^︵^ ¯`·★★★·´¯`·*Hậu NHAT - Hội HMTL*·´¯`·★★★·´¯ ^︵^

HEHHEHE Thế là mọi người được đi chơi sướng rồi nhá, còn quà đâu, đưa đây!
Giờ đến lượt cả nhà cầu chúc cho Shake được đi Tây nhá! :)):)):))

Ui, shake ơi, mọi người chụp nhiều ảnh đẹp lắm, mang về làm quà cho Shake đấy :x

HL toàn biển xanh với cát vàng, các động các đảo :-s K0 biết mua j cả :">

Hihi, chúc Shake lên đường đi Tây thành công :x

Chỉnh sửa lần cuối:
Đc. con Lít cho xem ảnh :x
Thèm rỏ dãi =P~
Hạ Log bay :( biển xah, cát trắg, nắg vàg, và NHTL :((

:)) Cuộc sống xa hoa ko có người già và trẻ nhỏ đã làm mình thăng hoa các bạn ạ :x

Ối tời ơi... Các bạn ơi... Mình khó chịu quá...Ở Hạ Long mình quen điều hòa máy lạnh cả ngày, nước mây sông núi hòa mình vào thiên nhiên mát mẻ sảng khoái bây giờ về HN mình ko điều hòa ko chịu được... Mình lại còn quen cả lối sống bầy đàn, bài bạc nữa chứ... :-s Chết, chết, ai giúp mình với :((

Ôi mấy ngày vui quá trời lun à ;;) Các bạn biết không, bầu đoàn thê tử bọn mình đi đến đâu là ở đấy người ta lại trầm trồ nhìn ngó vì tưởng bọn mình là khách du lịch từ Hàn Quốc và Nhật Bản sang vì cái sự ăn mặc tinh tế và thanh lịch của bọn mình :x

Một ngày bình thường của bọn mình nè... Các bạn tham khảo nha ;)

4h: Ngắm bình minh
5h: Đi bơi
7h: Ngâm mình vào nước nóng như 1 liệu pháp tăng cường sức khỏe ;;)
8h: Ăn sáng buffe :x Ngon và chất lượng lắm các bạn ạ. Những 14 USD 1 suất cơ mà ;;)

Sau đấy chúng mình nghỉ ngơi, đi thăm thú thiên nhiên... Ra đảo... Đi động...Đi phao chuối, xe máy nước bị lộn nhào xuống làn nước trong mát của biển xanh thật là 1 cảm giác khó quên...Mỗi bước đi là 1 kỷ niệm ;;) Các máy ảnh hết pin liên tục vì chớp đc những kiểu ảnh thật Pờ rồ của những người mẫu ảnh xuất sắc :x ;)

Chúng mình ăn tối buffe vào lúc 6h tối :x

Ăn xong tắm rửa nghỉ ngơi rồi chúng mình hát hò, lên tầng thượng của KS ngắm trăng sao, ôm nhau và kể chuyện ma,dọa ma nhau...Chúng mình còn chơi bài búng tai nữa...Tình thân ái ngày càng được thắt chặt :x

Đêm đến chúng mình cố tình chen chúc nhau ngủ trên giường, trên ghế và dưới sàn để truyền hơi ấm cho nhau vì điều hòa công suất lớn đắp chăn mà vẫn lạnh ;;)

Thú vị nhất là chúng mình tự tung tự tác... Khuấy động thiên nhiên... Sau lần du hí này mình phát hiện ra thật nhiều điều chẳng hạn như:

Em Lê Xuân Lít đặt đít ở đâu là ngủ được ở đấy :)) Em cũng có sức thu hút và hấp dẫn đối với bác tài ;;)

Bạn Ze Ú mặc quần soọc sẹc xy lắm à ;;) Ze Ú còn được 1 anh U70 rất dễ thương người Hàn Quốc ra ôm hôn và chụp ảnh à :x :))

Bạn Biên thì bơi như sắp chết và lái xe máy nước thì...ĐÁNG CHẾT LẮM x(... :))

Đánh thức em Gấu ngang ngửa với việc vực dậy nền kinh tế Việt Nam trong vòng 1 năm :((

Còn bạn Phong lại có niềm đam mê đặc biết với cái phòng tắm, thích ngủ cùng những cái như lavabô hay gương lược chẳng hạn ;;)

Bạn Hà có thể đóng phim kinh dị ko cần hóa trang :)) Chỉ 1 câu : MA! và cái mặt bạn thò ra là tất cả mọi người chạy tan tác và hoảng loạn :((

