♪♪♫♪{º_º}:·.:Happy birthday to Lê Hải Anh Toán 1!:.·:{^_^}♪♫♪♪

Re: .:.:{@_@}.:.:Happy birthday to Trần Bích Thủy :.:.:{*_*}.:.:

CD em yêu ;;), happy birthday nhá :D, call tao đi ku :D, half term có gì ăn nhờ ở đậu nhà mày nhé :))

Re: .:.:{@_@}.:.:Happy birthday to Trần Bích Thủy :.:.:{*_*}.:.:

.. em nào đấy con kia ... >:) .. :D:D :biggrin: ... btw .. số mày bao nhiêu ?? ... đưa đây tao gọi .. ;;) .. :D ... voda hay cái thể loại gì thế ?? .. :D ... xem phần chữ ký của tao có mấy cái link .. có gì join đi ... :D :x ..

Re: .:.:{@_@}.:.:Happy birthday to Hoàng Đặng Nghĩa :.:.:{*_*}.:.:

Mày ơi sn vui vẻ , đi Ca nhớ học hành tử tế nghe chưa ?

Thằng Nghĩa sn vui vẻ nhé :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen: . Đi canada có gì hay ho thì về bốc phét cho em :D

Hoàng Thu Hiền đã viết:
Mày ơi sn vui vẻ , đi Ca nhớ học hành tử tế nghe chưa ?

hi vọng là học hành tử tế được, nhưng mờ khó lắm, 3 bài sáng nay còn chưa làm bài nào, ở VN đã thế này, sang đấy ko biết ra sao, mày ở nhà cũng học hành chăm chỉ mờ năm sau vào Cornell với Wellesley nhé

Chu Ngọc Trung đã viết:
Thằng Nghĩa sn vui vẻ nhé . Đi canada có gì hay ho thì về bốc phét cho em

mong là năm sau cùng nhau sang Mí, hix hix, 6 tháng học cùng mày thấy mày học chăm khiếp khủng luôn, giờ ko biết phải học tính chăm chỉ của mày ở đâu đây

Sinh nhật bẹn Nghĩa à ;;);;);;) tớ chúc bẹn nghĩa sinh nhật vui vẻ, đi Can đừng cưa cẩm Dương chồng tớ :(:)(:)(( :D:D:D hí hí, đi đường an toàn!

Chúc mừng thằng ku, giờ chắc đang ở trên máy bay. Chúc mày mọi thứ mày muốn. Đừng lazy như tao nhớ :">

yep, mọi thứ đang đi đúng những thứ mờ nó đi, cảm ơn đã hỏi thăm nhé, từ lúc sang đây thấy lúc nào cũng no, tại bị cho ăn như thụi trên máy bay, cách 1-2 tiếng ăn 1 lần, xong xuống chưa ngủ nghê gì lại bị thúc ăn tiếp, hix hix, mới ngủ dậy, đầu óc đang quay cuồng...

Mờ bạn MN thân mến à, trường đó gần như toàn VN với Tầu học với nhau, cho nên vấn đề chính là ở bạn kia chứ có phải mình đâu, hix hix, đừng nghĩ thế chứ

Re: .:.:{@_@}.:.:Happy birthday to Trịnh Lê Phương :.:.:{*_*}.:.:

chúc em Lê yêu quý của anh sinh nhật vui vẻ nhé :x:x:x

Năm nay ko ở nhà để tổ chức sinh nhật bí mật cho em Lê như hùi lớp 7 rồi :(:)(:)(( nhưng chúc em vui vẻ nhé :x:x:x

Re: .:.:{@_@}.:.:Happy birthday to Trịnh Lê Phương :.:.:{*_*}.:.:

Hehe
Chúc con Lê được chuyển hộ khẩu vào nội thành :))
Chúc mày cao thêm mấy chục phân :D

Re: .:.:{@_@}.:.:Happy birthday to Trịnh Lê Phương + Nguyễn Phượng Như :.:.:{*_*}.:.:

Happy birthday to con đĩ Phượng Như!!"
Như heo sinh nhật vui vẻ nhé em :)):)):))
Đúng là bọn nó cứ tổ chức sinh nhật với nhau vui vẻ ầm ầm để mình 1 mình trên này chúc mừng :(:)(:)((

Re: .:.:{@_@}.:.:Happy birthday to Trịnh Lê Phương + Nguyễn Phượng Như :.:.:{*_*}.:.:

chúc mừng...hờ hờ...chúc mừng...hờ hơ...chúc mừng...hờ hờ

Re: .:.:{@_@}.:.:Happy birthday to Trịnh Lê Phương + Nguyễn Phượng Như :.:.:{*_*}.:.

Như iu và Lê iu :* , chúc 2 bé sn vui vẻ :* hí hí :* :x :x :x :x

Chỉnh sửa lần cuối:

NHƯ

Sang tuổi mới, tao chúc mày ngày càng manly hơn
có nhiều gái theo
có nhiêu trai hận...

Mọc thật nhiều râu, xong rồi tỉa quả "quai nón" nhé
tao cũng muốn mọc râu nhưng mà...hơi khó
thôi tao nhường cho mày mọc trước nhé!:)) :)) :))

TAO YÊU MÀY! hố hố hố hí hí hí !

CON NHƯ HÂM CHÚC SINH NHẬT VUI VẺ HEHE :))
CHÚC MÀY CÀNG NGÀY CÀNG RÂM :)) haha
Râm ở đây nghĩa trong sáng :D cấm đứa nào nghĩ bậy bạ :D :))

Bao giờ về tao sẽ nhớ đòi mày khao sinh nhật :))

Chúc Như sinh nhật vui vẻ nhé,càng ngày càng xinh đẹp và thật nhiều fan hâm mộ (hehe,như hồi trước tao biết mỗi một fan hâm mộ của mày thui ;) ):x

Lê àh,tao ko ở nhà để tặng quà sn cho mày được,Noel tao sẽ mang quà về cho mày :).
Noel...:x
Tao luôn iu wí mày lém :*.Học hành tốt nhé và giành học bổng đi du học nghe chưa :)

chó THỤY :)) :x
Thanx các bạn nh` nh`, he'he' , iu các bạn cũng nh` nh` hi'hi' :x :x Iu bạn Thanh Phương gấp đôi vì bạn chúc mừng tớ 2 lần lận he'he'.
Bạn Trang cứ làm tớ lo... :-ss
Bạn MN khỏi tủi thân, hôm rồi SN tớ ông trời tặng cho trận bão số 7 to wa', có tổ chức đc gì đâu , chắc điệu này là năm nay tổng lượng nc' tao xuất ra cũng bằng lượng mưa trút xuống hôm 27/9 mất , ha'ha'

Con Như bẹn dở hơi :D....... năm mới tuổi mới nhớ kiếm được Ku nào cho nó đáng hoàng tử tế nha , anh em mừng :D

HOT của em ^^ sinh nhật vui vẻ , em vẫn luôn luôn là fan trung thành của HOT thân iu ^^ :D Joyeux anniversaire :))

:x hehe,happy birthday to em Như và em Lan vịt!!!XOXOXO:*

Back
Bên trên