^︵^ ¯`·★★★·´¯`·*Hậu NHAT - Hội HMTL*·´¯`·★★★·´¯ ^︵^

Re: ^o^ \O/ Hậu NHAT - HMTL \O/ ^o^

Phạm Lê Huy đã viết:
Hôm nay vừa qua chỗ Mông cong, anh zai bảo chắc chắn đi rồi, nhắn nhủ thêm là :"Hic, không có mẹ anh đi à, may quá, không thì chắc về anh chỉ còn bộ xương:-SS:-SS" :)):))
Cả nhà xem, đến mông cong, to béo khỏe khoắn là thế, thấy bảo có em Minh Chi là sợ khiếp vía:)):)):))

<j/k>:D
Ha~~m(10 ký tự)...

Mẹ em bảo nếu ko có người lớn đi cùng thì nghỉ, gấu ơi mày giúp tao xin được ko?:-s :(( :(( :((
Sáng nay hình như Cộng bảo ko đi hay sao ý:-s :|

đi thì chắc là anh có đi được :D

Nguyễn Ngọc Hải Thanh đã viết:
Mẹ em bảo nếu ko có người lớn đi cùng thì nghỉ, gấu ơi mày giúp tao xin được ko?:-s :(( :(( :((
Sáng nay hình như Cộng bảo ko đi hay sao ý:-s :|
Mẹ e nói y hệt thế nài :))

Mình chắc đi đc :D

Lo cho xong cái vụ váy áo đi đã nào

Yêu cầu từng người 1 post lên đây :D

Thay xong để váy ở đâu :-w

Hic....đúng là của chùa....thí sinh thay váy xong vứt chỏng chơ....lăn lộn khắp nhà vệ sinh.....:-s :-s :-s...Thi xong là bỏ của chạy lấy người.....
Vấn đề nằm ở 2 cái vali đỏ....ko biết đang ở đâu...Nhưng mà chắc chắn ko ở nhà về sinh vì hôm đó em là người cuối cùng ở trong đấy và đã kiểm tra thu dọn ko còn 1 cái j` rồi.....
Và vấn đề còn nằm ở chỗ là tại sao đến bi h- 30/5/06...tức là đã qua NHAT đc hơn 1 tuần...nhân viên ở Itali mới thông báo là mất váy.....Theo nguyên tắc thì sau 1,2 ngày là nhân viên đã phải kiểm tra lại và thông báo rồi...:-/ :-/ :-/ :-? :-? :-?...
Mọi công cuộc tìm kiếm vẫn đi vào bế tắc....:-s :-s.....

con Liz poz bài như công an điều tra ý :))
2 cái vali vẫn biến mất tăm :( khó tìm lại quá :(( huhuhu
mẹ em cứ bắt đền em mới khổ chứ :| bị đuổi khỏi nhà ko thưong tiếc :(( huhuh
ko thấy váy ko dám vác mặt về nhà :-s khổ quá :(
vụ Hạ Long thì có ng` lớn đi cùng mà :D ko có thì mẹ em cũng chả cho đi rồi :D chắc nếu vụ váy ổn thì chắc vụ hạ long có mẹ em đi cùng :(

HIc....ko về nhà thì đi đâu???...:-s :-s :-s....
Hic, khổ thân thím....àh mà ngu nữa cơ....bỏ nhà ra đi mà ko tiền ko di động....thế thì còn gọi j` là dạt nhà nữa chứ.....:)) :)) :)) :))
Vứt ra đường mà ko 1 đồng xu dính túi thì về mẹ nó rồi....:)) :)) :)) :))....
Ăn đc bát mì thí xuýt xoa khen ngon...:)) :)) :)) :))....
Hehehe, cuốn gói ra khỏi nhà rồi mới bắt đầu thấy "quí trọng" từng sợi mì hạt cơm.....=)) =)) :)) :)) :)) :))....
Mà may là còn vớ đc cái áo sơ mi nhớ.....Em lại tưởng thím chơi ngay quả 2 dây- quần đùi mà đi ra ngoài thì.....;)) ;)) ;)) ....sáng lắm.....
Túm lại là thương đau quá....[-( [-( [-(...Hic...
Mấy bà bên Itali làm ăn 4` quá....nghi lắm...:-s :-s :-s...

