^︵^ ¯`·★★★·´¯`·*Hậu NHAT - Hội HMTL*·´¯`·★★★·´¯ ^︵^

tình hình là ai đi được chính xác thì báo lại cái

đừng có kiểu ừ ừ xuông, đến lúc có chuyện khác thì đạp bỏ đi, vô trak nhiệm vãi khìn

như kiểu em Linh, đặt cọc 1tr5 rồi đấy, k đủ ng là tạch tiền của em ý đấy

đùa bực mình vật, lúc lên kế hoạch thì ông nào ông này tung hô ầm trời, bây giờ thì cữ ỡm ỡm ờ ờ, nửa đi nửa k đi, ai đi được thì chốt cho một câu hộ cái, đi chơi mà cứ phải cầu xin từng ng đi một

nếu k đi được cn thứ 2 3, thì cho 1 cái hẹn ngày nào đó đi được đi, lúc bàn thì chẳng ai bảo ngày nào bận cả, cứ ừ loạn cả lên, điên ng

k ai đi thì thôi, anh trả cho em Linh 200k tiền cọc ;)

Chỉnh sửa lần cuối:
nếu đi CN, thứ 2, thứ 3 thì mình ko đi được :(

cứ ngoài ngày chủ nhật với thứ 2 là đi được hết :)

@ chúa : chẳng lẽ lùi ngày đi lại hả ??? đã làm hợp đồng thuê xe roài mà!!!!!!!!

@ Lùn : chị thấy xe 35 chỗ là wa nhiu đấy!!!!!! nên xem xét lại nha!

x( *****... x(

Tôi bực mình rồi đấy :-w

Lúc đầu thì hết ông nọ đến bà kia bảo đi... Lúc lên kế hoạch cũng hưởng ứng nhiệt tình... TSB, bây giờ thì rủ nhau ở nhà x(

Khổ thân con Lùn, nó thuê xe 35 chỗ rồi bây giờ ko đi thì để nó lấy thân nó ra mà chuộc hả :-w

Còn cái chuyện ở nhà học thì nói thật là cũng chẳng ép nhưng mà có nên xem lại không... 1 năm học vất vả, cũng nên xin bố mẹ đi với lý do xả hơi thì ai trách :D

Đùa chứ cứ đầu thì xuôi mà sao cái đuôi nó lại cứ phình ra thế /:) Bực!

Ố hay, chuyện nó tự nhiên nó đến, có đoán trước được đâu mà nói trước được với mọi người!
Buồn cười thật!
Cùng lắm thì góp tiền trả lại tiền đặt cọc cho em Lùn chứ gì, có cái đíu gì mà lắm chuyện!

Con Sin bảo lùi ngày nộp hồ sơ, có phải mình tao lùi được đâu, tao đi chung cùng 3 đứa khác, làm gì phải tập thể chứ! Mà dù tao có muốn lùi lại thì cũng đã hẹn mẹ nó với ĐSQ rồi, lùi nữa thì tao nghỉ luôn ở nhà, đừng đi nữa cho xong! Làm sao mà vừa muốn đi Tây, vừa muốn đi nghỉ cùng mọi người được?

Lại bảo :"Sao lúc hẹn người ta không bảo người ta lùi lịch?" đi.....
Vé máy bay của tôi book trước được avai trong có 5 ngày thôi, phải biết chắc chắn đc VISA thì mới mua vé chứ! Mà đã book m... nó rồi, bây giờ muốn thế nào!

Lúc nói đi thì chả nhẽ ai cũng bảo :"Thôi thôi đừng đi, thôi thôi tao không đi đâu à"

Làm sao dự báo trước được sẽ có cái gì trong thời gian chuẩn bị nó đến để mà báo sớm!

ngay bây giờ thì tôi k cần ông giải thik hay trình bày /:)

nhìn vào mục đích bài viết chứ

ông có đi được vào cn t2 t3 k, nếu k đi được thì đi được vào ngày nào?

còn về lí do ông k đi được, k bàn đến, đi chơi thì là quyền của mỗi người, ở nhà có lợi hay đi có lợi là do mọi người quyết định ;)

ps
Cùng lắm thì góp tiền trả lại tiền đặt cọc cho em Lùn chứ gì, có cái đíu gì mà lắm chuyện!
đừng nói kiểu vô trak nhiệm như thế, nghe ngứa tr*m lắm :))

nào mọi ng` đgừng cãi nhau nữa mà :-s
chắc chắn vẫn đi hạ long chứ :-s mẹ em đi cùng mà :D

nếu lùi thì lùi ngày nào :-s lùi về sau lại nh` ng` nữa ko đi đc :( vì có anh chị vẫn thi đại học mà :-s thi xong tốt nghiệp xin xả hơi 1 tẹo :-s còn đc chứ sau khi thi tốt nghiệp gần 1 tuần rồi ---> gần thi đại học rồi :-s lại càng ko đi đc :|
mà lùi ngày cũng mất tiền đấy :((
mọi ng xem thế nào đi :-s có chắc chắn đi ko thì để lùn nó change sang xe 25 chỗ

em ui, lùi lại một ngày được không?

