^︵^ ¯`·★★★·´¯`·*Hậu NHAT - Hội HMTL*·´¯`·★★★·´¯ ^︵^

Re: NHAT - Hậu Chương trình!

:)) HAO đang cắt vụ upload ảnh :)) chúng ta đành upload lên photobucket vậy :))

Phạm Thùy Linh đã viết:
yêu mọi ng` rất nhiều >:-D< hôm qua lúc em đang rất buồn thì là lúc cả nhà đem lại hạnh phúc .... tiếng cười cho em :x khiến em yêu đời hơn :x
Cám ơn tất cả vì nh~ gì mọi ng` đã làm cho em , đã làm cho nhau
thực sự giờ em chỉ muốn ngày nào cũng là NHAT cũng là ngày hôm qa :x
Cám ơn chị SIn vì chim lợn cùng em vãi cả vui >:D< tổ chim lợn :x
Cám ơn anh + - thần tượng :D đã an ủi em lúc em chán như gián:x yêu thần tượng như kiki đôla nhà em :* iiiiiiiiiiii :D sang Mỹ nhớ truyền bá văn hóa cổ truyển của Ams cho chúng nó sợ anh nhé ;) :)) iiiiiiiii
Cám ơn chị HƯơng - đã làm ng` mẫu hộ em :x yêu chị nhiều lắm :x cám ơn chị đã động viên em khi em :(( :D
Cám ơn anh HUy lắc :)) em thik nhất nhìn thấy anh lắc iiiiiiiiiiiii :X
Cám ơn anh Long con - tức đầu bẹt đã làm ng` mẫu cho em :x rồi thỉnh thoảng cùng chị Sin chim lợn với tổ chim lợn >:-D< vui lắm.
Cám ơn bố mông cong vì đã sms an ủi chửi 1 số thứ cùng con :)) yêu bố :x yêu cái mông của bố :x
Cám ơn chị Ze :x đã cùng em ở lại xem MI12 và xin xỏ cho anh + :x chỗ ngồi đấy romantic vãi cả lúa chị nhỉ ;;) mai sau có bf dẫn lên đấy chị nhé :))
Cám ơn anh Phong >:-D< trưởng ban tài chính - ng` luôn bị bọn em bắt nạt :)) cám ơn anh đã động viên chúng em giúp chúng em vượt qua chán nản để làm việc :x
Cám ơn chị Thảo, ành Saha :x 2 ng` tốt lắm :x yêu lúc chị thảo khóc :p lúc chị thảo gọi em là "bé" hehehe :x
Cám ơn anh Thắng-siêu nhân ruồi Cám ơn anh Thắng - siêu nhân ruồi :D ng đã an ủi em rất nhiều hôm qa >:-D< cám ơn anh nhiều nhiều lắm :x
Cám ơn Miss Âm thanh đã cho mọi ng` 1 buổi karaoke hoành tráng :))
Cám ơn chị Hải Anh >:-D< đã giúp em tự tin hơn rất nhiều :x yêu chị nhiều mà chị dễ bị + lừa thế ai đời đưa hết $$ cho + :p
Cám ơn liz , lùn , thanh >:D< yêu chúng mày nhiều lắm :x
Cám ơn chị Hồ trang :x cám ơn anh Biên :x cám ơn anh Bờm chị Phương :x cám ơn tất cả mọi ng` >:-D< ( chả b còn thiếu ai ko :-s :p )
Tất cả nh~ giây phút mọi ng` bên nhau đều đáng quý đầu hạnh phúc và rất thân thương >:-D< rồi mai mỗi ng` một nơi :x và cũng có nh~ ng sẽ vẫn bnên nhau >:-D< nhưng chắc chắn sẽ ko 1 ai quên NHAT 20-5-2006 :x và sẽ ko bao giờ quên nh~ hôm thác loạn :x tất cả sẽ mãi mãi trong tâm trí mỗi ng chúng ta :x we're a family, forever :x
Gấu ơi, tao đâu /:) :| b-)

cám ơn chị Beo nhều lắm :x bộ đồng phục của em mà ko có chị đọc thì méo rồi :)) :x hihih xin lỗi chị beo :p :x yêu chị nhiều như chị yêu anh Khánh

@Saha và Thảo: Mới có thông tin là đang tạm dừng việc upload ảnh trên HAO:D
Khi nào mở lại, mọi người up lên HAO nhé, còn bây giờ tạm thời cứ cho lên photobucket cái đã :D

Ôi em Lùn của thần tượng tài năng quá ;;) Tài năng đến nỗi chỉ rủ đc thêm 2 fan hâm mộ vào FC khiến cho caí FC của thần tượng nó thật là đông đúc :x

ly ơi tao cũng yêu mày mà :x quên mất hehehe
@ all: kế hoạch hôm qa ổn ko mọi ng` ơi ;;)

Các bạn ơi... Tớ đề nghị đổi tên Topic là "Hội thác loạn" đi... Hoặc là hội HMTL có nghĩa là viết tắt của Ham muốn thác loạn ;;)

Các bạn thấy thế nào??? ;;)

Vừa sang du ngoạn ở 05 08 thấy các em ý cãi vã kinh quá :-s

Ở đây chúng mình đoàn kết thế lày... Nại còn ham thích thác loạn cùng nhau nữa... từ giờ ta lập hội nghe có vẻ hợp ní :x

đính chính lại là thứ 7 tuần sau là 3-6 :x và thứ 2 tuần sau nữa là 5-6 :D

@Gấu: Kế hoạch gì thế em:eek::eek::eek:

@Sin: Quán triệt tinh thần của bạn Sin thân mến! Yêu cầu Saha đổi cho cái tên topic, gọi là "Hội HMTL - NHAT2006" :))
Nghe cho nó hoành tráng, nhiều chữ viết tắt, ko ai hiểu, sẽ tò mò vào thăm, hội sẽ có nhiều thành viên thôi:)):)):))

HMTL nhìn nhầm thành TTML :)) ko hiểu thế nào suy ra ngay là "thiên thần mặt lợn" :)) may quá nhìn lại ko phải thế :))
À các em các bẹng ơi, Thắng iu các bẹng wá. Thắng được đi Hạ Long "làm từ thiện" rồi :))

Chỉnh sửa lần cuối:

tặng mọi ng` nè :x thần tượng của em :x my idol :x Nguyễn Ngọc CỘng :))

=)) Má ơi... =)) Cái chân kìa... Dễ thương quá à :x

+ ơi đi Mr Hao đi... Đây cũng là 1 tài năng đấy :))

Iu a + thần tg. wa' :x
A thật vô đối =D>
Ng~ Hòag + vs Ng~ Ngọc Ký :)) b-)

anh vượt mọi khó khắn :x tay thì què cụt viết bằng chân :x vượt mọi nỗi đau về thể xác và tâm hồn anh vẫn nở nụ cười nhí nhảnh ngây thơ thuở nào :x

Thôi... Các người đừng tung hô + nữa... Ảnh dễ mắc bệnh sao lắm...

Chúng ta cùng tung hô MR AMS nào :))

Dáng đứng Hồ thiên nga :x

=)) Anh Bờm vô đối =))

Các Mr. năm nay thấy ai cũng hoành tráng :))

Bờm này :))

+ này :))

Mông cong này

Tín này

E. Tú P2 kể chuyện cô Nguyệt Anh này :))

=)) trong cái ảnh chụp anh Bờm phía trên có cái mặt Saha :x :)) Cũng vô đối lắm :))

Tung hô nào :X

ảnh anh BỜM : những góc khuất đằng sau anh hào quang

hmmm ... chẳng liên quan đếk j` đến NHAT .. nhưng mà cái vế HTML thì làm "mình" thèm đc tham gia hội quá đi mất :(:)(:)((

ko thì xin phép em Sin cho vào đội ngũ "sùng bái" em Sin cũng okie roài ! ( dạo này mi`nh dễ tính đến dại ng` :D:D:D)

có Fc của + chưa ấy nhỉ ???

mà lên đây tự nhiên lại nhớ trường quá đi mất :(:(:(

:)) Ôi Ôi... Chị Hải Ninh mà vào Fc của em thì còn gì bằng :x

Hí hí... Ko liên quan đến NHAT nên mới bảo thằng Saha nó đổi tên topic :x

Ôi... Thác loạn... Nghe đã thấy sung sướng đê mê =p~ :))

Back
Bên trên