♥ Văn 09-12 _ Welcome ♥

Đinh Lan Nhi
(Nhiliti)

Vậy là box 09-12 còn thiếu mỗi topic lớp Văn thôi nhỉ 8-> . Tớ cứ đắn đo đi ra đi vào mãi ko biết có nên lập k vì trên đây hiện h` có mỗi 2 mem lớp Văn thôi :-<. Nhưng mà thôi, cứ lập trước rồi các bạn vào sau cũng được 8->

Xin mời các bạn vào chơi với lớp Văn nha \:d/

Ôi, mình được bóc tem 2pic lớp văn :">

Hê hê. Chào các ấy :D Tuy ko học chuyên văn nhưng vào góp vui cũng ko sao nhỉ :D Tớ thì luôn mong muốn nâng cao điểm văn của mình lên dc 7 ;))

Có khi topic này toàn các bạn lớp khác ấy chứ ;)) ... Các bạn lớp Văn chả thấy đâu cả :-< , buồn quá cơ :-<

Chắc gì. Tại vừa mới vào ams thì chưa chắc các bạn ấy đã biết đến HAO. Cậu pm những đứa quen hoặc là vào năm học rồi giới thiệu HAO với các bạn cùng lớp thì chắc là sẽ lên rầm rầm ngay í mà >:)

ui cha muộn rồi H1 ra chào các bạn Văn ;)
mơ ước của các bạn giai là ở đây :D

Ơ, Ngọc cho tớ biết tại sao mơ ước của các bạn giai lại ở đây? Đâu phải thằng nào cũng dốt văn ~:>

[ Các ] bạn Văn xin chào các bạn :x
À mà lớp văn chúng tớ năm nay có ít nhất 2 bạn zai đấy , hem biết ntn đây 8->

=)) ông quý ngốc thì phải hay ko có tính đảm đang ;))
các bạn nữ văn thì đừng hỏi :> có hiểu ko :D

Èo. Bây giờ mới biết văn trường ams toàn con gái đấy chứ. Hồi trước chỉ nghe là lớp Pháp toàn con gái thôi =)).

Còn về vụ học văn kia, tớ còn có ẩn ý cơ ;))Con trai thì còn rủ đi bắn nhau dc chứ =)) còn con gái thì :-<

Mìh chào các bạn ^^
Mìh biết 1 trong số ... bạn zai í đấy. Bệnh hoạn lắm. Tên là Bình. Các bạn nữ tránh xa bạn í ra nhé :))

Mìh chào các bạn ^^
Mìh biết 1 trong số ... bạn zai í đấy. Bệnh hoạn lắm. Tên là Bình. Các bạn nữ tránh xa bạn í ra nhé :))

Mình đã bảo mình chỉ muốn lớp Văn toàn con gái thôi mà :-<. Thanks bạn Trang đã cảnh báo nha. Mà bạn í tên là Bình thì lớp Văn có ít nhất 3 zai rồi, buồn :-<.

Ồ. Bệnh hoạn à =P~ Nghe bọn lớp Pháp tớ nói có 1 thằng lớp Văn cực kỳ bệnh hoạn, văn cũng kha khá, phải rủ nó đi chơi mới dc >:)

Ồ, vậy lá đã thêm 1 tia hy vọng cho lớp văn đông zai >:)

Chỉnh sửa lần cuối:
ui cha muộn rồi H1 ra chào các bạn Văn ;)
mơ ước của các bạn giai là ở đây :D

Cái này chắc là con gái chuyên văn xinh xắn duyên dáng nhẹ nhàng ;)) Các bạn hiểu sai hết ẩn ý bạn Ngọc ;))

Btw, bạn Nhi xinh lắm đấy, ai cần ảnh k ;;) Con gái chuyên văn mà lị :x ;;) =))

Chào các đồng chí lớp Văn, nếu lớp Trung ko hạ điểm là tớ vào với các bạn rồi đấy :">

Cái này chắc là con gái chuyên văn xinh xắn duyên dáng nhẹ nhàng ;)) Các bạn hiểu sai hết ẩn ý bạn Ngọc ;))

Btw, bạn Nhi xinh lắm đấy, ai cần ảnh k ;;) Con gái chuyên văn mà lị :x ;;) =))

Bạn Hà kia :-w bạn nói thế các bạn í nhìn thấy mình rồi lại thất vọng :-<

Có đủ tiêu chuẩn mồm chúm chím, mắt to như em này ko ;))

Ều ơi, bạn Quý up cái ảnh ghê quá =))
Bạn iên tâm, tớ k đủ tiêu chuẩn đâu :-j, vì tớ hem có ảnh chụp kiểu phồng mồm trợn mắt như thế đâu mà :">

Back
Bên trên