^︵^ ¯`·★★★·´¯`·*Hậu NHAT - Hội HMTL*·´¯`·★★★·´¯ ^︵^

Re: NHAT - Hậu Chương trình!

Chg trình kết thúc :=|
cứ thấy bùn tn ế :(
thôi thành côg là tốt rồi :)>-
Chìu nay 2h đi chơi =D>

Chương trình thật là kool,vỗ tay cái!! :D :D

Mọi người thấy chương trình hay là tốt rồi.
BTC đã bõ công chuẩn bị :((

Phần clip hậu trường dễ thương vô đối:))

Yêu tất cả mọi người!!!=D> :)>-

bộ phận âm thanh và khói lửa lởm -.,-

Ơ , có mấy đứa lớp tớ đi thi Origami kêu là phần thuyết trình sẽ quyết định tất cả ??????????? , phần thi trò chơi âm nhạc bị xử ép , còn phần Quick and Quiz thì dễ dàng lách luật và thiếu công bằng . Rõ ràng là ko bênh lớp mình nhưng mọi người xem lại để năm sau làm ăn cho công bằng thêm 1 tí nhé !

Hôm qua ngồi gần BTC và chứng kiến quá trình chuẩn bị chương trình, tổ chức chương trình ... chứng kiến những giọt nước mắt, những nụ cười và mồ hôi công sức của BTC nên tự nhiên thấy NHAT thật hoành tráng và ý nghĩa :D

Hôm qua đã thành công ngoài sức tưởng tượng, ấn tượng khó phai nhất là clip hậu trường kết thúc chương trình :x:x tuyệt :D

Cảm giác vui sướng của BTC như lan sang tất cả mọi ng ý :x thanks BTC vì đã tổ chức thành công 1 chương trình như thế :D

Hôm qua có rất nhiều vc buồn nhưng buổi tối ấy lại đem đến niềm vui thật lớn :D

Đôi Ngân-Nhân đc bình chọn cao nhất rất khó hiểu ???

Theo tớ là phần trình diễn tài năng nói chung là nhạt nhòa. Phần trang phục tự chọn :-/ hay phần trình diễn trang phục ý, chả bộc lộ gì cả, cứ như quảng cáo của nhà tài trợ ý.

Âm thanh chán. Mà sao cái laptop lởm thế ? đơ liên tục.

Anw, ctrình kool :)

À mà đồng phục bt :p

Chuơng trình năm nay hay hơn hẳn năm ngoái, quy mô hơn, hoành tráng hơn, tình cảm hơn :x
Mr&Miss đúng đôi mình thích nhất là Bờm và M.Phương, phê quá :D

Chỉnh sửa lần cuối:

Cái trò thi Origami rất nhạt ,xem như đến để xem cắt dán và trang trí,y như mấy em mẫu giáo ,mình chỉ thấy có mỗi bàn cờ vua xếp bằng giấy là đẹp nhất,còn lại thì ko hiểu chúng nó nghĩ cái j trong đầu ,thi Origami là thi kĩ thuật gấp giấy chứ có phải là gấp 1 đống vứt vào đấy đâu.Cái em bên cạnh mình làm cho 1 bàn có đầy đủ từ hạc,chim ,ve ,người ,bò ,lợn xong đặt tên là thành phố xanh của em:((bên cạnh có mấy em còn gấp thú rồi đóng kịch ,nói chung là ko thể chấp nhận đc.Nói chung là mình rất ủng hộ trò này ,nếu năm sau làm đc tiếp thì rất hay ,nhưng nên làm cho đúng ý nghĩa của 1 cuộc thi Origami 1 tí,cả mấy em trong ban tổ chức nữa,chọn đứa nào có hiểu biết về Origami hơn 1 đi
Buổi tối thi Mr&Miss Ams có quả Anh Bờm và chị Minh Phương là hay nhất,rất sáng tạo và hay ho,ngồi dưới cười đau cả ruột,thế nhưng mấy đôi còn lại thì chẳng có sáng tạo j cả,lại anh và chị cùng hát với nhau.Thêm quả đôi nào(quên mất tên,ở dưới chúng nó gọi là đôi chuyện tình vượt thời gian)đóng kich lúc đầu thì rất hay ,nhưng kết thúc lãng xẹt và nhạt nhẽo quá mức,dù sao đc giải tài năng cũng tạm.Còn đôi Nhân với Cẩm Ngân,ko hiểu thế nào mà đc giải Bình chọn nhiều nhất,bạn Nhân thì hát ko ra hơi(có lẽ là do âm thanh).
Đồng phục chắc là chọn bộ váy kẻ caro roài,bộ đấy trông đẹp nhất ,nhưng mà đồng phục mùa hè hình như ko đổi ah,chán nhỉ:(
Thi năm nay chương trình có đổi mới như mấy cái video clip của các đôi và hậu trường,âm thanh thì hơi bị phò phẹt tí nhưng tạm chấp nhận đc mà sao MC dẫn có vẻ ko khớp như năm ngoái,chắc do chuẩn bị vội quá
Quần áo của MC rất hoành tráng,@ Nhung:mày mặc cái váy đấy trông xinh lắm nhưng thằng Long con làm vua thì ko chấp nhận đc

hum wa thik Nhat' doi cua aCong. với anh Bờm:D

Hay nhất là mấy cái clip. Bờm hơi bị phê.

Buổi tối được ( mặc dù phần kỹ thuật cần xem lại, phải chữa cháy nhiều quá ) nhưng nội dung chương trình thì cool. Mấy cái clip hay vãi.
Buổi chiều chán. Từ luật chơi đến giàm khảo stupid thế. Kiểm điểm gấp !

chài ơi. MR& ms Ams đã thuộc về đôi 02: Bờm vs chị MTrang 12anh1.
=D> =D>
chương trình nói chung là :D kool wé, mặc dù còn những lỗi ko đáng có :( nhưng vẫn tuyệt vời :D

Là anh Bờm vs chị Minh PHương!
đôi đấy quá kool :)

cảm ơn mọi người đã góp ý và động viên mọi người trong BTC.Thực sự những giây phút đầu làm cho cả btc nghẹt thở vì âm thanh, ánh sáng và clip đều không ổn nhưng càng về sau thi mọi thứ càng trôi chảy.
Thời gian qua, BTc đã gặp rất rất nhìu khó khăn, nhưng nhờ có lửa, nhờ có sự quyết tâm, nhờ có tình bạn, chúng tôi hoàn toàn có thể hài lòng về chương trình của mình tuy nó còn có vài sơ suất.Có thể nói chương trình năm nay không phải chương trình hay nhất những cái nhất mà mọi người trong BTC, các thí sinh, êkíp làm việc là tình bạn. Thực sự tất cả là Một Gia ĐÌNH...

Chết chết, các em lại nhầm chị Minh Phương thành Minh Trang, 0 được thê đâu nhe[-x . Chị ý tên là Minh Phương các em ạ, cám ơn các em hôm qua đã cổ vũ cực kì nhiệt tình. Xin được bổ sung cho phần ứng xử của anh: NHỜ có các em mà anh mới tự tin được như thế đấy.:x :x :x :x :* :* THANX

úi ùi, mọi người chú ý nhá, giải do khán giả bình chọn là do khán giả bình chọn nhá :D, k liên quan j đến ban tổ chức cũng như ban giảm khảo cả đâu ;)

Back
Bên trên