♥ Văn 09-12 _ Welcome ♥

Ồ. H1N1 :-S. Thế thì phải lập tức cách ly bạn í khỏi cái PC vì H1N1 lây qua đường Internet mà :)) À mà tớ tưởng bây giờ đang H1N1 nên người ta cấm hoạt động ờ trường gì gì đó cơ mà :-/ Vẫn chơi dc bóng rỗ à :-o

thật à =)) mình đi có 1 tuần mà như từ núi xuống xuôi

Vậy tính ra ở đây có 3 on dê cụ rồi ;)) Thôi tớ té đi bắn nhau đây >:) bb các cậu :-h

hi mọi người, từ hum qua tới h tớ chưa lên forum tr` nên ko bít, hóa ra là lớp tớ đã có topic riêng:D Dù rất vui vì đc góp chung vào cộng đồng topic khóa 09-12 nhưng tớ lại thấy hơi thấy vọng vì trên topic chả thấy mem lớp Văn mấy. Từ trước tới h toàn thấy bạn Lan Nhi thui, híc,buồn quá:-l Mãi 17 mới đc gặp lớp mới, bạn mới, lúc ý ko bít có mem văn nào mún vô cái topic nè ko nữa.

thôi cho tớ học với =)) để các bạn nữ lớp văn khỏi sợ ;))

ơ nếu gia sư mà đến nhà bạn long thì ba mẹ đập chết à =)) con gái một thân một mình đến nhà zai =))

1 kèm 1 rất đắt + nguy hiểm. Nhỡ có chuyện j xảy ra vs gia sư ai chịu trách nhiệm :))

thôi cho tớ học với =)) để các bạn nữ lớp văn khỏi sợ ;))

ơ nếu gia sư mà đến nhà bạn long thì ba mẹ đập chết à =)) con gái một thân một mình đến nhà zai =))

tùy bạn thư =)) :)) nếu bạn có nhu cầu học văn kèm cùng ;))

----------

1 kèm 1 rất đắt + nguy hiểm. Nhỡ có chuyện j xảy ra vs gia sư ai chịu trách nhiệm :))

nhưng thêm ông thì gia sư còn nguy hiểm hơn :))

thôi tớ không học đâu :)) ba mẹ tớ dạy văn rồi

bạn Nhi đâu rồi =)) bạn Long tha thiết lắm rồi đấy

có cả bạn TA cũng muốn có gia sư nữa ;)) mà lại muốn chung gia sư với tớ

sưnhưng tớ là tớ quyết tâm hok chung gia sư [-X....

đừng hỏi là dư lào :-? :-@

Haiz, mình lại thik lớp Văn toàn con gái cơ :-<

mình xô bồ vào làm quen fát :"> bon chen tí các bạn lượng thứ cho :D
cấp 2 mình học cVăn này :)) mình chỉ thích chuyên văn toàn con gái giống bạn Nhi thôi :-<

Chỉnh sửa lần cuối:
Xin chào các bạn lớp Văn :)) đời tớ lúc học thì ko đến nỗi nào nhg cứ đi thi là điểm văn lại lẹt đẹt hơn thiên hạ :)) điều này làm tớ rất khâm phục các bạn học chuyên văn :))

tớ cần ảnh các bạn tuyển văn :D
xin mãi mà bạn Hà chưa cho là thế nào :-??

Back
Bên trên