♥ Văn 09-12 _ Welcome ♥

Chào các đồng chí lớp Văn, nếu lớp Trung ko hạ điểm là tớ vào với các bạn rồi đấy :">

Phí thế ấy, con trai mà vào chuyên văn thì hàng hot lắm ấy ạ :"> Thôi vào CE chơi với chúng tớ cũng đc rồi :"> Nhưng chắc k hot = ở Văn đâu :-"

@Nhi: ấy k phải khiêm tốn :))

@Quý: ấy thích con đấy thì rước về :| K đc dìm hàng bạn tớ thế :)) Với lại bạn tớ xinh kiểu con gái chuyên văn chứ k fải kiểu xì tin mồm chúm chím mắt mở to nhé :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Nói cho vui thôi mà =)) Có ý gì đâu. Tại thấy topic có vẻ ko vui lắm ;)). À mà bạn Hà với cả bạn Nhi hình như biết nhau nhỉ :-??

ô lớp văn này :X
vừa được biết lớp văn có chị được full vào brandeis. vãi chấy

:)) bạn Hà cho ảnh bạn Nhi cái đi ;) muốn xem các bạn tuyển văn ntn
thỏa lòng mong ước bấy lâu nay :D

Chà. Con dê cụ đã lộ rõ mặt kìa ;)) thêm cái sign là " bài viết dc viết bằng máu dê " đi =)) Tớ thì không khoái đi xem mặt + xem ảnh + chụp ảnh blah blah blah. À mà bạn Thư học lớp B_ là lớp gì vậy :-??

tớ học anh 2 :( nhưng mà khốn nạn chưa đổi được tên lớp

Chào buổi sáng các bạn :x:x:x
BạnThư đã trở về rồi kìa, hị hị :x , hoan nghêng bạn vào spam cho topic nó đông vui :"> . Cơ mà có mỗi mình là lớp Văn ở đây :-<

Chỉnh sửa lần cuối:
ộ, bạn nhi ko vào topic 09-12 mà cũng biết tớ à :(

à quên, chào buổi sáng các bạn :D:D
chúc ngủ ngon các bạn đang du lịch bên mỹ và châu âu

ộ, bạn nhi ko vào topic 09-12 mà cũng biết tớ à :(

à quên, chào buổi sáng các bạn :D:D
chúc ngủ ngon các bạn đang du lịch bên mỹ và châu âu

Tớ có vào mà :"> Nhưng mà tớ ít nói lắm :"> Với cả cậu dạo quanh topic các lớp í, các bạn nhắc đến bạn Thư nhiều lắm ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Ồ. Thì ra là đi du lịch ;)) Tớ thì hè vừa rồi đi du lịch theo tour cùng trường của bố tớ, đi tour cứ phải gọi là te tua :-S. Đi sang Mỹ phải đến Mexico thăm dịch cúm H1N1 của nó ko thì phí lắm ;))

btw: Chủ topic có vẻ thở dài từ lúc topic bắc đầu đến giờ nhỉ @@

tớ vừa từ bên khựa về và đang có dầu hiệu của h1n1 :-SS

Thôi vậy, hem thở dài nữa :">
bạn Thư có dấu hiệu H1N1 thì nghỉ ở nhà đi nhé ;) , ko Ams lại thành 1 ố dịch thì :-s :-s

bạn Thư nhớ đến trg` sớm nha ;)
nhờ bạn chúng ta sẽ đc nghỉ thêm vài tuần :D
lúc đó mình sẽ tick cho bạn để thưởng :D

ờ, tick luôn đi =))
mai chắc có bọn tập bóng rổ ở đấy mình vào bắt tay mỗi bạn một cái :)0

h1 vào xí xớn lớp văn nhanh gớm :-< h2 chậm chân quá :">
anw, h2 kính chào các bạn Văn :">....

tình hình văn mình rất là dốt, có nhu cầu tuyển gia sư lớp văn :-"

Ồ. H1N1 :-S. Thế thì phải lập tức cách ly bạn í khỏi cái PC vì H1N1 lây qua đường Internet mà :)) À mà tớ tưởng bây giờ đang H1N1 nên người ta cấm hoạt động ờ trường gì gì đó cơ mà :-/ Vẫn chơi dc bóng rỗ à :-o

1 bạn H2 nữa kính chào các bạn nữ Văn ;) nghe nói mấy bạn lớp Văn xinh+ ngoan+ hiền. Khì khì cho mình làm quen

Back
Bên trên