^︵^ ¯`·★★★·´¯`·*Hậu NHAT - Hội HMTL*·´¯`·★★★·´¯ ^︵^

HĨ hĩ....thím cháu mình với anh Huy LẮk ko quản lí cái chân iiiiiiiiiiii thì ai "đảm trách" đc....;;) ;;) ;;) :)) :)) :)).....

à à em sẽ dạy thêm mọi ng` trò múa Thủy thủ mặt trăng nữa :)>- hay lắm =))

tình hình là tổng kết lại thành phần FC
Trưởng Fc, đồng thời là người sáng lập:p(;;) ;;) ;;) người chịu trách nhiệm chính về các hoạt động): em lùn tức Đặng thùy linh p2:)>- :)>- :)>-
Phó FC:Em thanh tức......mặt to(hức, ghét saha:(:)(:)(()
trưởng ban tài chính( đã có rất nhìu kinh nghiệm về việc ...bòn rút của công:)),chết nhầm...tính toan sổsách;;);;) ;;) :x
cheer-leader: anh Shake( đẳng cấp đã đc khẳng đinh:)>- b-) :)>- =D> ), cùng với Lê xuân lít và iem gấub-) b-) b-)
cùng các thành viên danh dự là nguyễn hoàng hà và phạm hải linh:> :> :>
thế nào , có thay đổi j nữa ko ạ???

Chỉnh sửa lần cuối:
:)) mãi hôm nay mới vào đc topic này :x

Hihi, mọi người chúc nhiều thế, thik thế :x

Giá mà hôm nay là 2 ngày trước nhỉ? :( :x

Iu mọi người ghê cơ :x :* :* :*

Nguyễn Ngọc Hải Thanh đã viết:
tình hình là tổng kết lại thành phần FC
Trưởng Fc, đồng thời là người sáng lập:p(;;) ;;) ;;) người chịu trách nhiệm chính về các hoạt động): em lùn tức Đặng thùy linh p2:)>- :)>- :)>-
Phó FC:Em thanh tức......mặt to(hức, ghét saha:(:)(:)(()
trưởng ban tài chính( đã có rất nhìu kinh nghiệm về việc ...bòn rút của công:)),chết nhầm...tính toan sổsách;;);;) ;;) :x
cheer-leader: anh Shake( đẳng cấp đã đc khẳng đinh:)>- b-) :)>- =D> ), cùng với Lê xuân lít và iem gấub-) b-) b-)
cùng các thành viên danh dự là nguyễn hoàng hà và phạm hải linh:> :> :>
thế nào , có thay đổi j nữa ko ạ???

yêu cầu e Lùn nêu rõ họ tên mọi người :-" ==> ko thế này nhất bên trọng nhất bên khinh!!!

:eek:
Trg? ban tài chính là ai thế :-/ ;;) sao 0 ghi rõ họ tên ;;)
Nhưng mà đọc fa^`n fu. chú là bít ai ồi :))

=)) Thế này này...
Trường FC : Bạn Đặng Thùy Linh tức Lùn :>

Phó FC : Bạn Nguyễn Ngọc Hải Thanh :))

Trường ban tài chính : Bạn Nguyễn Minh Ngọc tức Té Ze :>

Phát ngôn viên : Bạn Phạm Lê Huy tức Huy Shake :x

Trợ lý phát ngôn viên : Anh hùng Lê Xuân Lít :))
an tình nguyTặng thêm cho anh hùng LXL 1 chức danh: Chăm sóc giấc ngủ khi thần tượng gặp chứng khó ngủ :)) :>

Fan danh dự : Phạm Hải Linh :))
Anti Fan : Nguyễn Hoàng Hà tức Saha :-w Anh này dám tuyên truyền ảnh xấu của thần tượng với ý đồ bôi nhọ :((

Biên đạo múa kiêm Cố vấn Thời trang : Phạm Thùy Linh tức Gấu :))

Fan tình nguyện : Đỗ Minh Hà :))

ở đây còn em Ly mọi ko có nghiệm vụ gì nhưng rất hay chim lợn mình[-x

@ all in my FC : Nhanh nhanh kết thúc chủ đề này không Anti fan lại bảo mình lộng hành :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Sin có cả phát ngôn viên với trợ lý phát ngôn thì từ sau cũng ko cần post bài lên thế này đâu nhỉ ??? đó là việc của phát ngôn viên muh !!! ;););)

tự hào là thành viên danh dự quá :x:))

mah fan tình nguyện là thế nào ???

Cho chen ngang 1 câu:
CHÚNG MÀY POST ẢNH LÊN ĐÊ, MỢ CHÚNG MÀY, CÓ CÁI ALBUM RỒI ĐẤY, ĐỂ TAO CÒN VIẾT BÀI NÀO :(:)(:)((

Phạm Thùy Linh đã viết:
mình ở nhà làm ô sin rồi ko đc đi thác loạn cùng mọi ng rồi :(( huhuhu

:( ko xin đc đi chơi nữa à??? ==> hay e lại bảo đi học với Lùn ý!!! ;;)

con lùn nó poz bài hộ e nhg poz nhầm tô bích :(( bảo del ko del >:p

Del rồi, chỉ tại chắc lúc tao vừa post ze đã có mặt rồi nên ze mới thấy, ze nhỉ! :> :> :>

2 kon điên....:)) :)) :)) :)) :))....
Hic hic....thím da này vất vả lam lũ....làm việc quần quật từ sáng tới chiều....:-s :-s :-s :-s....
Đến khổ....:| :|ọ :| :|.....

hĩ hĩ...nhưng mà yên tâm là mình đến nhà nó có osin hầu hạ....;)) ;)) ;)) :)) :)) :))....

Chỉnh sửa lần cuối:
em gấu bây h thông thạo hai ngoại ngữ, giỏi việc nước đảm việc nhà, cứ đà này mà năm sau đi thi ẵm ngay giải miss perfect là cái chắc.......:x :x :x

E Gấu thì vô đối ồi ;;)
Hum wa e ý ngồi buôn dưa lê bán dưa hấu mãi vs t về cái sự rành ngoại ngữ của e ế ;;) :))
@ Chị Sin : E nào dám cóa í rì đâu :( chị nói thế tội e :((
Nào e dám có chim :mad:) rì :( đấy là e đang chim Ze đấy chứ :))

Hí hí. Ava ngu thía [-x [-x mà có ng khen làm em lit em ý sướng :) :)) :))

uh uh đầu tóc mà ko chải cẩn thận ý mà..... dễ khách đến nhà tưởng mình là ô sin lắm :)) =)) mừng qá cơ =))
mà con liz nói ý kia là gì thế hả :-w :-?
mình bây giờ là đang cố để hướng tới 2 cái chữ mà người ta gọi là perfect b-) :)) >:)) hahah

Nguyễn Hương Ly đã viết:
E Gấu thì vô đối ồi ;;)
Hum wa e ý ngồi buôn dưa lê bán dưa hấu mãi vs t về cái sự rành ngoại ngữ của e ế ;;) :))
@ Chị Sin : E nào dám cóa í rì đâu :( chị nói thế tội e :((
Nào e dám có chim :mad:) rì :( đấy là e đang chim Ze đấy chứ :))

:-" đc đc ==> cô là cô chỉ sợ Sin thôi chứ có coi Ze tôi ra gì đâu /:) xấu xa xấu xa!!!!!!!

Back
Bên trên