Cả nhà cứ yên tâm, hiện nay em gấu đang đc tạm trú ở 1 nơi an toàn, đk ăn uống đầy đủ ;))

hohoho làm sao mà kịp vớ cái di động vớ tiền :)) vớ đc cái áo sơ mi là may lắm rồi :))
vừa ngr dậy :p mặc dù vần buồn ngủ :-s :p
ko biết vali của mình thế nào rồi :-< :((

-----------------
thấy rồi mọi ng` ơi :x trong phòng lao công tức phòng 101A :))
kế hoạch Hạ Long vẫn tiếp tục nhể ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:

sorry em gấu nhìu nhìu.Chị là người phụ trách thí sinh mà vô trách nhiệm quá.Rất rất xin lỗi em.Chị và mọi người sẽ cố gắng tìm
LẠi xin lỗi mọi người về vụ chậm trễ băng đĩa.Vì đĩa của mình là DVD nên chuyển hệ sang vẫn là DVD, với cả DVD thì chất lượng tốt hơn .Nhưng vì thế giá tiền sẽ không phải là 5k mà là 30k( rẻ hơn ở ngoài là 10k).Nếu ok chắc chắn thứ 5 này có đĩa.Mong cả nhà thông cảm cho em :D

Mọi chiện lại ổn :D
Lại Hạ Log thôi =D> đọc con Gấu vs con Lít post bài bùn cừi vãi lều :))
Chả có j` là đau thg, bùn khổ hết :D
Khổ thân ah Rùa hum any trèo tg` vào trg` :( 0 bít có bị bảo vệ tg? là ăn cắp 0 :)) , 0 bít có bị rak cái j` 0 8-}

Một tràng pháo tay cho thám tử + ng hùng Rùa =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D>

yêu mọi ng :x
cám ơn anh Rùa :)) >:-D<
ko ai phải xin lỗi ai hết mà :x đừng xin lỗi làm gì :x giờ chỉ cầu mong là trg đấy có đủ váy :| :x

Đừg lo e Gấu :)
Chắc là đủ thoai :D mà nếu mẹ e có đuổi e tập 2 :| ( nói dại mồm ) thì e cứ sag nhà Lùn ở Khâm Thiên mà tá túc :)) lên Tây Hồ làm j` cho xa 8-}
Cứ sag đấy rồi e Ly sẽ mag đồ ăn thức uốg sag cho, áo xốg điện thoại cũg có hết e ạ :))
E đừg lo ;)

Hí hí....tìm đc váy rùi....Đúng là theo suy đoán của cả lũ....3 cái vali đỏ đựng váy đã trong vòng kiểm soát+ an toàn ở phòng lao công tầng 1 dãy nhà A trường Hà Lội Amz-50 Nam Cao....:)) :)) :))....
Suýt nữa thì định mời cop đến làm việc+ nghi ngờ cho mấy bà nhân viên bên Itali....:"> :"> :">....:)) :))......

Sặc nước bọt nghĩ lại 1 ngày lăn lộn ra đường ở của thím....:)) :)) :)).....
1 ngày dạt nhà đầu đời mang lại bao bài học quí giá......:)) :)) :)) :)) =)) =))....
Có xa nhà mới biết quí trọng từng miếng cơm manh áo tiền rồi di động....:)) :)):)) ....
1 ngày đi để biết mình lớn lên thêm thế nào.....hehhe
:)) :)) :)):)) :)):))

Anyway.....cám ơn anh Cà iu quí.....Cả ngày hum nay em sẽ để stt tên anh để ...tưởng niệm tấm gương 1 kon ng` anh hùng vĩ đại vì nước vì dân vì các em gái.....:)) :)) :)) :)) :)) :x :x :x :x

iu wa!!!!!!!!! có váy là đc đi chơi dùi!!!!!!!!! iu ghê gớm!!!!

CN đã đi mà h còn lôm côm wa a!!!!!!!! đi đông vui vào mọi người nha!

chả hiểu lớn lên gì :)) vì chả ai lo đâu chả ai đi tìm mình :))
con liz buồn cười thế :)) bài nào bài nyấy cứ như đi tìm tội phạm :))
còn bà lùn trưa gọi cho mình kêu gọi công an mới máu chứ :))
mong sao trg đấy còn đủ :D mạng như shit YM out lên out xuống :|
Hạ long vẫn đi nhé
^^
mọi ng chắc chỉ đóng tiền thuê xe :-? khoảng 200k đổ xuống :D

----------

con lùn phát biểu về vụ xe cộ đi nhỉ ;;) :D :D

Re: ¯`·☆★★★·´¯`·*Hậu NHAT - Hội HMTL*·´¯`·*★★★·´¯

vừa mới sửa lại cái tên TOPIC, thử tí xem được chưa :))

vụ đi chơi có khi phải họp off 1 cái bàn bạc mang đồ ăn thức uống chơi bời thế nào cái nhỉ

Nhưg mà t thấy sắp đi ồi mà vẫn chả có kế hoạch rõ ràg j` cả :|
À, bọn con Lùn đâu :-/ đi chảy mửa mẹ t đi :D

Back
Bên trên