^︵^ ¯`·★★★·´¯`·*Hậu NHAT - Hội HMTL*·´¯`·★★★·´¯ ^︵^

Mai mình có nên tụ tập k nhỉ ;;) Nhân tiện đi xem chị Tươi diễn kịch luôn :D

tình hình là HA và Sin phát triển nhanh quá ;;);;)

Ko bitết chuyện Liz và bác lái xe thế nào rồi nhỉ ;;) :)) có nhanh thế ko :))

Há há ;;) Xem chừng hội mình sắp được ăn kẹo bánh rồi đây ;;)

Hôm nay 00h45 sáng, gọi anh Hoàng Anh, thấy anh ý đang chat tưng bừng với Sin nhà ta ;;)

Nghe đâu mấy hôm trc cũng chat với nhau đến 2h sáng :))

mai 3h cả nhà đi xem kịch : "bữa tiệc con yêu râu xanh nha". Iem đóng vai chính đây.
3h ở trung tâm văn hóa pháp 24 Tràng tiền, vé là 10k 1 người.Cố gắng đến sớm để lấy vé hoặc đăng kí tất cả cho một ai đó thì tối em mang vé đến tận nhà.
NGHIÊM CẤM CHIM LỢN DƯỚI MỌI HÌNH THỨC KHI DIỄN KỊCH
YÊU CẦU ĐẾN ĐÚNG GIỜ,( tây nó không như VN đâu mà cao su)
( có tiệc ăn uống và biểu diễn nhảy nhót, lắc dưới sảnh, nghe thật là thi thú)

có tiệc ăn uống và biểu diễn nhảy nhót, lắc dưới sảnh, nghe thật là thi thú.giá vẻ lại có 10K,thật là lí thú.

Thông báo về hậu "Hạ Long tour": Tính cả tiền xe cộ, đồ ăn uống Thảo và mẹ em Lùn mua, cả nhà chịu khó đóng thêm: 277K nhé. Hạn cuối: mai, khi xem kịch mang theo luôn.

Hic... Em nghèo rồi... :(( Quả này tay không trắng tay lại về không...Đời phiêu lưu là thế... Đâu biết đến ngày mai... nên giờ đây mới trắng tay :((

Mà ô hay cái nhà mấy cô mấy cậu này... Thấy người ta vui vẻ với nhau lại cứ nhòm ngó thế nhỉ ;;) Đúng là chuyện trong nhà chưa tỏ ngoài ngõ đã thông ;;)

Anh Hoàng Anh đâu... Giải thích đi cho dân tình nó hiểu ! :>

Ngày mai mọi người có nên tụ tập đú đởn trc rồi đi xem kịch ko nhỉ?;;) ;;) ;;) ai đăng ký vé chắc là báo cho iem Lùn em ý mua một thể luôn à?
@thần tượng: nghe giang hồ đồn đại thần tượng sắp đi lấy chồng, bỏ lại fan nheo nhóc thế này sao?:(( :(( :(( :(( Thôi , gạt đau buồn sang một bên,tất cả vì hạnh phúc của thần tượng;;) ;;) ;;):)>- :)>- thế bao h cho anh ý ra mắt Fc hả thần tượng, hồi hộp ghê0:) ...
@ gấu: còn cả vụ của e Lít nữa á:eek:, vụ này nghe còn có vẻ hấp dẫn hơn nhể, tường thuật đi mày;));;).À, khi nào cưới chắc BCH lại ôm luôn vụ bê tráp hả, kinh nghiệm mờ;;) :d:)) :)) :))

oi zoi oi!!!!!!! vui đến thế là cũng ==> thế là kon bạn sắp đi lấy chồng ==> cho minh hưởng ké vinh hoa phú wi ;;)

@ Phong : mai luôn hả :( chết thật rồi!

ầy, tớ mới thay cái ava, vào khoe các bạn cho vui

coi như là chung vui với bạn Sin ;;) :x

Chắc gọi điện xin hoãn đến thứ 2 cho mọi người... ;) Mình cũng đang cháy túi mới chết...
:D Đi Hạ Long về nhiều truyền thuyết mới quá!!! :)) Viết sách thì bán chạy phải biết... :))

:)) Truyền thuyết em Lít iiiiiiiiiiiii của anh là hay nhất quả Đất:))

Mai mọi người đi xem kịch đầy đủ chứ hả;;);;)
Có cần thuê phiên dịch không?;;) Đảm bảo chất lượng vì tao đã đọc toàn bộ đống kịch bản rồi:)):)):)) Dịch chuẩn hơn các đồng chí khác là cái chắc :D:D:D

----------

hỠi CÁc ĐỒng ChÍ ĐỒng BÀo, Album ĐÃ ĐƯỢc MỞ CỬa, CÁc ĐỒng ChÍ ĐỒng BÀo, Ai CÓ Ảnh ĐẸp ThÌ Post Ảnh ĐẸp, Ai CÓ Ảnh XẤu ThÌ Post Ảnh XẤu, Ai KhÔng CÓ Ảnh ThÌ.........ngỒi Xem Ảnh:)):)):))

Ác thế... :(( Được lắm... :((

Thằng Chúa dám sửa ava của tao :((

Chồng con gì... ;;) Đã ai hỏi han gì mà cưới :-j

Đang ngồi nhà ĐAHU :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Kể cho e chiện Lít vs :))
Mà Lít sao có d vs các a lái xe thế ;;) Lít nhể ;;) 2 lần ồi :))
Sin và HA :)) hay2 :)) e ủng hộ :)) =D> =D>
Bao h hội mình đc. ăn kẹo bánh j` đây ;;) :))

Thần tg có HA là hắt hủi fan, mặc dù fan đã cố níu kéo :((

@Em Hà: Hôm nay cả hội đi xem kịch lớp 11P1 đóng:)):))
Mình làm phiên dịch cho con Sin mà đêk đc trả đồng nào:(:)((

hôm nay xem kịch vui ==> cười vì chẳng hiểu j hết :))

@ Lùn : cô đừng ăn nói linh tinh ==> ai chia rẽ cô chu w:-"

Back
Bên trên