♪♪♫♪{º_º}:·.:Happy birthday to Lê Hải Anh Toán 1!:.·:{^_^}♪♫♪♪

Re: .:.:{@_@}.:.:Happy birthday to Nguyễn Khánh +Thái An + Tuấn Thành H2 :.:.:{*_*}.:.:

hi`,cám ơn các bạn đã chúc mừng sinh nhật tớ!Cám ơn nhiều!=)

Re: .:.:{@_@}.:.:Happy birthday to Nguyễn Khánh +Thái An + Tuấn Thành H2 :.:.:{*_*}.:.:

cảm ơn các bạn , thứ 5 tuần này sẽ tổ chức ở hàng cháo theo tục lệ ở CL , mong các bạn góp vui

bạn Thịnh yêu mến !
chúc bẹn Thịnh may mắn này ... điểm thi lần này cao nhé :p

Re: .:.:{@_@}.:.:Happy birthday to Ng Khánh+Thái An+Bì Lợn+bẹn Thịnh :.:.:{*_*}.:.:

chúc mừng sinh nhật các bạn :D

Re: .:.:{@_@}.:.:Happy birthday to Ng Khánh+Thái An+Bì Lợn+bẹn Thịnh :.:.:{*_*}.:.:

Hôm nọ chúc mừng 3 bạn kia rồi, giờ bổ sung thêm Thịnh tu. :D

ui, hic
bận quá nên quên cả sinh nhật bẹn thân nhứt
hic! lợn con ơi sorry nhé
cho 3 điều ước đấy!

thằng ku Trung điên ,sn vui vẻ với em yêu của mày nhá

Re: .:.:{@_@}.:.:Happy birthday to Chu Ngoc Trung l1 :.:.:{*_*}.:.:

Chúc mừng SN bạn Chu Ngọc Trung. Chúc vui vẻ và may mắn với em HL :))

chúc mừng sinh nhật bạn Chu Ngọc Trung \:D/

Bạn Ngọc Trung, bố ông Sơn, thèng Ngọc Trung cho rồi, trịnh trọng quá mức cần thiết. :))
Hôm nay là sinh nhật Trung ku, hi vọng mày đã có được những giây phút hạnh phúc bên người thân yêu. Chúc mày có nhiều niềm vui, đạt được nhiều thành công trong cuộc sống. :)>-

Chúc mày Sn vui vẻ...
ăn no chóng béo... ăn nhìu ỉ nhỉu ;))

hè này mày đi nắng nhìu vào ..da đen đi 1 tí cho nó manly.:D...không là tao ko iu đâu :p ;;)

:x :x

chúc mừng sinh nhật bạn! hehe

Chúc mừng sinh nhật :D:D:D chăm sóc con bạn tớ cẩn thận :D:D:D

chúc mừng sinh nhật ku chung, chúc mày vui vẻ bên "em yêu"

hehe, Trung ku sn zui zẻ nhá :D :D :D chúc ku hay ăn chóng nhớn và lúc nào cũng happy bên bẹn HL ^.^

Cảm ơn các bạn nhiều :x. Cảm ơn HL :*

Chưa biết bạn là ai ^^ chỉ biết bạn wa ảnh :D chúc bạn T có 1 sn vui vẻ nhé. À HL = Hồng Linh à :p

Chỉnh sửa lần cuối:

Chúc mừng sinh nhật Trung cu.Mày cứ úp úp mở mở với tao thế nào chứ sao tao thấy hình như cả trường đều biết chuyện mày với bẹn HL lớp tao --->thằng này hâm mất rồi :)).Chúc cả bạn HL hạnh phúc bên bạn Trung cu.Nếu bọn mày...sớm tí thì có phải tao đỡ được mấy buổi trưa "thồ"con HL về nhà ko :p

Tao đâu có biết vụ đấy mà Hường :p, nhưng tống tiền thằng Trung bắt nó nói hết rồi, thằng này đáng ăn đập
Chào bạn HL, cái ảnh của ấy mà thằng Trung gửi cho tớ trông cute lắm :D, hiền dễ sợ

Re: .:.:{@_@}.:.:Happy birthday to Nguyễn Thị Hương Lan chich văn chòe TTNL:.:.:{*_*}.:.:

Happy birthday to Nguyễn Hương Lan!!!!!!!! :x:x:x:x:x:x

Em chich chòe thân yêu, cuối cùng đã sinh nhật em rồi, sinh nhật vui vẻ nhé, hè anh về anh kiếm giai cho rồi chúng mình thuê film XXX tụ tập nhà Thanh Phương xem tiếp như ngày nào >:)>:)>:) hehhahahahahahah :D:D:D
Vui vẻ nhé :x:x:x

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên