♪♪♫♪{º_º}:·.:Happy birthday to Lê Hải Anh Toán 1!:.·:{^_^}♪♫♪♪

Re: .:.:{@_@}.:.:Happy birthday to Nguyễn Thị Hương Lan chich văn chòe TTNL:.:.:{*_*}.:.:

Chúc Chich Chòe em càng ngày càng xinh tươi học giỏi :mrgreen: Hạnh phúc vô bờ bến với .... :D May all ur dreams come true !!! :D
Cũng ko biết nói gì nữa :p Thế đã :p

Re: .:.:{@_@}.:.:Happy birthday to Nguyễn Thị Hương Lan chich văn chòe TTNL:.:.:{*_*}.:.:

Chúc mừng SN bạn Lan ^_^ :D

Chúc đôi Lan - S hạnh phúc :x . Để còn đi chơi với đôi bọn tao :)) .

chúc hai bạn hạnh phúc!
ặc nhầm! chúc 2 bạn sinh nhật vui vẻ nhé!

2 đứa ku + lan sn vui vẻ nháhhhhhh !!!!!!!!!!!!!! :D:D:D:D ( nge như kiểu bọn này couple 8-} )

chuyện "lông-ku" (tên 2 đứa gép với nhau cứ bậy bậy hợp hợp :p) mấy hôm trước tao mới biết :"> thằng trung ku có MU mới màh chả thèm khoe zi` cả 8-} b-)

hôm nay tao định lớp đic chơi chót =>>> tổ chức sn kon lan + zang đấy :D:D nhmuh hụt roài 8-}

chúc mừng sinh nhật iem Lan xinh xắn ngây thơ đáng iu tốt bụng :x

chúc em ngày càng xinh đẹp giỏi giang :-*

hạnh phúc

anh iu em nhìu lém :x :x :x :x :x :x

:-*

sinh nhật vui vẻ nhá
best wishes
anh cũng như 2 anh trên :))

Chúc em Lan nhí nhảnh xinh tươi luôn vui vẻ iu đời và hạnh phúc :x
happy birthday :-*

Re: .:.:{@_@}.:.:Happy birthday to Tạ Nam Anh , Hải dớ :.:.:{*_*}.:.:

Hehe, chúc mừng sinh nhật ku Hải Dớ phát, mấy khi có thằng sinh nhật cùng ngày nhỉ.
Để xem mình có được đông người chúc mừng ko nhỉ. Trong HAO này ít người ghét mình lắm ;;) Chỉ toàn người không biết mình thôi :))
Happy 20/6 :x

2 ku sn vui vẻ nhé !
bị thịt : hehe mới cắt tóc ngu ko tả được, đang chuẩn bị change topic thì vào nói lung tung... điên :x :*
hải dớ : chuẩn bị mở tiệc sn đi ... đến nhà mà mất điện nữa là chết về tay ta >:)

Hoàng Thu Hiền đã viết:
2 ku sn vui vẻ nhé !
bị thịt : hehe mới cắt tóc ngu ko tả được, đang chuẩn bị change topic thì vào nói lung tung... điên :x :*
hải dớ : chuẩn bị mở tiệc sn đi ... đến nhà mà mất điện nữa là chết về tay ta >:)
Phải cẩn thận chứ, quên người ta lại bảo "chúng mình" .... ko yêu nhau nữa thì chết :))

j/k (besides, who cannot read this is clever, so u're stupid)

Chỉnh sửa lần cuối:

Hehe,trước tiên là chúc mừng sn Hải dớ cái đã!!!Mày chim lợn tao hơi nhiều đấy nhưng mà cứ yên tâm bạn ko ghét mày đâu!!! (mày ghét tao thì bố oánh mày lun! :)) )

Thứ 2 là chúc mừng sn bạn Nam Anh! :D Ko nói chuyện bên ngoài bao h nhưng mà trên HAO thì hình như đã từng trả lời bài viết thì phải!!! :D

Bạn Nam Anh post lắm bài thế nhỉ :-? Ko phải SN là câu đâu đấy :p <chẹp, nhưng mà gọi NA nghe ko quen 8-} Cứ thấy là lạ :))>
Uhm, chúc mừng SN bạn Nam Anh <:p. Chỉ chúc đc nt thôi, vì có những cái khác thì thấy..... ko nên nói :p
Tiếp theo chúc mừng SN bạn Hải dớ. Mặc dù ko quen, nhưng mà là bạn của Nam Anh :p nên vẫn chúc mừng :D:D:D

Chúc mừng sn 2 ku :)>-

Hoàng Thu Hiền đã viết:
2 ku sn vui vẻ nhé !

ơ ơ :eek: lại tụ tập ở nhà tớ ah? chưa tởn sao?
chúc mừng sinh nhật thằng Nam Anh, nhân tiện chúc mừng mình luôn :))
cảm ơn tất cả các bạn đã và sẽ chúc mừng sinh nhật tớ. :)>-
@ Yến lùn: tao chim lợn mày lúc nào? bốc phét vừa thôi.

Hải dớ, dạo này nhà mày điện nước có đầy đủ không đấy, năm nay chúc cho mày không phải có những ngày hè nóng nực mà mất điện nằm ôm gấu bông ngủ mà mồ hôi như mưa nhé.

Nam Anh, chúc ku gì nhỉ, ăn ít tào phớ với khoai nướng thôi nhé :D, hậu quả của 2 món đấy tai hại lắm :D

Chúc mừng SN Nam Anh nhé ;)

Hôm nay tao mừng sinh nhật Hải dớ bằng trận Star có 1 ko 2 :)) 1 Dragon 1 nông dân cà nó :))

chúc mừng sinh nhật Tạ Nam Anh
chúc mừng sinh nhật Nguyễn Minh Hải
chúc 2 bạn sinh nhật vui vẻ

nam anh sinh nhựt vui vẻ trẻ khỏe nháh :D:D:D sinh nhật màh chả khoe j` cả :D:D b-)

Back
Bên trên