††††‡‡‡‡ L1 Ams 08-11 ‡‡‡‡††††

Mày fải cố gắng fát huy truyền thống L1 chứ:-/
Kinh h cũng dám tự làm tự chịu cơ đếy:eek:

hơ,từ muôn đời nay tao vẫn thế mà
thằng nào chả thế,khinh nhau nó vừa thôi chứ

Trời góp í ko nghe thì thoy:-s Tao vs mày solo trên topic L1 đếy:-ss Thoy dẹp có j qa YM jải quyết:-h

Ko sao đâu, spam thoải mái đê. Cho topic Lý 1 tăng trang cũng ko sao ;)) 1 công đôi việc ý mà :p

**** UPDATE LI1- T2 : 2-2
Hum nay dù trời mưa vào buổi sáng và mỗi đội chỉ có 7 cầu thủ đi ( koh có ng dự bị vs thiếu nhiều ng trong đội hình chính ) nhưng trận đấu vẫn diễn ra trong tình hình sân bãi, bóng , thời tiết koh đc đảm bảo:-< :-< :-<
Hum nay đội mình đá tinh thần kém quá và phòng thủ không tốt nên vào giải chúng ta còn nhiều điều phải làm vs lại hum nay cả đội đá xuống sức nhanh quá . Mọi người về dưỡng sức để thứ 4 tuần sau học xong đá vs toan1 , mong trận đấu vs toán 1 sẽ cải thiện đc nhiều hơn . Tỉ số 2-2 hum nay koh nói lên điều gì nên vào giải chúng ta phải thật cố gắng hơn nếu muốn vào sâu ... ;) ;) ;)

L1 thật có tinh thần:">
Trời mưa thế mà vẫn rủ nhau đj. Mà lúc 8h hình như đâu có mưa nữa:-/:">.

tinh thần gì đâu đang ngủ bị hoàng dog gọi dậy ghét vkl làm mình mất ngủ hixhixhixhix

:)). Đừng kêu nữa. Jống nhau cả thôy. Hqua ol từ 11h tôi => 1h sáng:)). NGồi làm bài đến 2h xong ngồi đọc truyện đến 3 h:)). Sáng nay bj lôi cổ dậy từ 7h30 để đj học:)) rồi còn bị mắng:)). Kinh hoàng:))

----------

m cũng đj bộ đj học:)). Cxác là đj bus xong rồi đj bộ:)). hôm trc' thấy bạn đj bộ từ KMã ra trg` m` nên nghi ngờ:">. M` đj học cùng 1 tuyến vs bạn Hùng lớp bạn:">.
[nhắc đên thằg hâm đấy lại thấy bực vãi lọ ra...:-w. Vẫn chưa tính sổ cái vụ nó cậy cao nhớn bắt nạt bé:-<]

----------

Hoàng Dog= Hoàng Đức?:-/:)). Kô nên gọi bạn ý như thế:)):"> Tên bạn ý ko nên bị biến tính như thế=)):">

Chỉnh sửa lần cuối:
Ban Na ko phải sang đây nói xấu tớ rồi còn bênh vực bạn ấy ấy đâu nhé.Liệu hồn hôm nào gặp tớ cho một trận.Khỗ nỡi mình cứ có duyên gặp nó đúng hôm kiểm tra>làm dog có tinh thần đâu mà đánh nó cơ chứ

:-w. Thế hôm trc' đưa nào đánh tôi. Chẳg nhẽ hai thằng anh tôi đánh tôi chắc:-/. Cao lớn bắt nạt ng` bé>:p. Đồ sao chổi. Mà tôi bênh ai cơ:-/. Bênh bạn nào cơ:-/ Chỉ là cấc bạn ko nên gọi bạn ý như thế thôy:))[:">]. ông add nk tôi nhanh: live_to_love710:-w. Để tôi còn xử lí ông cái vụ hôm trc':-w

hum nai L1 ra đội hình thế nào mà hòa đội dự bị bọn tớ thế :))

đã bảo rồi chú đức dẹp đi để thằng trường giang bắt cho :-@:-@

Back
Bên trên