^︵^ ¯`·★★★·´¯`·*Hậu NHAT - Hội HMTL*·´¯`·★★★·´¯ ^︵^

Re: NHAT - Hậu Chương trình!

Chắc mọi người bị ấn tượng với phần giới thiệu hoành tráng của đôi này :D , mấy giải HSG thành phố , đôi giày vàng bóng đá VN , đội tuyển bóng rổ thành phố .....
Phần tài năng của anh Bờm sáng tạo thật , ăn giải quá xứng đáng :D

@ Hà 11Nga: MC năm nay không ăn khớp ah???
Sao Long Con lại dẫn ko ổn? Nó dẫn hơi run và vấp 1 tẹo thôi.
Năm ngoái ăn khớp hơn có lẽ là do tao dẫn với anh Khánh;;) ;;) ;;) hehe!
Nhìu người khen mình xinh quá, sướng ghê, cái này phải cảm ơn con Sin!!!

Trơ trẽn quá!!! :)) :))

Bùi Hoàng Ánh đã viết:
bộ phận âm thanh và khói lửa lởm -.,-
HÊHHÊH Tất cả là tại đồng chí "electricité" :)):))
Khổ thân cái dây điện, nó bị chuột gặm nên đứt, chẹp chẹp, giá mà có em Hoàng Ánh ở đấy thì tốt, em ý lấy tay lấy chân nối lại hộ, có lẽ âm thanh ánh sáng không LỞM đến mức như thế! :))

Cơ mà đôi Nhân-Ngân được giải Bình chọn, là do nhiều khán giả họ thích họ bầu, thế mới chết cơ chứ lị;;);;);;)

Cơ mà mở giải bình chọn từ lâu rồi nhể, đâu phải tối hôm đấy mới mở:-/:-/:-/
Còn đồng chí nào thắc mắc, gặp bạn Ngô Duy Biên 11 Tin cái nhể, hỏi bạn ý xem đứa nào bình chọn cho đôi Nhân-Ngân, gọi thẳng vào số máy mấy đứa đấy, ăn thua đủ cho nó vui:)):)):))

Được cái sung sướng và hạnh phúc quá! Mỗi mình lo cho thí sinh luc họ đi ra đi vào!

Đôi gà nhà 04 ăn giải phong cách, sung sướng :x:x:x
Đôi được mình tập luyện kịch 03 ăn giải Tài năng :)):)):))
Đôi mình dạy nhảy Rumba 02 ăn giải NHẤT =D>=D>=D>
Đôi mình động viên nhiều nhất 05 được giải POPULAR :* :* :*

Thật sự sung sướng!

Lê Bá Nam Anh đã viết:
Chết chết, các em lại nhầm chị Minh Phương thành Minh Trang, 0 được thê đâu nhe[-x . Chị ý tên là Minh Phương các em ạ, cám ơn các em hôm qua đã cổ vũ cực kì nhiệt tình. Xin được bổ sung cho phần ứng xử của anh: NHỜ có các em mà anh mới tự tin được như thế đấy.:x :x :x :x :* :* THANX
bờm sao quá:))

:) Mr and Mss đều là những người xứng đáng nhận giải thưởng này, hôm qua quả thật thấy chương trình rất hay, rất ấn tượng, đầy cảm xúc chân thành. ;) Chúc các anh chị 0306 đỗ đại học, có đi du học thì cũng nhớ đến mái trường, ngày hôm qua, và bạn bè nơi đây.

Hy vọng năm sau trường ta có một NHAT tuyệt vời như thế. :x

Nguyễn Đức Ninh đã viết:
Trơ trẽn quá!!! :)) :))

Bạn Ninh ah, tớ tự thấy đấy là tự tin chứ ko phải trơ trẽn:))
Mà là người khác khen chứ có phải tự tớ khen đâu[-x b-)
Hehe, gì chứ điều tớ thừa nhất là tự tin đấy! Chưa ai nói tớ trơ trẽn bao giờ.
Bạn Ninh làm tớ buồn ghê.:((

Chỉnh sửa lần cuối:

:-/
Trần Hoàng Hà đã viết:
Cái trò thi Origami rất nhạt ,xem như đến để xem cắt dán và trang trí,y như mấy em mẫu giáo ,mình chỉ thấy có mỗi bàn cờ vua xếp bằng giấy là đẹp nhất,còn lại thì ko hiểu chúng nó nghĩ cái j trong đầu ,thi Origami là thi kĩ thuật gấp giấy chứ có phải là gấp 1 đống vứt vào đấy đâu.Cái em bên cạnh mình làm cho 1 bàn có đầy đủ từ hạc,chim ,ve ,người ,bò ,lợn xong đặt tên là thành phố xanh của em:((bên cạnh có mấy em còn gấp thú rồi đóng kịch ,nói chung là ko thể chấp nhận đc.Nói chung là mình rất ủng hộ trò này ,nếu năm sau làm đc tiếp thì rất hay ,nhưng nên làm cho đúng ý nghĩa của 1 cuộc thi Origami 1 tí,cả mấy em trong ban tổ chức nữa,chọn đứa nào có hiểu biết về Origami hơn 1 đi
Cảm ơn bạn , bàn cờ đấy do bạn Lê Hoàng và các bạn khác lớp 11H làm , bọn tớ đều có cảm giác chung như ấy là dường như chấm trình bày hơn là chấm cái gọi là Origami và tớ thấy như thế thì ko đúng với 1 cuộc thi Origami gì cả !
Buổi tối thi Mr&Miss Ams có quả Anh Bờm và chị Minh Phương là hay nhất,rất sáng tạo và hay ho,ngồi dưới cười đau cả ruột,thế nhưng mấy đôi còn lại thì chẳng có sáng tạo j cả,lại anh và chị cùng hát với nhau.Thêm quả đôi nào(quên mất tên,ở dưới chúng nó gọi là đôi chuyện tình vượt thời gian)đóng kich lúc đầu thì rất hay ,nhưng kết thúc lãng xẹt và nhạt nhẽo quá mức,dù sao đc giải tài năng cũng tạm.Còn đôi Nhân với Cẩm Ngân,ko hiểu thế nào mà đc giải Bình chọn nhiều nhất,bạn Nhân thì hát ko ra hơi(có lẽ là do âm thanh).
Tớ nghĩ là chỉ có 1 tuần chuẩn bị thì ko thể làm cái gì đặc biệt được mà như mọi người nói thì anh Bờm đã ấp ủ ý tưởng đấy đc 2 năm rồi :))
Còn đôi Ngân - Nhân thì tớ thấy 2 bạn ấy dành đc giải đấy là hoàn toàn hợp lý vì đôi ấy nói chung là về phần ngoài rất ổn =D> =D>
Về kịch của chị Hải Anh , ấn tượng nhất là giọng nói rất ngọt và ngây thơ của chị ý :x nhưng phần cuối có lẽ 2 anh chị ấy sáng tác thêm vào nên giải quyết hơi bị dở ![-(

nhưng thằng Long con làm vua thì ko chấp nhận đc
Tại sao thế ????????

Cho anh bon chen một câu :D : bọn em lam` hoành tráng gấp 10 lần bọn anh ngày xưa :D . khóa anh la` khóa đầu tiên lấy NHAT để thi MISS , nhưng có lẽ đấy là sự thất bại lớn của btc ... ( rất nhiều vấn đề phức tạp từ phía lãnh đạo ack ack ) Nội dung CT : cool .các đôi chuẩn , nhưng mà bọn em làm cái màn chiếu dở quá. đứng phía dưới bị cây che hết khong xem được . Nhưng nói chung là thành công tốt đẹp . Chúc mừng ...

