^︵^ ¯`·★★★·´¯`·*Hậu NHAT - Hội HMTL*·´¯`·★★★·´¯ ^︵^

Này ai ý nhỉ? Còn ai vào đây nữa nhỉ? Cứ cẩn thận với cái tay mềm mềm nhé :>

@ Shake: Không ngờ mày tính toán thế [-x Từ nay đừng bạn bè nhé ;;)

Thần tg có HA là hắt hủi fan, mặc dù fan đã cố níu kéo

[-x Cô này... Nói như tôi dại trai ấy nhề :-w

Thôi em biết tấm lòng thần tg rồi, bây h em đổ lỗi tại ze.
Ze là ze cứ cẩn thận cái tay đấy :))

cho chị hỏi nhờ 1 tí ... kịch của lớp 11P1 hôm nay ntn ??? hay ko ????

ko phải đe dọa nhau :-" đây là đây có võ đấy --> đứa nào lơ tơ mơ động vào ==> cẩn thận hối ko kịp!

Ze ơi ! trả lời hộ chị cái ! Mà này, cứ FC của Sin là phải để cái ava đó ah ??? :p :D

ặc, chị có phải FC của sin k đấy mà hỏi câu đấy /:)

bọn em còn có thẻ hội viên có back ground là ảnh này cơ mà :X, thần tượng nàng tiên cá :X

hehe ... hình như chị đc em Sin cho phép rồi đấy ... từ mấy trang trc cơ ! Nhưng muh ... chị ko đủ time để đua kịp với các hoạt động của Fc đâu ... chỉ dám nhìn từ xa mà ngưỡng mộ thôi ! :D:D:D

mah ng` ngoài thì ko đc " hỏi câu đấy" ah ??? nghe em Hà hỏi mà chị nổi hết da gà ... có j` ko phải ... mong em HÀ xem xét lượng thứ nhé !

Hic... Hải Ninh ơi Hải Ninh... Chúng nó ác lắm... Chúng nó bôi nhọ hình ảnh của em :((

Cái ảnh đồng phục của FC trông con Sin giống Linsay Lohan vãi!!!

:)) :)) :)) Em đùa thôi mà chị Linh :)) :)) :))

;;) hung hãn tí hóa ra có ng sợ :)) :X

thik thú :x =))

khổ thân em Sin yêu dấu của chị ! Tội con bé quá ... chỉ có 1 mong muốn nhỏ nhoi là làm ng` thường cũng ko yên !!! Chúng nó hết cho làm nàng tiên cá, rùi siêu nhân, rùi lại Linsay Lohan ... ;) chị thì thấy giống con cá dọn bể lắm ý :)):)) ... (j/k :p)

Cậu hà này lại có thú vui cười cợt trên sự sợ hãi của ng` khác ... thật là dã man ! Nghe tên cậu hiền dịu mà tính khí "triển chiêu" quá !!! :(:)(:)((

Nếu chị Hải Linh muốn làm thành viên FC Sin yêu quí thì liên lạc với em nhé ! :D

uh ! tùy em Linh quyết định xem chị đủ tiêu chuẩn chưa ??> :D:D:D ><

Phạm Hải Linh đã viết:
uh ! tùy em Linh quyết định xem chị đủ tiêu chuẩn chưa ??> :D:D:D ><
linh làm hội trưởng, em hội phó, chị linh nhanh chân có khi đc chân quản lý tài chính đấy, chỗ đấy ngon fet':x
Hôm wa kịch 11 P1 hay thía, thik nhất chị Vy đóng hoàng tử:* :x :* à quên mâu trông giống hoàng hậu kinh:d
@ thần tượng: Fc ngày càng đông vui, thần tượng thik tổ chức hoạt động j nào;;);))

=)) Em Hà này chả hâm mộ chị gì cả mà xin vào làm quản lý tài chính à :-j =))

đâu có đâu chị, hum nộp đơn đăng ký là e thấy chị hay nhất đấy, tối hum đấy e còn gọi điện cho con Quỳnh béo đòi xin số điện thoại của chị đấy ah :)
Nhưng mà tham gia 2 FC thì có đc k ah:-/
e tham ja cả FC của a MC rùi :|

:drummer: :drummer: :dazzler:
HAPPY BIRTHDAY TO THA'NH​
>:-D<
CHúc chị yêu ngày càng dễ thương xinh đẹp hơn anh Saha :> dáng mãi chuẩn như thế :x
Chúc chị yêu học đã giỏi lại càng giỏi hơn :> bắn tiếng anh như ng ta bắn tiếng Pháp =)) :)) :))
Chúc chị tất cả nh~ gì chị muốn được chúc :x ...........>:-D< :* :)>-
Yêu chị nhiều nhiều :kiss2: ( cái hình này nhìn vãi cả trí tuệ :)) )

chúc THÁNH luôn vui vẻ trẻ khỏe và...... mắn đẻ
HỌC đâu đỗ đấy, thi đâu trúng đấy, ước gì được nấy
Bon anniversaire.

Back
Bên trên