chiều thứ 2 đi chẳng hạn?

lùi lại là vẫn bị phạt $$$ đấy ạ 8-|
mọi ng bàn kĩ đi nào :-s lùi xong lại lùi nữa rồi ko đi thì :((

em nghĩ là mình đã quyết trc là đi chủ nhật rồi thì k nên chuyển nữa, lùi lại thì em sợ vấn chỉ đi đc đến thứ 3 thôi.
còn xe thì chắc chắn em sẽ đổi đc xuống 24 chỗ
mọi ng cố gắng đi mà :(

Gấu ôi, cho t hỏi lại ja' chốt là bao nhiu $ 1 ng` :-/
Để t còn chảy mửa mẹ t :-s

còn chưa biết bao nhiêu ng` di mà mày 8-| ko biết sao tính đc tiền :-s

Thế thì làm sao xin đc. :-s
Mẹ t lằg nhằg lém :| cho con đi đâu là fa?i bít rõ ngọn ngàh kế hoạch cụ thể, chi tiết 8-} 0 thì 0 cho đi :(
Wa t đi :) để còn chảy mửa mẹ t cái ;)

nếu lùi lại mà đông người đi thì sẵn sàng ==> mọi người nên suy nghĩ kỹ trước khi đưa ra quyết định --> chuyển xe 25 là ổn rồi Lùn ạ!!! cùng lắm chắc phải lôi kon e theo mất :( bế tắc!

chuyển xe 24 chỗ thì sẽ là 3 triệu và mình phải trả $$$ cầu phí cho họ :D
còn xe 35 chỗ giờ bác ý giảm cho 200k :)) và toàn bộ chi phí cầu đg gì mình ko phải trả :D ( 3 triệu 3 )
lùi ngày :-s em sợ mẹ em ko đi đc :-s nếu có phụ huynh ng lớn nào đi kèm đc cùng thi đi lùi cũng đc :) nhg đi muộn thế thì thứ 4 về chị sin lại ko đi đc :-?, còn nếu thứ 3 về thì chán lắm :-s

thế có đổi xe nữa hay ko đây --> chi thấy số người có khả năng đi h chưa đc nổi 20 nè :(

nhưng mà đi xe 24 chỗ mình phải trả tiền cầu phí đấy :-? nhiều phết :| theo anh P nói thì khoảng 500k cơ 8-| mất 3 triệu thuê xe + 500k tiền cầu phí :-s ---> = cái kia rồi
cái kia thì có 3 triệu 3 ko mất tiền cầu phí mà :D to ngồi chạy , chơi cho sướng :))

bi giê e mới bi't chị ze tên thật là Ngọc!
t2 chắc e đi Hạ Long vs nhà e! may ra gặp đc mọi ng ở đấy!!!!!!!!!!!!!!!:|

@ Shake: /:) Ông ko nói mày nhá /:) Tao phone với mày đã thông rồi còn gì... Việc dek gì mà tao phải đưa lên đây làm gì :-w Hả? Hả? Hả? :-w

Lùi ngày lại thì mình ở nhà :D Lùi sang tuần sau, sau nữa, sau nữa, nữa, nữa may ra đi được đấy :))

Bây giờ tính tiền những ai đi được thôi. Nhanh nhanh để còn xin tiền /:) Tiền cầu làm gì mà 500? :eek: Chả có ông nào cho từng đấy tiền cả /:)

Xe 35 chỗ... Đểu thế! Tính ra chỉ khoảng mười 18 19 người đi.Quan điểm mình thế này... Ai đi được thì quyết tâm đi ngày giờ như đã định. Những ai khó khăn thì cố gắng xin xỏ thu xếp để đi với mọi người. Hết!

P/S : Danh sách những người chắc chắn đi ( Tính đến giờ này /:) )

1.Anh Thắng
2.Mông Cong
3.Cộng
4.Sin
5.Ze
6.Saha
7.Thảo
8.Phong
9.Gấu
10.Lít
11.Ly
12.Lùn

Tí quên... :p CN mọi người cứ xuống trc đi cho đỡ phí 1 ngày...2h em/chị/tao xuống sau...

thế chiều mai mọi người có định off cụ thể ko?????? mấy h ở đâu???

Back
Bên trên