^︵^ ¯`·★★★·´¯`·*Hậu NHAT - Hội HMTL*·´¯`·★★★·´¯ ^︵^

Thế không có em Hải Thanh à:-/
Còn chị Hồ Trang nữa chứ:-/

đấy là nh~ ng` chắc chắn anh ạ :D còn 1 số chưa xin đc bố mẹ thôi :D nhờ phụ huynh hoặc mọi ng chảy mửa :D

Khổ thân em ly quá đi thôi :(( tao sẽ cố xem thế nào, vụ xe cộ xong là đến vụ của mày nhé, chờ nhé! ;)

Những đứa nào ko xin đc thì gọi địện đến bảo là " Tôi là phụ huynh cháu abc... " :))

Có gì chị cứ liên lạc với tôi theo số DD : 09.... ;;)

C ôi, thế vs mẹ e cũg 0 đc. đâu :))
Cak nài vô dụg ồi :(

Mông Cong xin rút vì mẹ anh ý không cho đi, khổ thân... :( Em Ly cố đi cùng mọi người đi em.

anh chưa biết nhé
đang nói chuyện với papa

vừa nói xong,bây h đến ông già cũng quay lưng về phía mình :|

Chỉnh sửa lần cuối:
Hic, thần tượng cũng ko đc đi àh....hic hic...:(( :(( :(( :((....
HUhuhu...Ly ơi, tao nhớ mày lắm....sao mày ko đc đi....huhuhu....nhớ em Ly...:x :x :(( :(( ...

Àh mà hôm đấy đi ở cùng Hotel với bác Phan Văn Khải đấy...Bác í xuống HẠ Long chơi đúng ngày mình xuống...hĩ hĩ....vui vãi soài.....NHTL làm náo loạn cả KS lên....;)) ;)) ;))...

mọi ng ơi!! cố đi đi ==> mai rồi đây:( --> dạt nhà 3 ngày có sao đâu :->

Bây h cứ tổ chức, mọi ng hào hứng xong lại kêu k đi thì biết làm thế nào đây.

Chị Hồ Trang thông báo: anh Thắng bảo nếu Cộng với Mông cong ko đi thì anh Thắng ko đi!
Chị Trang thấy anh Thắng ko đi cũng đang lưỡng lự!

Mợ, đúng là ko thể tưởng tượng nổi!

Rứa là trong tình trạng xáu nhất, 12 không còn ai à:eek::eek::eek::eek:

Còn nếu thuyết phục được, 12 sẽ có anh Thắng và chị Trang

Đến nước này tao chỉ còn biết ngồi hét thôi :((

Chả có cái mống nào hết... Hôm nay qua trường gặp em Thanh... Cái gì mà chỉ có 7 người đi được thôi :-<

:D :D chị cũng đang xin đấy ....nhưng mà....phải nhờ phụ huynh em nào đấy đi cùng xin nữa :((...đang rung rung ..nhưng ko bít các cụ có đổ ko các em ơi :((

Chỉnh sửa lần cuối:
Nghe e Gấu kể chiện mẹ e Lùn :)) vãi soài wa' 8-}
Lùn ơi, sao t thấy mẹ m vui vẻ lém mà :-/ cố lên nhá :)>-

Đến h phút này ==> còn : THẢO + HÀ+ SIn + Phong + Gấu + Ze + Liz + Lùn ==> 8 người!!!!!!!!

Thôi kệ --> 8 thì 8 --> cứ đi với nhau là vui rồi!!!!!! Với lại đây đâu phải lần cuối cùng mọi người tụ họp nhau đâu!!!!!!! :d Còn n +1 lần nữa cơ mà!! :x

Hình như mình không có duyên với HL ==> lần trc lớp tổ chức đi với lớp Hóa --> sau một hồi cãi cọ ==> còn mỗi mình với 3 đứa nữa đi là 4 ==> lần này thì có 8 người :)) ==> thế là gấp đôi rồi ==> mừng wa!!!:))

Cố lên nào... Hứa hẹn sẽ vui... Ta lấy tiêu chí " Chất lượng hơn số lượng" làm đầu các bạn nhể ;;) ;)

Aza Aza fỉghting!!!

Back
Bên trên