♪♪♫♪{º_º}:·.:Happy birthday to Lê Hải Anh Toán 1!:.·:{^_^}♪♫♪♪

Re: .:.:{@_@}.:.:Happy birthday to Minh Phương:.:.:{*_*}.:.:

con iu sn vui vẻ :x :x :x

Chúc em công chúa hay ăn chóng lớn, trẻ khỏe cười duyên :)) Quan trọng nhất là lúc nào cũng được G yêu :* :* :*

minh feo` cua anh,chuc em ngay cang xinh dep thong minh hoc gioi( hihi bi h da thong minh xinh xeo? lam' roi day :X )

anh luc nao cung iu em :X :X :X

sinh nhat vui ve :* :* :*

Happy birthday to Nguyễn Minh Phương công chúa :x:x:x!!!!
Công chúa của anh sinh nhật vui vẻ nhé :x:x:x có nhớ sinh nhật em 2 năm trước anh bị bỏng tay hạng nặng vì pháo ko hả :(:)(:)(( hhuhuhuhuhu :D:D:D
Rồi, công chua vui vẻ với hoàng tử nhé :D:D:D

Re: .:.:{@_@}.:.:Happy birthday to Hùng thân yêu, vợ và mẹ của 2 MOD!!!:.:.:{*_*}.:.:

AAAAAAAAAAAAAAAAA thế là sinh nhật mẹ còn rồi :x:x:x, chúng ta đã là mẹ con được 6 năm rồi ý nhỉ, có phải ko :D:D:D :*:*:* rất là yêu gia đình mình ;;) ;;) ;;)

Happy birthday to Hùng yêu quý của con!!! :x:x:x

Vui vẻ nhé mẹ ^o^ mẹ lúc nào cũng đáng yêu tuyệt vời cả :x:x:x

Re: .:.:{@_@}.:.:Happy birthday to Hùng thân yêu, vợ và mẹ của 2 MOD!!!:.:.:{*_*}.:.:

Chúc mừng sn Hùng sủi :D Quá nhiều điều để nói nên ko biết nói gì :)) ( chống chế giỏi ) :p Chúc đi du học sớm đúng như nguyện vọng nhé :D

vợ iu quí :* sn vui vẻ nhé :* :* :* iu vợ vãi đé

Chỉnh sửa lần cuối:

chúc bà Hùng béo sinh nhật vui vẻ ngày càng xinh dai học giỏi đáng yêu tốt bụng ! :x :x

Chúc Hùng Sủi sớm bán được nhà mà đi Adelaide nhá :))

:)) Australian Vietnamese dream :))

Cám ơn các bạn nhiều lắm :D

chúc mẹ thân iu sn vui vẻ :-* :x :x :x
bao h lại đùi gà tiếp mẹ nhé :))

mẹ Hùng iu dấu :x thêm 1 tuổi mới cái gì cũng mới :D con yêu mẹ :x

kiếm thằng bố ghẻ nữa cho con đeeeee =))

Re: .:.:{@_@}.:.:Happy birthday to em Đặng Thanh Phương bi' + đ*~!!!:.:.:{*_*}.:.:

Happy birthday to em đ* Đặng Thanh Phương!!! :x:x:x
Tháng này sinh nhật kinh hoàng quá, đứa nào ở nhà đúng là phá sản :)):)):)) ờ, thế em bí sinh nhật vui vẻ với thèng Tuấn Thành nhé ;;);;);;)

Re: .:.:{@_@}.:.:Happy birthday to em Đặng Thanh Phương bi' + đ*~!!!:.:.:{*_*}.:.:

Chúc mừng Sn bạn Phương, chúc bạn ngày càng trắng trẻo béo tốt, vui vẻ với bạn Thành :x

Hehe chúc mừng sn mày :D Wish u the best ;))

tối nay mải hú hí nên về mà quên ko chúc gì em Thanh Phương :D
chúc B­ương Bương sinh nhật vui vẻ hạnh phúc hay ăn chóng béo, ăn nhìu ỉ nhìu, học hành giỏi giang, ngày càng tươi tốt hạnh phúc bên anh TThanh`:x
yêu Thanh Phương lắm :x :x :x :x :x :x :x :x :x

óe óe tội lỗi wa' :D Thôi muộn tý, có mấy ngày :D
Bẹn MP với con đĩ thêm 1t vui vẻ, yêu nhau, và yêu tớ nh` nh` :D hehe

Bà lớn thêm tuổi mạnh khỏe LD

:x :x cảm ơn các bẹn :x :* :* :* :* :* :*

hihi chuc mung sinh nhat muon ;;) :D chuc em cua anh ngay cang xinh xan de thuong, di~ ra 8-} hoc hanh th`i gioi giang :) hanh fuc ben anh ay ;) :* :>

Back
Bên trên