††††‡‡‡‡ L1 Ams 08-11 ‡‡‡‡††††

Đấy , L1 đá đc sáng chủ nhật với sáng thứ tư thôi, còn lại thì chịu :">

ùi:( ECU ko đá đc h đó:(( hay để ECU shin nghỉ tiết cho L1;;) như đã làm vs T2 và FRU:x

Mình chỉ shin dc h thể dục thôi anh à, mà L1 thể dục thứ 3 < nếu ko nhầm :p > thì mình còn đang học chính khóa h đấy mà. :-s

Lí 1 sao để 2pic xuống trang 2 thế này:-/. L1 đâu hết òy:x. lên p1 đj nào:x.

bạn NA xung quá :)) đi hết 2pic này đến 2pic kia! Ủng hộ này! up up up! Đức đâu rồi để 2pic thế này à :))

:)) Chả thấy đâu cả:x. Bạn Đức đã đj ồy hay sao ế:">. cm` jữ cho L1 cũng ở P1 luôn nhé:x. M` sẽ một tay 3 cái 2pic:">

hớ hớ :"> ủng hộ các bạn lý 1 :)) 2pic các bạn ý buồn tẻ quá :)

:)). Hnay lớp L1 đựoc làm cái j đó vốii hai cái bể và một cái vòi cộng vài thứ nữa:">. M` rát muốn xem nh ngại:">

tớ thấy đề nhà máy thủy điện :)) các bạn ý đầu óc thiên tài :">

:">. M` sẽ kô bao h làm đựoc mấy cái đó=;
M` đang mơ tưởng một ngày kô xa m` sẽ làm đựoc:-j8->

Chịu luôn =)) Tớ ngu nhất phần thực hành =)) lý thuyết còn hiểu chứ thực hành thì chịu! ChẲng biết làm thế nào! < sry các bạn L1! off 2pic quá> thôi để kệ gần cuối thì up lên :))

bạn sẽ đi đâu vào ngày 18 này ? ;;)

đến dự Ngày hội anh tài :x:x

bạn sẽ đi thăm các trại các khối chứ ? ;;)

tất nhiên rồi, vậy đừng quên trại chúng tôi trại khối Toán :x:x

:drummer: :drummer: :drummer: :drummer: :drummer: :drummer: :drummer: :drummer:

trại của chúng tôi ở đâu 8->: từ cổng trường rẽ trái, trại chúng tôi cạnh dãy nhà nhỏ một tầng :x

Trại của chúng tôi dạng tháp bút chì 8->:x, với ánh sáng rực rỡ, được trang trí bằng đèn chiếu hắt nhiều màu, tranh nổi dựng công phu :x
đến với trại khối toán đảm bảo các bạn sẽ dc chào đón nhiệt tình :x, trại chúng tôi phục vụ gian hàng đồ ăn hấp dẫn và những trò chơi thú vị :x

chúng tôi đến từ khối toán :x, chúng tôi ko khô khan như bạn nghĩ :">, sự sáng tạo nhiệt tình của chúng tôi dc thể hiện ở đây. Vậy hãy đến khám phá và tận hưởng những điều thú vị :x, đảm bảo các bạn sẽ thấy hài lòng :x.

>:-D<>:-D< >:-D<>:-D< >:-D<>:-D<

Cám ơn các e 10Lý nhá:x:x:x
Cám ơn các e vì cái hàng rào, mô hình rồi gian hàng:x
đặc biệt là e My và 1 e nam nào đó hôm qua đã ở lại đến cuối cùng để kê dọn:x:x:x

Back
Bên trên