAT đã nhiệt tình giúp đỡ trong suốt thời gian qua, bọn anh có được giải này ngày hôm nay là nhờ công lao rất lớn của bọn em đấy. Chỉ trong 1 thời gian không dài được làm việc cùng nhau nhưng thật sự anh cảm thấy được sự yêu thương gắn bó mà mọi người dành cho nhau, chúng ta thật sự là 1 gia đình lớn.
Từ ngày hôm nay coi như anh chính thức ra trường, và thật là vinh dự và hạnh phúc khi trước khi ra trường lại được làm việc cùng 1 êkip tuyệt vời như vậy. 1 lần nữa cảm ơn bọn em nhé, hẹn gặp lại 1 ngày gần nhất ;););)

ông tín xuống 04-07 nhạt vãi, sến

HÔM nay đi vui quaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa!!!! ĐƯỢC lắm, thi TN xong là đi đập phá tiếp, hát karaoke mà cứ như động lắc thế này thì anh Bờm ưng lắm:x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x

Ưng nỗi gì, cả động lắc, thấy mỗi anh Bờm với chị Phèo là không lắc:)):)):))
Đoạn sau do Huy Shake lỡ tay vô mẹt thì mới tức tối đứng dậy xả cục tức bằng cách... LẮC thi với Huy Shake :)):)):))
Kết cục là Huy Shake đành bó...mông với Bờm đại ca;;);;);;)

Ngô Duy Biên đã viết:
buổi karaoke hôm nay mang tên: Minh Chi và những người bạn :x:x:x
ặc ặc,anh biên wa' đáng lém nhé[-( [-x ,tại bị e giành mic hang wa' nên cay cú chứ j`:)) :)) ,thấy lườm mìn với chép miệng mấy fat',thế là ko đc với một trong nh~ miss đâu nhé[-x .
uh` khi nào VOl 2 thì gọi cho Bốp nhé:)>- ,lúc đó trình làng cả nhà liveshow Minhchi(Mông cong^^:> )và anh mõ Biên Biêng:)) :))

có cái topic này mà hôm nay đi ăn phở cuốn mới biết :)) nghe thấy chuyện em chi đồng ý 2 ty với em gì đấy "lởm" là phải lên bon chen ngay :))
post bài ở topic trong 03-06 rồi nhưng có topic này thì lại phải nói lại rồi :
Cảm ơn các em trong BTC nhiều lắm :x Cảm ơn tất cả mọi nguời, cảm ơn cả các cặp thí sinh nữa. Quả thật NHAT lần này rất có ý nghĩa, nó để lại trong anh một ấn tuợng cực kì tốt đẹp ko thể nào quên. Ngay trong lúc tuyệt vọng nhất thì chính cuộc thi và những con người tuyệt vời này đã giúp mình thoát khỏi cái tâm trạng đấy và yêu đời trở lại. Lại còn đuợc quen biết bao nhiêu người hay ho như em gấu em Lít em Chi, 2 em Linh, sin, manager PA, Huy lắc ( phù nhiều quá kể ko nổi rồi, sót ai xin lỗi nhá :p ) .... và rút ngắn khoảng cách với một số nguời đã biết từ lâu như long con hay mông cong, huơng cô lương ...:)) Yêu mọi nguời nhiều lắm :x
Chân thành gửi lời cám ơn đến 2 ma na gẻ yêu quí nữa :x
We r a family. Cant never forget those happy days.

Chỉnh sửa lần cuối:

Hí hí, anh Thắng viết bài này lại cảm động nữa rồi:(:)(:)((
Cảm ơn anh Thắng lần nữa về những tình cảm mà anh giành cho toàn thể anh chị em công nhân viên chức của NHAT lần này =P~=P~

@Em Chi: Đùa chứ, nói chiện như iem mà ra oai 1 trong số miss, sợ wé, anh chạy mất dép rùi nìe! :D:D:D Nói chiện theo kỉu em Chi cho nóa zdui, chứ nói chiện đàng goàng tử tế wá, hổng hợp zdới fong cách iem Minh Chi nhà mìn, phải hông em;;);;);;)

Hưa hẹn sẽ có Vol2 Minh Bốp + Mông cong tuyệt hảo, vì lúc đấy các đồng chí 12 thi xong TN, bớt 1 gánh nặng rồi:D:D:D:D

Ngày hôm nay không biết diễn tả thế nào nữa :x :x :x :x :x

Lắc điên cuồng :)) Thác loạn vật ạ :)) Thuốc lắc seri đời mới là bim bim vị tôm và bò khô :))

Hôm nay mới biết anh Bờm ko như vẻ bề ngoài :)) Nhắng nhít và đen tối :))

:(( Càng vui lại càng thấy buồn... :((

Một ngày bình yên... Tay cầm tay nắm tay vượt qua... Nghìn trùng xa cách...Giọt nước mắt đong đầy... Chia tay nhé... Rồi ngày mai ta gặp nhau

:(( Nghe bài này muốn khóc... Thấy sợ cái ngày phải chia tay từng người 1 :(( Ngày mai là ngày nào đây :((

Nguyễn Ngọc Hương đã viết:
Hôm nay bù khú vui vãi. Sau khi các anh chị lớp 12 thi tốt nghiệp xong thì phải làm quả đập phá VOL 2 nhé
mắt nai cha cha cha :))

----------

Nguyễn Hoàng Hà đã viết:
mọi người ơi tình hình là đói quá :((

biết thế lúc cuối bảo đi ăn đã rồi mới về :((
về đến nhà anh làm ngay bát bánh đa cua và 2 quả trứng vịt lộn,thật bổ dưỡng :))

2 anh Huy:anh định đá xoáy j` em,thế là ko nên[-x ,đì đọt 1 cô gái mỏng manh yếu đuối là ko đc[-( ,thảo nào ế vợ:-? ,chỉ giỏi lắc:)) :)) :))

@ Chi Bốp: chắc tao phải khử chua cho mày mất :)) :))

:drummer::guitar: ^^ Bài đầu tiên post trên topic của NHAT ^^:drummer: :guitar:
:-B Nói thật là chị ko quen nói mấy câu dạt dào tình cảm...:( Nhưng thật sự là chị rất muốn cám ơn các em trong ban tổ chức đã dựng lên một NHAT rất hay và ý nghĩa ^.^ Cám ơn em Thảo (bà bầu :p) này, em Saha này, em Huy Lắc(thày giáo tận tụy 8-|) ^^, Long kon này, và cả em Nhung, em PA, em Hương...rùi rất nhìu nhìu em nữa ...^.^ Có thể các em không biết...nhưng những j` các em làm đã mang lại nhìu điều rất ý nghĩa không phải chỉ cho riêng chị mà còn rất nhìu người khác nữa :biggrin:
Hihi càng nghĩ càng thấy chị may mắn lắm khi đã tham gia chương trình này..được quen với các em ban tổ chức..các thí sinh ...được là một thành viên trong "gia đình NHAT" :x :beerchug: Mọi người đều rất tuyệt vời!!! :x :x :x Iu mọi người lắm lắm lắm ...^.^:remykiss:

kon gấu,tao ứ bít đâu,Miss âm thanh nghe bốp chát lắm:-s :(( ,ko hợp với phong cách của tao:> :)) ,1 fong cách rất xì tin:)>- :x

Back
Bên trên