^︵^ ¯`·★★★·´¯`·*Hậu NHAT - Hội HMTL*·´¯`·★★★·´¯ ^︵^

Gấu ơi, bố mẹ anh cứ hỏi mãi xem lịch trình cụ thể đi ntn đấy, em phải thông báo sớm đi, vì anh cũng đang bộn bề vụ đi Phớp lắm, nhà đang như cái chợ vỡ, mày không có thông báo sớm, chắc anh phải nghỉ đi đấy:((
Mà nghỉ thì ai iiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii với mày với con Liz;;);;)

huhuh em biết rồi :D nhg mà tại có chuyện đột xuất nên phải .......... heheh :p
chị SIn anh Phong lại làm việc đi nhỉ ;;)
tên topic mới change hoành tráng quá ;;)
con lùn nói vụ xe cộ đi :-?

Cái vụ xe cộ thì k lo lắm đâu, vì có nhiều chỗ lắm, nhưng mà mình định thuê cái 30 hay 45 chỗ? Thuê đi theo luôn hay là chỉ đưa đi đón về thôi?

Cái nào rẻ hơn thì theo :D
Thuê cái 30 ế, chắc chỉ khỏag 2 chục ng` đi thôi nhể 8-|

thì cứ xe 30 chỗ đi các bác :D Chả nhẽ xe 16 chỗ à :D

Họp off đi :D

Em Gấu ơi em gấu... Dạt thì sang nhà chị Sin nè ;;)

Dạt `j mà dạt, dạt đc tầm mười mấy tiếng lại vác xác về nhà rồi....
Mọi việc lại yên ổn....sóng yên biển lặng....Amen!...:D :D :D :D :D :)) :))...
Hic, em vẫn chưa dám nói với mẹ về vụ đi HL...:-s :-s :-s...

4h chiều thứ 6 nh~ ai đi hạ Long thì off nhỉ ;;) ở trường mình nhé :D lúc đaýa các anh chị 12 thi xong chưa nhỉ :-?
mà ko biết hôm nay các anh chị thi thế nào nhỉ :-/ mong là thi t ốt quay tốt >:-D<
Hạ Long thuê xe 35 chỗ nhé :D 3 triệu rưỡi sẽ theo mình suốt từ chiều Chủ Nhật ( 2h) ---> Chiều tối thứ 3 :-?
nếu 20 ng` đi thì chia 20 mỗi ng` đóng 175k nếu có 15 ng` thôi thì 230k :-?
ăn uống chắc ko lo nhg mọi ng mang theo tiền để chi phí phụ xuống thác loạn:)) chi phí phát sinh :))
chị Sin anh P đến mì nheo phát biểu đôi lời với mẹ em nhé :D
mà vụ váy tìm thấy rồi >:-D< nhg cái vòng vèo ý :D mọi ng` mang trả em nhé ;)

Chỉnh sửa lần cuối:
chiều thứ 6 à??? chắc chị ko đi đc dùi!!! mọi người thống nhất hết nha!! làm sao $ rẻ nhất :D vì chị phải tự túc --> ko xin đc viện trợ của bố mẹ!

Vừa kí hợp đồng thuê xe xong :D mọi ng cố gắng đi nhá, đi càng đông càng vui, càng ít xiền.

ban tài chính là cứ thoăn thoắt ý ;;) yêu cầu là ban nội dung và thí sinh có nhiệm vụ thúc dục nhau đi thác loạn đầy đủ cho vui >:-D< nh~ đồng chí nào ko đi đc sẽ đc nghe kể lại hoặc bật tivi lên xem truyền hình trực tiếp từ Hạ Long :> :))

Ai biết số của minh hà và anh Thành thì gọi nhé, hình như chưa ai báo cho 2 ng đấy thì phải. :D

Hehehe, hum nay Phong Rùa đến kí hợp đồng với ng` ta mà mặc áo phông quần đùi hoa trông đến xì-tin...8-} 8-} 8-} 8-}....:)) :)) :)) :)).....Làm bác í cứ trố hết cả mắt :)) :))

em Gấu đã viết:
thúc dục nhau đi thác loạn
Tuyệt thật, sau em Miss Âm thanh lại có em Gấu động vật viết lung tung:)):)):))

Thông báo 1 tin với cả nhà là Huy Shake sẽ không thể Shake cho mọi người xem rồi, vì thứ 2 Huy Shake phải đi nộp hồ sơ xin VÍ DA nên không thể đi cùng mọi người! :(:(:(
Chúc cả nhà đi vui vẻ :D
Để anh sẽ gọi cho Minh Hà với Duy Thành:D

ặc!!!!!!! :(( thế này là thế nào??????? mọi người lùi nhiều thế này:(

gì thế :-s sao cứ bớt dần thế nài [-x
chắc mình ở 3 ngày ko đc free đâu nhg chắc đc giảm 3/4 :)) nói chung cứ mang $$$ đi dự phòng bác lấy bao nhiuêu thì trả bấy nhiêu :Dr
chắc mọi ng đóng khoảng 300k nhỉ :-? nhiều quá ko
nếu nhiều qá thì để cố chảy mửa tiếp :D mai chị sin đến chảy mửa đi :D chị dẻo mồm :)) dễ chảy mửa :p

Mọi ng ơi, cố đi đi, đi đông càng vui mà lại giảm xiền, chết thật thuê tận cái 35 chỗ nó có thừa k nhỉ? Nếu tình hình căng quá thì báo sớm để em đổi thử cái 24 chỗ xem thế nào nhé!

Chậc chậc :|
Đóg tận 300k á Gấu :eek: $ t sao đủ :(
@ Lít : Rùa mẹc wa^`n đùi hoa hả :)) đến hay 8-}
Có n~ fu. huyh nào đi cùg hả Gấu :-/ để t còn chảy mửa mẹ t :D

Đến bây h thì em k kêu gọi nữa mà khẩn khoản van xin mọi ng đi hạ long đi, k thì đời em xuống dốc rồi :(( :(( :((

Ặc, em Lùn ơi, thêm 1 lý do để anh phải suy xét em ạ:))
300k :)):)):))

Khổ thân e Lùn wa' đi :(
Mọi ng` đi đi nào ;) ủg hộ e ý nào :D
E sẽ cố gắg chảy mửa mẹ e Lùn ạ ;)

Back
Bên trên