ah` còn điều này , không bít BTC có định in đĩa ban' ko nhi :D

huh chú em trí hiếu nói gì lạ dzay, anh ấp ủ ý tương đó 2 năm rồi là sao, có 2 ngày nghĩ ý tưởng thôi mà:)) :)) :))

Lê Hồng Nhung đã viết:
Bạn Ninh ah, tớ tự thấy đấy là tự tin chứ ko phải trơ trẽn:))
Mà là người khác khen chứ có phải tự tớ khen đâu[-x b-)
Hehe, gì chứ điều tớ thừa nhất là tự tin đấy! Chưa ai nói tớ trơ trẽn bao giờ.
Bạn Ninh làm tớ buồn ghê.:((
Xin lỗi bạn Nhung!!
(Sao mình trơ trẽn thế nhỉ?? :)) :)))
P/s: Đùa thôi,hoàng hậu thì tất nhiên là phải xinh rồi nhưng mà hôm đấy tớ ngồi cạnh hoàng hậu khác cho nên ko đc nhìn thẳng vào gái xinh đâu. :D :D

Hôm nay mới lên đc hao.
Cho phép em đc gửi lời cảm ơn đến ban tổ chức NHAT ( ban nội dung+ban tài chính). Mọi ng đã để lại cho em những ấn tượng thật sự rất đẹp ( chị Shin, chị Beo, chị Ze, chị Hương, anh Huy, chị Thảo, anh Phong, và đặc biệt là ông bầu Saha).
Em quyết tâm năm sau sẽ chui đc vào ban tổ chức để tiếp nối sự hoành tráng của năm nay.

Phạm Lê Huy đã viết:
HÊHHÊH Tất cả là tại đồng chí "electricité" :)):))
Khổ thân cái dây điện, nó bị chuột gặm nên đứt, chẹp chẹp, giá mà có em Hoàng Ánh ở đấy thì tốt, em ý lấy tay lấy chân nối lại hộ, có lẽ âm thanh ánh sáng không LỞM đến mức như thế! :))
lolz~~ em ở ngay cạnh đấy thôi! tự biết mình ko đủ trình như anh.sao dám táy máy?!
-.,-mà sao lại có kiểu post n` bài liền nhau thế kia :|

Bùi Hoàng Ánh đã viết:
bộ phận âm thanh và khói lửa lởm -.,-
Lởm, từ này tra từ điển VIệt - VIệt toét mắt cũng chả biết nghĩa, hay có khi phải nhìn ava của em ÁNH thì mới hiểu được :))
:))

Lê Bá Nam Anh đã viết:
huh chú em trí hiếu nói gì lạ dzay, anh ấp ủ ý tưởng đó 2 năm rồi là sao, có 2 ngày nghĩ ý tưởng thôi mà:)) :)) :))
Em ko nhớ rõ ràng là đã đọc ở đâu
Nhưng hình như có ông bạn nào của anh nói là anh đã ấp ủ ý tưởng này từ rất lâu rồi 8-} 8-} 8-}
Mà cái đấy bây h có quan trọng nữa đâu nhở =D> =D> =D>

Nguyễn Ngọc Hương đã viết:
Lởm, từ này tra từ điển VIệt - VIệt toét mắt cũng chả biết nghĩa, hay có khi phải nhìn ava của em ÁNH thì mới hiểu được :))
:))
đúng rồi chị ạ! slang thì ko có trong từ điển bao h`,trừ khi là từ điển slang chuyên dụng
avt của em thì đúng là lởm rồi,kmanipulate lù lù ra mà

chết chửa, dạo này thời đại bùng nổ thông tin, các em 9X ăn nói toàn từ chuyên dụng quá.Mình 8X , hơn nhau cả 1 thế hệ chứ đâu ít. già cả, không bắt nhịp được với các em roài

:| ko nghĩ làm chị khó chịu thế!
từ đầu em ko có ý j` cả,sry chị hương

Back
Bên trên