Bạn Thảo chụp ảnh cũng tạo dáng và sẹc xy lắm nhá :>

Em Lùn thì có làn ra đã đen nay còn đen hơn vì cháy nắng :)) Đặc biệt em ý búng tai rất đau và là 1 fan hâm mộ xuất sắc của thần tượng SIN :x

Bạn Sin yêu quý của các bạn thì hóa ra rất rất sợ ma :"> Bạn ý thật là nhân hậu khi từ bỏ ý định xõa tóc và rọi đèn di động vào mặt để đi dọa mọi người lúc nửa đêm ;)) À, còn 1 điều thú vị là số trang sức, quần áo cũng như kem chống nắng bạn mang đi đủ dùng cho tất cả mọi ngươì trong đoàn :))

Phạm Thùy Linh đã viết:
hí hí đi Hạ Long vui qá :))
ngày đầu thác loạn thì ôm nhau nghe chuyện ma ;;) ( nói thật nóng bỏ mother mặc dù điều hòa thì vi vu vì vù :)) )
ở đấy có wifi nhưng vì sự nghiệp của các bạn nên em Gấu nhường cho mọi ng dùng hết :)) chả dùng mấy
ngày thứ 2 có vẻ sung sướng khi đi vịnh ;;) khi ngồi trên cái thuyền chuối hay còn gọi là thuyền bút chì :)) thik thú khi con Lít bị ông Saha lừa :)) ....
tối thì đi hát karaoke nói thật :)) chất lượng âm thanh ở đây "cực hay" , "cực mới" :))
đêm lên sân thượng nằm ngắm sao ;;) ( khách sạn ngàn sao :x ) ngắm trăng và cất cao tiếng gọi "Khải ơi :)) " ...... và chúng ta biết thêm 1 điều Sin cực kì sợ ma ;;)
đêm nữa ... tức rạng sáng thì chơi bài búng tai :x thik thú lắm ý :x rồi lúc sau chơi ăn tiền .... đc 96k rồi nhưng mà em và chị sin cứ cố thêm 4k để 100k tròn về ăn phở 24 nhưng mà :(( vận đổi thua hết :(
hôm sau( tức hôm nay) ngủ như chết đên 10h mới mò ăn sáng ;;) ăn "búp phê" thik lắm :x xong đi Tuần Châu :)) phóng cano vi vu :x rồi nhảy xuống giữa vịnh tắm ;;) cuộc sống thanh cao lắm :"> :x
lúc về lại bài bạc :))

nói tóm lại dù ko đủ ng nhưng mà vẫn thác loạn .... HMTL là mãi mãi :x dù chỉ có 2 ng thôi vẫn thác loạn ác ;;) heheh
yêu mọi ng` nhiều lắm >:-D<
ý này là sao nhỉ 8-|

Bớ chúng mày, mấy đứa kia, tao giết chết chúng mày, chúng mày đi chơi mà không để ý gì đến bồ tao à x-(x-(
Điên quá, hôm nay, sáng sớm nay, bồ tao khóc lóc kể lể với tao hết rồi, chúng mày khá lắm!
Cả 1 hội 1 lũ mà chúng mày để cho mấy thằng ranh con Hàn Quốc nó bắt nạt bồ tao à! Nó ôm nó kéo, nó giật bồ tao như giật cái giẻ ý, làm cho bồ tao nó sợ phát khiếp lên!

Thế mà con Sin lợn nó còn đứng cười khẩy!

Khá lắm, để đấy tao cho chúng mày biết tay!

:)) Tao cười khẩy đâu... Tao cười chua xót đấy chứ... Bạn tao như miếng thịt ngon nõn mà mà lại bị người ta kéo như cái giẻ ấy :))

:-" khốn nạn ==> 1 lũ khốn nạn ==> chúng mày coi tao ntn đây hả!:(( ==> ức chế!!!!!

Qua 6-6-2006 roài ==> sao còn hãm tài thế ==> chơi bài bạc đen như ... :((

==> mai quyết lập bàn trả thù :))

=)) đèo thánh về rồi quay lại nhà cô Hằng =))

chăn 2 bạn sin ze đến 30 cái búng tai ý nhỉ =))

thật là sung sướng =))

mai có đi cảm ơn típ k nhỉ :-? =))

cứ cảm ơn thoải mái đi :)) ngày nào cũng đến cảm ơn thì thik lắm ý hí hí :)) vì em chơi toàn làm bình vôi :)) ko sợ :p ^^
vui vãi lúa :))

