††††‡‡‡‡ L1 Ams 08-11 ‡‡‡‡††††

Đừng vội mừng Hùng ơi, chẳng may mà đề kiểm tra của ông còn khó hơn thì lúc đó tha hồ mà mừng :D

Ui các bạn lý 1 ơi tớ nhờ tí :p Sáng mai các bạn làm ơn mang giẻ ra lau dùm tớ cái bảng cũ của 2 lớp để ở ngoài hành lang :D Chiều nay trong cơn bấn loạn tớ và bạn Thảo đã ghi lên đó những câu mang tư tưởng và nội dung fản động. Các thầy cô mà thấy thì chết :(( Bạn nào lau dùm tớ rồi tớ sẽ hậu tạ nhá ;)

Tôi lau roài>:p Đợi để các thềy cô nhìn thếy thì tôi vs cô commit suicide thật luôn ah:-ss

2 bạn thật vô đối. Dòng cảm xúc dào dạt về bài 1 tiết + 15 phút Anh. Thực ra cũng chả phản động lắm :p Cảm xúc chân thực của học sinh mà.....=))

các bạn Lý 1 hôm trc' ktra Toán thế nào:-j. M` cảm jác đề của thầy Hiệp rất vô dối:-j.
Trong khi m` vật vã thỳ thầy ngồi ngya trc' mặt m` cười cười...:)):-j. Hài:-j

vào tự chúc mừng sinh nhật mình :D .tiện thể chúc mừng bạn Na và bạn My<:p .thông báo là thứ 5 tổ chức sinh nhật bù(để thi xong đã).hi vọng các bạn sẽ ủng hộ(ko thì thiệt các bạn thôi):D .mai kt đạo hàm với tin rôi , ko biết thế nào nữa

a duc cugn len co ah.thao nao minh bam vao topic , lai bam nham vao ten cua Na , xong lai hien ra comet havard .dang tu duy ti moi phat hien ra van de > cu tuong la.........

:)). Hùng chỉ jỏi tuởng:)). MÀ t5 tổ chức nhớ để kẹo cho tôy nhé:)):">.[m` chỉ ăn là jỏi:))]
CMSN ông nhé:x 2 topic hắn hoi:)).
Chúc Lý1 ktra TIn may mắn:x:)):">. (hnay m` ktra và fê lòi ra vì đề quá khó:| với một con kô bao h học lý thuyết tin nhưu m`:|:)))

----------

Hnay Lý 1 ktra tin vui vẻ chứ;;):">

Bí thư lớp bạn Hiệp, còn phó bí thư thì...Chịu :p Hôm nay cái bacnhs sinh nhật Hùng to thế :X Các bạn khác nhớ lấy đó làm tấm gương phát huy nhé :D

tớ tục ứng cử làm phó bi thư .mặc dù ko co chút tài năng và tư cách ..chỉ huy bí thư

lâu rồi ngó qua hỏi thăm các em tí :D
hôm qua thi thố thế nào :D QQ ra đề khó lắm ko ;;)
mà cái câu nói ở chữ kí em Hùng là của QQ à ?:))

hôm nào các em có tiết cô Oanh nhỉ :-/ anh cần gặp cô 1 tí mà ko biết tìm cô ở đâu :) :D

lâu rồi ngó qua hỏi thăm các em tí :D
hôm qua thi thố thế nào :D QQ ra đề khó lắm ko ;;)
mà cái câu nói ở chữ kí em Hùng là của QQ à ?:))

hôm nào các em có tiết cô Oanh nhỉ :-/ anh cần gặp cô 1 tí mà ko biết tìm cô ở đâu :) :D

Cô Oanh;)) ;)) ;))
Em học thấy choáng 8-} 8-} 8-}

HÙng:-w. Tổ chức sn mà kô để fần chị ít bánh nào:-w. Chị vẫn đang trong tình trạng jận em:-w:-<

Này các bạn, cuối tuần này lớp mình có giao hữu với lớp nào ko nhỉ? :)]
Hay là đá tập trong lớp :-??

Back
Bên trên