^︵^ ¯`·★★★·´¯`·*Hậu NHAT - Hội HMTL*·´¯`·★★★·´¯ ^︵^

Chiều nay mọi ng lại cảm ơn tiếp hả :)) =)) :)) để em chuẩn bị nước nôi bài bạc sẵn sàng ;;)
ông Hoàng Anh có vào HAO điểm chất lượng 14 chả hết =)) :)) :)) anh rủ rê đi ;;) em ko rủ rê đc đâu :))
mà hôm qa do thắng bạc nhiều có nên sáng nay anh ý gặp chuyện xui, mừng lắm ý :)) 8h đi học =)) nhưng mà đến 8h kém 10 vẫn ko tìm thấy cái chìa khóa xe máy :)) và rồi vào hồi 8h9' ông HA đã phải nhờ đến em GẤU :)) em Gấu vùng dậy 1 cái ...... trg lúc loạng choạng vẫn còn ngái ngủ ;;) em gấu lăn từ bên này lăn qa bên kia rồi nhìn xuống gầm giường :)) và rồi đã tìm thấy chìa khóa xe cho HA :)) 8h học mà 8h10' mới đi ... mà học tận Hồ tây :)) ko hiểu mấy h đến nơi =)) mà lại còn học thằng tây nữa chứ :)) =)) :))

đùa, hội 3 em có cái trò chụp anh giơ ngón tay víc to ry thật là bó tay =)) ảnh nào cũng giơ =))

ava của chị cũng đang giơ mà :)) kiểuđấy là các bạn HÀn Quốc dạy em và conliz :> còn em lùn là ăn theo đc bọn truyền đạt lại =)) :))

Hí hí...ava chị Thảo cũng đang giơ tay mà...:)) :)) :)) :))....
Kiểu nì hay mà....kiểu chụp ảnh...Thủy Thủ mặt Trăng đấy...:)) :)) :)) :))...
Từ cái độ đi với lũ Korea xong về toàn nhiễm kiểu này....:p :p :p

:)) ava em lít kìa :)), ảnh nào cũng giơ ;;), anh click vừa vào 3 4 ảnh =)), 2 ảnh của bọn em thì anh nào cũng giơ hít =))

kiểu chụp ảnh của con gái bi h là mắt phải ngước ngước lên nhìn cho nó to ;;) cúi mặt xuống nhìn cho má phúng phính :x nhìn baby :x

=)) Cái ava của thằng Biên...=)) :)) :-j Mình cứ tưởng ai... Tự nhiên thấy cảnh quen quen...:)) Ra là em Gấu =))

ông Hoàng Anh có vào HAO điểm chất lượng 14 chả hết =))

Hehe... Mình cũng 14 điểm chất lượng nè các bạn :)) Trùng hợp thế :))

@ Con Lít: Chị chờ em Lít với anh Thắng lái xe sang làm phù dâu phù rể rồi sang hỏi cưới 1 thể cho nó hoành tráng em iêu ạ ;;) Nhận lời chị nhé ;;)

kiểu chụp ảnh của con gái bi h là mắt phải ngước ngước lên nhìn cho nó to cúi mặt xuống nhìn cho má phúng phính nhìn baby

mịa...Đúng là anh Admin galvn có khác ... Nhận xét nà chỉ có chuẩn à :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Hờ, em Lít nói thế thì chị thay ava ;;) Chị có cả đống ảnh k giơ tay ;;)

:)) Galvn toàn chụp ảnh kiểu thế huh Biên :)) THảo nào tớ lên trông ai cũng giống ai :)) Như đúc từ 1 khuôn ra ế :))

Bớ anh Hoàng Anh ở đâu, chui vào đây đi nào ;;) Bạn Sin chờ anh mãi ;;) Bạn ý còn 3 hôm nữa cô đơn một mình đấy anh ạ ;;)

con gái bi h ai chả chụp ảnh như thế :D nhìn đứa nào cũng giống đứa nào :D nhìn quen hết rồi :p

Sau có 3 ngày đi Hạ Long mà Sin và Hoàng Anh đã tiến triển thế nài ồi cơ à :)) :))
Kinh kinh, máu me wa' :)) :)) :))
Nhà có đám cưới nhớ rủ cả hội đi đấy nhá ;;) :))

chị Sin hôm nay mang tráp đến nhà mình =)) :)) :))
nhà mình chả ai ăn cả :)) có mỗi mình phải ngồi ăn an ủi về mặt tinh thần =)) :)) :x :x :x

Ặc :| Cái link Biên send nhạt thế :-s Kiểu nào cũng... xấu y như kiểu nào [-x

Cứ chụp hình như Sin với Ze, chả cần má baby, mắt tròn long lanh j, yêu tất ;;) :x

Mà lần sau mọi người đi tụ tập phải báo cho Thánh biết với nhá >:p Hôm nay Thánh mắng Chúa quá trời về vụ đấy :((

biên ơi sao k để cái ảnh chết đuối :)) :)) :))

đã nói rồi nhá [-x, k cãi nhau lại về vụ đấy nhá [-x

:)) hôm nay có bài bạc tí nào k hả sin :))

=)) Nhìn mấy cái ảnh này đểu thế... Cứ thế nào ấy, chả tự nhiên gì cả :))

Hic... Cái bánh của mình bị hắt hủi các bạn ạ :((

COn Linh nó bốc phét đấy Sin ơi, có anh ăn bánh cho em mà, đừng lo gì cả :))

đến cảm ơn thôi mà mọi ng :)) có gì đâu :)) :))

Đấy nhá... Thể theo yêu cầu các em... Đã lôi kéo được anh HA rồi đấy ;;)

Back
Bên trên