Đau bùn ... đau bùn ... đau bùn ... :(
Nghe mọi ng` kể chiện sao mà thèm thế :((
Điện 4` X( ... lúc nãy mất điện vác ghế lên sân thg. ngồi ngắm sao ;;) chả thấy thik thú j` hết 8-|
Ước way trở lại CN trc' :( nhất định mình sẽ đu dây trốn khỏi nhà, theo mọi ng` lun :((

Ôi cái số con êu :(( :((

mới thay quả avatar lừa tình quá :x:x:x

mai sin rủ bài bạc :)) k biết thế nào nhỉ :D, bạn Sin là bạn sin cay cú lắm đấy, mọi người cẩn thận ;;), mà ông Hoàng Anh có onl HAO đúng k :)), em gấu rắt ông ý vào đây đê

ava thằng Biên =))

HĨ hĩ....tưởng hôm nay SIn đến nhà "mẹ Hằng" làm đám cưới....thế mà đi quên cả vác theo tráp+ bài bạc búng tai bù khú....Chả hiểu cưới xin j`....:)) :)) :)) :)) :))....ĐÃ thế bà mối còn đek thèm về mới hay....:)) :)) :)) :)).....
Hí hí...dù sao cũng iu Sin lắm...iu Ze....nhớ cái cảnh nước mắt ngăn nước mắt dài khi ông Saha zà kể lể, nào là:" Cái vòng đấy kon Sin nó đeo 6 năm trời rồi....bạn nó tặng kỉ niệm cuối cấp I...rồi....anh nói thật, cái vòng này nó quí lắm....cái hôm nó bị tai nạn í...là nó tháo ra rồi mới đeo vào đấy....blah blah..."....:)) :)) :)) :))....Hô hô....thế mà mình tin sái cổ....:)) :)) :))....Mình éo nhận ra rằng cái thời cấp I thì đã làm j` có cái vòng kiểu này....éo nhận ra rằng chả nhẽ Sin đanh đi rồi dừng lại tháo vòng ra rồi đi tiếp và bị tai nạn.....8-} 8-} 8-} 8-}....hố hố....tin ng` là nó khổ thế đấy....:)) :)).Cuối cùng lão Saha còn chốt cho 1 câu:" thôi đc rồi....mày cứ yên tâm là bay từ tâng 10 xuống đât...!!!" 8-} 8-} 8-} 8-}....
TS....:)) :)) :)) :))....Bi h thì có mà tôi cho ông lao từ cửa sổ xuống đất nhớ....b-( b-( b-(...Làm xấu hết hình tượng của Sin Sin nhờ....:x :x :x :x....
HĨ hĩ....iu Sin...Sin hiền như kún í....:)) :)) :))...1 ngày nào đó em sẽ mua vòng đền Sin...:* :* :* :*...:x :x :x....

Đi thế này mới phát hiện ra....Sin+ Ze sẹc xy lắm....;)) ;)) ;))....Ze SẸC XY đến độ bị 1 thằng Nhật Bổn ra ôm ấp quàng vai chặt lắm....;)) ;)) ;))
Xong rùi lúc trong KS cũng có 1 ông Korea ra hỏi han bắt chuyện 2 chị em....;)) ;))...hĩ hĩ....;)) ;))....

----------

Hớ hớ....cái ava anh Biên ai chụp cho í nhỉ....;)) ;)) ;))

Em Gấu với anh Biên có cái ảnh này kinh thế :))

Mà vụ ava chung thế nào ý nhỉ, Ze với Saha ;;)

Khổ thân thần tượng sin và chị ze iu quí của em quá :(( bị những 30 cái búng tai :(( . Nếu mà có em ở đấy thì......

Này, con bé Lít kia, mày thik súc fạm bồ tao không! [-x[-x[-x
Mày tưởng có mỗi bồ tao bị thằng nước ngoài nó ôm thôi à, còn khối đứa đấy;;);;);;):)):)):))

Thế mọi người lại đang đi chơi đâu nữa thế?
Phải rủ cả các đồng chí 12 nữa chứ, lại chỉ còn có mỗi BTC đi chơi thế này à:eek:

:)) ko đâu ==> ava chung sắp tới là ảnh siêu nhân của Sin :)) ==> ngụp lặn dưới nước như nàng tiên cá :))

Hoàng Thị Phương Thảo đã viết:
Em Gấu với anh Biên có cái ảnh này kinh thế :))

Mà vụ ava chung thế nào ý nhỉ, Ze với Saha ;;)
báo cáo với mọi người đó là con tôm :)):)) sau khi qua mồm em gấu nó đã bị phóng to như vậy :)>- :)>-

----------

ah ảnh chụp trong máy em Lít đã được up lên đây:
http://halong.galspace.com :D
mọi người down về xem :p

Back
Bên trên